108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp, HCMC. 0983 111 050

C1000-24T-4G-L

Switch Cisco C1000-24T-4G-L 24x 10/100/1000 Ethernet ports, 4x 1G SFP uplinks chính hãng, Switch Cisco C1000-24T-4G-L CO,CQ Cisco Việt Nam, báo giá cạnh tranh, sẵn có, uy tín và chuyên nghiệp.
C1000-24T-4G-L, Cisco C1000-24T-4G-L | Switch Cisco C1000-24T-4G-L chính hãng Cisco Việt Nam
(5/ 19 bởi 7543 người xem )
Giá bán: Liên hệ giá tốt nhất
(Gọi điện, chat Zalo gửi Email nhận báo giá cực tốt)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5695
Tình trạng: Có hàng (tại Hà Nội và Hồ Chí Minh)
Bảo hành: 12 tháng (lỗi là đổi mới trong 1 tháng)
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0983 111 050 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận yêu cầu báo giá: info@thietbimangcisco.vn
Hợp Nhất Group Since 2010
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Q. Gò Vấp, HCMC
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

Cisco C1000-24T-4G-L 24x 10/100/1000 Ethernet ports, 4x 1G SFP uplinks

C1000-24T-4G-L Catalyst 1000 Series 24 port GE, 4x1G SFP. Switch Cisco C1000-24T-4G-L với 24 cổng 10/100/1000 Ethernet ports và 4 cổng 1G SFP uplinks, Fanless available, Over-the-air Bluetooth access.

Cisco C1000-24T-4G-L

Hình ảnh: Switch Cisco C1000-24T-4G-L chính hãng

Sản phẩm Switch Cisco C1000-24T-4G-L đang có sẵn hàng và được Hợp Nhất phân phối chính hãng đầy đủ CO,CQ do Cisco Việt Nam cấp, chúng tôi cam kết giá luôn tốt cho công trình dự án, bảo vệ khách hàng đến cùng.

Cisco C1000-24T-4G-L 24x 10/100/1000

Hình ảnh: Cisco C1000-24T-4G-L 24x 10/100/1000 Ethernet ports, 4x 1G SFP uplinks

Cisco C1000-24T-4G-L

Hình ảnh: Switch Cisco C1000-24T-4G-L

Cisco C1000-24T-4G-L

Hình ảnh: Giao diện cổng trên Switch Cisco C1000-24T-4G-L

Xem nhanh thông số kỹ thuật Cisco C1000-24T-4G-L chính hãng

Mã sản phẩm C1000-24T-4G-L
Sự miêu tả Cổng Ethernet 24x 10/100/1000, liên kết lên 4x 1G SFP
Cổng Gigabit Ethernet 24
Giao diện đường lên 4 SFP
Ngân sách nguồn PoE +
Không quạt Y
Kích thước (WxDxH tính bằng inch) 17,5 x 9,45 x 1,73
CPU ARM v7 800 MHz
DRAM 512 MB
Bộ nhớ flash 256 MB
Băng thông chuyển tiếp 28 Gb / giây
Chuyển đổi băng thông 56 Gb / giây
Tỷ lệ chuyển tiếp (64 - byte L3 gói) 41,67 Mpps

Cisco C1000-24T-4G-L Specification thông số kỹ thuật chi tiết

Mã sản phẩm C1000-24T-4G-L
Mô tả ngắn 24x 10/100/1000 Ethernet ports, 4x 1G SFP uplinks
Gigabit Ethernet ports 24
Uplink interfaces 4 SFP
Fanless Y
Dimensions (WxDxH in inches) 17.5 x 9.45 x 1.73

Console ports

RJ-45 Ethernet 1
USB mini-B 1
USB-A port for storage and Bluetooth console 1

Memory and processor

CPU ARM v7 800 MHz
DRAM 512 MB
Flash memory 256 MB

Performance

Forwarding bandwidth 28 Gbps
Switching bandwidth 56 Gbps
Forwarding rate(64—byte L3 packets) 41.67 Mpps
Unicast MAC addresses 16000
IPv4 unicast direct routes 542
IPv4 unicast indirect routes 256
IPv6 unicast direct routes 414
IPv6 unicast indirect routes 128
IPv4 static routes 16
IPv6 static routes 16
IPv4 multicast routes and IGMP groups 1024
IPv6 multicast groups 1024
IPv4/MAC security ACEs 600
IPv6 security ACEs 600
Maximum active VLANs 256
VLAN IDs available 4094
Maximum STP instances 64
Maximum SPAN sessions 4
MTU-L3 packet 9198 bytes
Jumbo Ethernet frame 10,240 bytes
Dying Gasp Yes
MTBF in hours (data) 2,026,793
MTBF in hours (PoE) 698,220
MTBF in hours (Full PoE) 698,220

Environmental

Operating temperature Seal level -5 to 50 deg C*
Up to 5,000ft (1500 m) -5 to 45 deg C
Upto 10,000 (3000 m) -5 to 40 deg C
Operating altitude 10,000 ft (3,000m)
Operating relative humidity 5% to 90% at 40C
Storage temperature -13 to 158F (-25 to 70C)
Storage altitude 15,000 ft (4500m)
Storage relative humidit 5% to 95% at 65C

*Note: 50C operation is supported for short term operation only; GLC-BX-D/U and CWDM optics cannot support 50C operation; Minimum ambient temperature for cold start is at 0C (32F)

Safety and compliance

Safety UL 60950-1 Second Edition, CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition, EN 60950-1 Second Edition, IEC 60950-1 Second Edition, AS/NZS 60950-1, IEC 62368-1, UL 62368-1

GB 4943.1-2011

EMC: Emissions 47CFR Part 15 Class A, AS/NZS CISPR32 Class A, CISPR32 Class A, EN55032 Class A, ICES-003 Class A, VCCI-CISPR32 Class A, EN61000-3-2, EN61000-3-3, KN32 Class A, CNS13438 Class A
EMC: Immunity EN55024 (including EN 61000-4-5), EN300386, KN35
Environmental Reduction of Hazardous Substances (RoHS) including Directive 2011/65/EU
Telco Common Language Equipment Identifier (CLEI) code
U.S. government certifications TBD

Connectors and interfaces

Ethernet interfaces * 10BASE-T ports: RJ-45 connectors, 2-pair Category 3, 4, or 5 Unshielded Twisted Pair (UTP) cabling

* 100BASE-TX ports: RJ-45 connectors, 2-pair Category 5 UTP cabling

* 1000BASE-T ports: RJ-45 connectors, 4-pair Category 5 UTP cabling

* 1000BASE-T SFP-based ports: RJ-45 connectors, 4-pair Category 5 UTP cabling

Indicator LEDs * Per-port status: link integrity, disabled, activity

* System status: system

Console cables * CAB-CONSOLE-RJ45 Console cable 6 ft. with RJ-45

* CAB-CONSOLE-USB Console cable 6 ft. with USB Type A and mini-B connectors

Power * Use the supplied AC power cord to connect the AC power connector to an AC power outlet

* Models have external power supply

Module quang Cisco SFP 1Gb tương thích Cisco C1000-24T-4G-L

Hỗ trợ Cisco SFP/SFP+ Module quang(SKU Mã) Chọn cáp quang Tốc độ Speed Max Distance khoảng cách
MGBSX1 Multimode fiber 1000 Mbps 500 m
MGBLH1 Single-mode fiber 1000 Mbps 40 km
MGBLX1 Single-mode fiber 1000 Mbps 10 km
MGBT1 UPT cat 5 1000 Mbps 100 m
GLC-SX-MMD Multimode fiber 1Gbps 550 m
GLC-LH-SMD Single-mode fiber 1Gbps 10 km
GLC-TE UTP cat 5e 1Gbps 100 m
GLC-BX-U Single-mode fiber 1Gbps 10 km

Bom báo giá Cisco C1000-24T-4G-L chính hãng

Part Number Description
C1000-24T-4G-L Catalyst 1000 24port GE, 4x1G SFP
CON-SNT-C1024TGL SNTC-8X5XNBD Catalyst 1000 24port GE, 4x1G SFP, LANBa
CAB-ACE AC Power Cord (Europe), C13, CEE 7, 1.5M

Switch Cisco Catalyst 1000 series mới nhất từ hãng Cisco update 5/2021

Switch Cisco Catalyst 1000 with 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks

C1000-8T-2G-L Cisco catalyst 1000 switches 8 ports 10/100/1000 Ethernet ports, 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks
C1000-8T-E-2G-L Cisco catalyst 1000 switches 8 ports 10/100/1000 Ethernet ports, 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks, with external PS
C1000-8P-2G-L Cisco catalyst 1000 switches 8 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 67W PoE budget, 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks
C1000-8P-E-2G-L Cisco catalyst 1000 switches 8 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 67W PoE budget, 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks, with external PS
C1000-8FP-2G-L Cisco catalyst 1000 switches 8 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 120W PoE budget, 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks
C1000-8FP-E-2G-L Cisco catalyst 1000 switches 8 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 120W PoE budget, 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks, with external PS

Switch Cisco Catalyst 1000 with 2x 1G SFP uplinks

C1000-16T-2G-L Cisco catalyst 1000 switches 16 ports 10/100/1000 Ethernet ports, 2x 1G SFP uplinks
C1000-16T-E-2G-L Cisco catalyst 1000 switches 16 ports 10/100/1000 Ethernet ports, 2x 1G SFP uplinks with external PS
C1000-16P-2G-L Cisco catalyst 1000 switches 16 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 120W PoE budget, 2x 1G SFP uplinks
C1000-16P-E-2G-L Cisco catalyst 1000 switches 16 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 120W PoE budget, 2x 1G SFP uplinks with external PS
C1000-16FP-2G-L Cisco catalyst 1000 switches 16 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 240W PoE budget, 2x 1G SFP uplinks

Switch Cisco Catalyst 1000 with 4x 1G SFP uplinks

C1000-24T-4G-L Cisco catalyst 1000 switches 24 ports 10/100/1000 Ethernet ports, 4x 1G SFP uplinks
C1000-24P-4G-L Cisco catalyst 1000 switches 24 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 195W PoE budget, 4x 1G SFP uplinks
C1000-24FP-4G-L Cisco catalyst 1000 switches 24 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 370W PoE budget, 4x 1G SFP uplinks
C1000-48T-4G-L Cisco catalyst 1000 switches 48 ports 10/100/1000 Ethernet ports, 4x 1G SFP uplinks
C1000-48P-4G-L Cisco catalyst 1000 switches 48 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ and 370W PoE budget ports, 4x 1G SFP uplinks
C1000-48FP-4G-L Cisco catalyst 1000 switches 48 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 740W PoE budget, 4x 1G SFP uplinks

Switch Cisco Catalyst 1000 with 4x 10G SFP+ uplinks

C1000-24T-4X-L Cisco catalyst 1000 switches 24 ports 10/100/1000 Ethernet ports, 4x 10G SFP+ uplinks
C1000-24P-4X-L Cisco catalyst 1000 switches 24 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 195W PoE budget, 4x 10G SFP+ uplinks
C1000-24FP-4X-L Cisco catalyst 1000 switches 24 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 370W PoE budget, 4x 10G SFP+ uplinks
C1000-48T-4X-L Cisco catalyst 1000 switches 48 ports 10/100/1000 Ethernet ports, 4x 10G SFP+ uplinks
C1000-48P-4X-L Cisco catalyst 1000 switches 48 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 370W PoE budget, 4x 10G SFP+ uplinks
C1000-48FP-4X-L Cisco catalyst 1000 switches 48 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 740W PoE budget, 4x 10G SFP+ uplinks

Switch Cisco C1000-24T-4G-L 24x 10/100/1000 Ethernet ports, 4x 1G SFP uplinks chính hãng, CO,CQ nguồn gốc rõ ràng, báo giá cạnh tranh, sẵn có, uy tín và chuyên nghiệp.

C1000-24T-4G-L Datasheet Specs

Mục Lục C1000-24T-4G-L

  1. Giá C1000-24T-4G-L List price
  2. C1000-24T-4G-L datasheet specs
  3. Báo giá C1000-24T-4G-L Price list
  4. C1000-24T-4G-L chính hãng
  5. Liên hệ mua C1000-24T-4G-L giá tốt
  6. Hỗ trợ sản phẩm C1000-24T-4G-L
Cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm C1000-24T-4G-L kém chất lượng từ Hợp Nhất group
Phân phối Cisco chính hãng tại Việt Nam
Thông tin liên hệ
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Máy bàn Hà Nội: 024.22255666
Số di động tư vấn: 0983 111 050
Email: info@thietbimangcisco.vn
Mua sản phẩm C1000-24T-4G-L tại Hợp Nhất nhà cung cấp thiết bị mạng Cisco uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
Cam kết của Hợp Nhất Group