108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp, HCMC. 0983 111 050

CBS250-24T-4X-EU

Cisco CBS250-24T-4X Switch Cisco 24 10/100/1000 Ports, 4x 10 Gigabit SFP+ chính hãng giá cực tốt uy tín số 1 Việt Nam
CBS250-24T-4X-EU, CBS250-24T-4X-EU - Cisco CBS250-24T-4X-EU Switch Cisco 24 10/100/1000 Ports, 4x 10 Gigabit SFP+
(5/ 19 bởi 11659 người xem )
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo gửi Email nhận báo giá cực tốt)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5985
Tình trạng: Có hàng (tại Hà Nội và Hồ Chí Minh)
Bảo hành: 12 tháng (lỗi là đổi mới trong 1 tháng)
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0983 111 050 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận yêu cầu báo giá: info@thietbimangcisco.vn
Hợp Nhất Group Since 2010
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Q. Gò Vấp, HCMC
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

CBS250-24T-4X-EU - Cisco CBS250-24T-4X-EU Switch Cisco 24 10/100/1000 Ports, 4x 10 Gigabit SFP+

Cisco CBS250-24T-4X Switch Cisco 24 10/100/1000 Ports, 4x 10 Gigabit SFP+ chính hãng giá cực tốt uy tín số 1 Việt Nam

Thông số kỹ thuật Cisco CBS250-24T-4X-EU

Model CBS250-24T-4X
Network ports 24 x 1G
Uplink ports 4 x 10G SFP+
Power over Ethernet (PoE) Data only
Fan Fanless
Power supply Internal
Features Layer 2 switching, VLAN support, Spanning Tree Protocol (STP), access control list (ACL), quality of service (QoS), IPv4/IPv6 static routing
Network management On-device UI and Cisco Business Dashboard

Module quang Cisco SFP 1Gb và Module quang 10G SFP+ thường mua thêm

Hỗ trợ Cisco SFP/SFP+ Module quang(SKU Mã) Chọn cáp quang Tốc độ Speed Max Distance khoảng cách
MGBSX1 Multimode fiber 1000 Mbps 500 m
MGBLH1 Single-mode fiber 1000 Mbps 40 km
MGBLX1 Single-mode fiber 1000 Mbps 10 km
MGBT1 UPT cat 5 1000 Mbps 100 m
GLC-SX-MMD Multimode fiber 1Gbps 550 m
GLC-LH-SMD Single-mode fiber 1Gbps 10 km
GLC-TE UTP cat 5e 1Gbps 100 m
GLC-BX-U Single-mode fiber 1Gbps 10 km
GLC-BX-D Single-mode fiber 1Gbps 10 km
SFP-H10GB-CU1M Copper coax 10G 1 m
SFP-H10GB-CU3M Copper coax 10G 3 m
SFP-H10GB-CU5M Copper coax 10G 5 m
SFP-10G-SR Multimode fiber 10G 26 m - 400 m
SFP-10G-LR Single-mode fiber 10G 10 km
SFP-10G-SR-S Multimode fiber 10G 26 m - 400 m
SFP-10G-LR-S Single-mode fiber 10G 10 km
CBS250-24T-4X-EU Datasheet Specs

Mục Lục CBS250-24T-4X-EU

  1. Giá CBS250-24T-4X-EU List price
  2. CBS250-24T-4X-EU datasheet specs
  3. Báo giá CBS250-24T-4X-EU Price list
  4. CBS250-24T-4X-EU chính hãng
  5. Liên hệ mua CBS250-24T-4X-EU giá tốt
  6. Hỗ trợ sản phẩm CBS250-24T-4X-EU
Cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm CBS250-24T-4X-EU kém chất lượng từ Hợp Nhất group
Phân phối Cisco chính hãng tại Việt Nam
Thông tin liên hệ
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Máy bàn Hà Nội: 024.22255666
Số di động tư vấn: 0983 111 050
Email: info@thietbimangcisco.vn
Mua sản phẩm CBS250-24T-4X-EU tại Hợp Nhất nhà cung cấp thiết bị mạng Cisco uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
Cam kết của Hợp Nhất Group