108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp, HCMC. 0983 111 050

Cisco WS-C3850-24S-S

Switch Cisco WS-C3850-24S-S chính hãng Cisco nổi bật với thiết kế 24 Port Ethernet 10/100/1000Mbps, đầy đủ CO, CQ, Bảo hành 12 tháng.
(5/ 19 bởi 14627 người xem )
Giá bán: Liên hệ giá tốt nhất
(Gọi điện, chat Zalo gửi Email nhận báo giá cực tốt)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5365
Tình trạng: Có hàng (tại Hà Nội và Hồ Chí Minh)
Bảo hành: 12 tháng (lỗi là đổi mới trong 1 tháng)
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0983 111 050 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận yêu cầu báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Q. Gò Vấp, HCMC
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

Cisco WS-C3850-24S-S Catalyst 3850 24 Port GE SFP IP Base chính hãng

Thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst 3850 Series là thiết bị chuyển mạch multigigabit và 10Gb. Họ hỗ trợ mô hình Cisco UPOE của 24 và 48 100 Mbps / 1 / 2,5 / 5/10 Gbps với Ethernet hiệu suất năng lượng (EEE). Các thiết bị chuyển mạch này cũng có thể cung cấp 480 Gbps dung lượng stack thông qua công nghệ Cisco StackWise-480 Nhìn chung, dòng sản phẩm 3850 có thể đơn giản hóa hoạt động, có được độ tin cậy cần thiết và mang lại trải nghiệm di động tốt hơn cho nhân viên và khách hàng của bạn.

Switch Cisco WS-C3850-24S-S Catalyst 3850 24 Port GE SFP IP Base

Hình ảnh: Switch Cisco WS-C3850-24S-S

Cisco Catalyst WS-C3850-24S-S là bộ chuyển đổi xếp chồng lên cấp độ thế hệ kế tiếp được tích hợp với 24 cổng SFP trong bộ tính năng cơ sở IP. Cisco WS-C3850-24S-S hỗ trợ tối đa 1K VLAN và cung cấp chuyển mạch toàn diện lớp 2 và giới hạn ở lớp 3 bằng cách cung cấp giải pháp khả thi cho lớp truy cập hoặc lớp phân phối.

Thông số kỹ thuật Switch Cisco WS-C3850-24S-S

Thông số kỹ thuật Switch Cisco WS-C3850-24S-S Catalyst 3850 24 Port GE SFP IP Base

Hình ảnh: Thông số kỹ thuật Switch Cisco WS-C3850-24S-S

Thông tin sản phẩm Switch Cisco WS-C3850-24S-S chính hãng

Có cổng quang học 24x10/100/1000 SFP trên bảng điều khiển phía trước.

Bộ chuyển đổi hỗ trợ một mô đun mạng nóng có thể thay đổi được cung cấp các cổng uplink để kết nối với các thiết bị khác. Việc chuyển đổi chỉ nên được vận hành với một mô-đun mạng hoặc một module trống được cài đặt.

Chú thích mặt sau của Switch WS-C3850-24S-S

Thông tin mặt sau Switch Cisco WS-C3850-24S-S
Hình ảnh: Thông tin mặt sau Switch Cisco WS-C3850-24S-S
Chú thích:
① Kết nối mặt đất
② CONSOLE (cổng điều khiển RJ-45)
③ Đầu nối cổng StackWise
④ Đầu nối StackPower ⑧ Nút Đặt lại
⑤ Power cung cấp mô-đun
⑥ Fan module
⑦ MGMT port

Lựa chọn thêm các loại Modue Cisco đi kèm với Switch Cisco WS-C3850-24S-S

C3850-NM-4-1G Network Module Cisco 3850 Series 4 x 1GE
C3850-NM-2-10G Network Module Cisco 3850 Series 2 x 10GE
L-C3850-24-SE C3850-24 Cơ sở IP tới Dịch vụ IP Giấy phép RTU điện tử
PWR-C1-350WAC Bộ cấp nguồn Cisco 3850 Series 350W AC
PWR-C1-350WAC / 2 Bộ cấp nguồn thứ cấp Cisco 3850 Series Cấu hình 350W AC 1 Cấp nguồn phụ
STACK-T1-50CM = Cáp Cisco StackWise-480 50 cm dành cho bộ chuyển đổi Cisco Catalyst 3850 series

Tìm hiểu thêm các sản phẩm khác dòng Switch Cisco C3850

Cisco Catalyst 3850 series

BomCisco WS-C3850-24S-S

 

WS-C3850-24S-S Cisco Catalyst 3850 24 Port GE SFP IP Base
CON-SMBS-WSC3854S CSCO SUP ESS 8X5XNBD Cisco Cat 3850 24 Port GE SFP IP Ba
S3850UK9-169 UNIVERSAL
CAB-TA-EU Europe AC Type A Power Cable
C3850-STACK-NONE No Stack Cable Selected
C3850-SPWR-NONE No Stack Power Cable Selected
PWR-C1-350WAC 350W AC Config 1 Power Supply
C3850-NM-BLANK Cisco Catalyst 3850 Network Module Blank
PWR-C1-BLANK Config 1 Power Supply Blank
C3850-24XS-L-S C3850-24XS LAN Base to IP Base E- Delivery License
GLC-SX-MMD= 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM
  1. Cisco WS-C3850-24S-S Datasheet

Qúy khách hàng quan tâm đến sản phẩm, cần tư vấn các giải pháp liên quan đến sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp Hotline trên Website.

Rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ quý khách hàng!

Cisco WS-C3850-24S-S Datasheet Specs

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0983 111 050
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Cisco WS-C3850-24S-S

  1. Giá Cisco WS-C3850-24S-S List price
  2. Cisco WS-C3850-24S-S datasheet specs
  3. Báo giá Cisco WS-C3850-24S-S Price list
  4. Cisco WS-C3850-24S-S chính hãng
  5. Liên hệ mua Cisco WS-C3850-24S-S giá tốt
  6. Hỗ trợ sản phẩm Cisco WS-C3850-24S-S
Cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Cisco WS-C3850-24S-S kém chất lượng từ Hợp Nhất group
Phân phối Cisco chính hãng tại Việt Nam
Thông tin liên hệ
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Máy bàn Hà Nội: 024.22255666
Số di động tư vấn: 0983 111 050
Email: [email protected]
Mua sản phẩm Cisco WS-C3850-24S-S tại Hợp Nhất nhà cung cấp thiết bị mạng Cisco uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
Cam kết của Hợp Nhất Group