108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp, HCMC. 0983 111 050

Cisco QSFP-40G-ER4

Module quang Cisco QSFP-40G-ER4 QSFP+ được thiết kế để sử dụng cho thông lượng Ethernet 40GBASE lên đến 40km qua sợi quang singlemode (SMF) sử dụng bước sóng 1310nm qua đầu nối LC
Cisco QSFP-40G-ER4, Module quang 40G QSFP+ Cisco QSFP-40G-ER4 chính hãng
(5/ 19 bởi 244 người xem )
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo gửi Email nhận báo giá cực tốt)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #6129
Tình trạng: Có hàng (tại Hà Nội và Hồ Chí Minh)
Bảo hành: 12 tháng (lỗi là đổi mới trong 1 tháng)
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0983 111 050 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận yêu cầu báo giá: info@thietbimangcisco.vn
Hợp Nhất Group Since 2010
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Q. Gò Vấp, HCMC
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

Cisco QSFP-40G-ER4 40GBASE-ER4 1310nm 40km LC Duplex Single Mode with OTU3 data-rate support transceiver

Module quang 40G Cisco QSFP-40G-ER4 QSFP+ được thiết kế để sử dụng cho thông lượng Ethernet 40GBASE lên đến 40km qua sợi quang single mode (SMF) sử dụng bước sóng 1310nm qua đầu nối LC song công.

Module quang 40G QSFP+ Cisco QSFP-40G-ER4 chính hãng

Module quang 40G QSFP+ Cisco QSFP-40G-ER4 chính hãng

Module quang Cisco QSFP-40G-ER4 QSFP+ cung cấp giải pháp Ethernet 40GBASE mật độ cao và công suất thấp cho các trung tâm dữ liệu, mạng điện toán hiệu suất cao, các ứng dụng lớp phân phối và lõi doanh nghiệp. Nó hoàn toàn phù hợp với tiêu chuẩn QSFP+ MSA, IEEE 802.3bm 40GBASE-ER4 và OTU3.

Thông số kỹ thuật Module quang 40G QSFP+ Cisco QSFP-40G-ER4 chính hãng

Mã sản phẩm QSFP-40G-ER4
Description Cisco 40GBASE-ER4 Module for SMF with OTU-3 data-rate support
Dimensions 13.5 x 18.4 x 72.4 mm
Wavelength (nm) 1310
Cable Type SMF
Core Size (microns) G.652
Modal Bandwidth (MHz-km)
Cable Distance 40km
Power Consumption (W) 3.5
Pull Tab Color Red
Cisco QSFP-40G-ER4 Datasheet Specs

Mục Lục Cisco QSFP-40G-ER4

  1. Giá Cisco QSFP-40G-ER4 List price
  2. Cisco QSFP-40G-ER4 datasheet specs
  3. Báo giá Cisco QSFP-40G-ER4 Price list
  4. Cisco QSFP-40G-ER4 chính hãng
  5. Liên hệ mua Cisco QSFP-40G-ER4 giá tốt
  6. Hỗ trợ sản phẩm Cisco QSFP-40G-ER4
Cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Cisco QSFP-40G-ER4 kém chất lượng từ Hợp Nhất group
Phân phối Cisco chính hãng tại Việt Nam
Thông tin liên hệ
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Máy bàn Hà Nội: 024.22255666
Số di động tư vấn: 0983 111 050
Email: info@thietbimangcisco.vn
Mua sản phẩm Cisco QSFP-40G-ER4 tại Hợp Nhất nhà cung cấp thiết bị mạng Cisco uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
Cam kết của Hợp Nhất Group