0981 558668
  • Switches Cisco - Switch chia mạng CISCO

Module Cisco GLC-SX-MMD

Module Cisco GLC – SX-MMD là loại thiết bị thu phát được sử dụng chủ yếu để kết nối đến các thiết bị mạng như Switch với các thiết bị chuyển đổi. Module Cisco GLC-SX-MMD Compatible 1000BASE-SX SFP Transceiver là thiết bị cung cấp giải pháp mạng hoản hảo nhất được hàng triệu khách hàng ưa chuộng và tin dùng nhờ sở hữu những ưu điểm nổi bật và đầy tiện ích.
(5/19 bởi 2070 người xem)
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, gửi Email nhận báo giá rẻ hơn)
Code#: 5308
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Hà Nội: Số 28 ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, Hà Nội

Module Cisco GLC-SX-MMD Compatible 1000BASE-SX SFP Transceiver

Giới thiệu sản phẩm Module Cisco GLC-SX-MMD

Module Cisco GLC – SX-MMD là bộ thu phát thế hệ mới với kiểu dáng nhỏ gọn, được sử dụng trong truyền thông quang học cho cả ứng dụng viễn thông và truyền thông dữ liệu. Cisco GLC-SX-MMD hỗ trợ SONET / SDH, Gigabit Ethernet, Fibre Channel, kênh giám sát quang OSC SFP và các chuẩn truyền thông khác.

Module Cisco GLC-SX-MMD chính hãng Cisco
Hình ảnh: Module Cisco GLC-SX-MMD

Module Cisco GLC-SX-MMD đáp ứng tiêu chuẩn IEEE 802.3z 1000BASE-SX, hoạt động trên các liên kết đa sợi 50 μm truyền thống lên tới 550 m và trên sợi quang đa sợi quang 62,5 μm.

Module Cisco GLC –SX-MMD là một trong rất nhiều các sản phẩm vượt qua quá trình kiểm định chất lượng và hiệu quả trong nước và quốc tế. Có thể kể đến việc Module Cisco chính hãng đã vượt qua nhiều kiểm định hệ thống chất lượng, như CE, RoHS, FCC, đã thiết lập một hệ thống đảm bảo chất lượng theo tiêu chuẩn quốc tế và thực hiện nghiêm túc việc quản lý và kiểm soát tiêu chuẩn trong quá trình thiết kế, phát triển, sản xuất, lắp đặt và dịch vụ.

Module Cisco GLC-SX-MMD cắm vào các thiết bị mạng Switch
Hình ảnh: Cisco GLC-SX-MMD cắm vào thiết bị mạng Switch Cisco

Thông số kỹ thuật của Module Cisco GLC-SX-MMD

Hình ảnh: Thông số kỹ thuật của Module Cisco GLC-SX-MMD

- Hãng sản xuất : Cisco

- Mã sản phẩm : Cisco GLC-SX-MMD

- Model : 10-2626-01 V01

- Kết nối : Duplex Fiber LC Connector , 1 x SFP (mini-GBIC)

- Loại cáp (Fiber Type): MMF(Multi-mode optical fiber) cable 1000Base-SX

- Khả năng tương thích : Thiết bị Switch Cisco

- Giao diện :

1 x Ethernet 1000Base-SX - LC/PC multi-mode x 2

1 x SFP (mini-GBIC)

- Khoảng cách truyền tối đa: Max Transfer Distance : 1km

- Tốc độ truyền tải: 1000BASE-SX

- Băng thông : 2000 MHz/km

- Max data transfer rate : 1000 Mbps Networking

- Bước sóng hoạt động : 850 nm

- Chuẩn Ethernet : IEEE 802.3z, IEEE 802.3ah

Tính chất vật lý:

- Kích thước (W x D x H) : 1.27 x 5.59 x 1.02 cm

- Trọng lượng : 0.08 kg

- Khả năng tương thích: Thiết bị Switch Cisco 3825, 3825 V3PN, 3845, 3845 V3PN, 7301, 7301 VAM2+; Catalyst 2950, 2950ST, 2960, 2960G, 2960S, 2970G, 3560, 3560E, 3560G, 3560V2, 3560X, 3750, 3750G, 4500, 4948; Catalyst Express 500, 500G; CSS 11503, 11506; ME 3400, 4924, 6524; Supervisor Engine 720, II-Plus-TS.

Trên đây là toàn bộ các thông tin về sản phẩm Module Cisco GLC-SX-MMD chính hãng được phân phối bởi thietbimangcisco.vn , hi vọng sẽ mạng đến cho các bạn những thông tin hữu ích để có sự lựa chọn chính xác nhất.

Mọi thắc mắc về sản phẩm các bạn chỉ cần liên hệ với chúng tôi theo Hotline 0981 558668 để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về giải pháp cũng như sản phẩm.

Xem thêm các sản phẩm khác như: Cisco GLC-LD-SMD, Cisco GLC-T

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: thegioicisco@gmail.com

Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.22255666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
thegioicisco@gmail.com

Video

0981 558 668

0981558668