0981 558668
  • Switches Cisco - Switch chia mạng CISCO

Nexus N3K-C3524P-10GX

Cisco Nexus N3K-C3524P-10GX Switch Layer 2 and layer 3 - 24 x 10G SFP+ active Ethernet Ports ✅ Chính hãng đầy đủ CO, CQ ✅ Bảo hành 12 tháng ✅ Có sẵn hàng Free ship
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, gửi Email nhận báo giá rẻ hơn)
Code#: 5433
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Hà Nội: Số 28 ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, Hà Nội

Cisco Nexus N3K-C3524P-10GX Switch Layer 2 and layer 3 24 x 10G SFP+ active Ethernet Ports

Cisco N3K-C3524P-10GX tiếp tục mở rộng sự lãnh đạo của Cisco Nexus 3000 Series bằng cách bao gồm công nghệ Cải tiến Algorithm của Cisco (hoặc Algo Boost) cải tiến.

Công nghệ Algo Boost, được tích hợp vào mạch tích hợp ứng dụng chuyển mạch cụ thể (ASIC), cho phép nền tảng Cisco Nexus 3524 đạt được độ trễ chuyển đổi lớp 2 và 3 đặc biệt dưới 200 nano giây (ns). Ngoài ra, Algo Boost còn cung cấp một số cải tiến về độ trễ, chuyển tiếp và khả năng hiển thị hiệu suất.

Switch Nexus N3K-C3524P-10GX chính hãng

Hình ảnh: Switch Nexus N3K-C3524P-10GX chính hãng

Đặc điểm nổi bật và thông số kỹ thuật Nexus N3K-C3524P-10GX

Mã sản phẩm: N3K-C3524P-10GX

- 24 cổng SFP + cố định (1 hoặc 10 Gbps); có thể mở rộng đến 48 cổng

- Nguồn cấp điện dự phòng có thể thay thế dự phòng kép kép

- Bốn người hâm mộ có thể hoán đổi nóng dự phòng riêng lẻ

- Cổng thời gian 1-PPS, với loại đầu nối RF1.0 / 2.3 QuickConnect * Một cổng quản lý 10/100/1000 Mbps

- Một cổng giao tiếp nối tiếp RS-232

- Hai cổng USB

- Đèn LED định vị

- Nút đèn LED định vị

Hiệu suất

- Dung lượng chuyển đổi 480 Gbps

- Tốc độ chuyển tiếp 360 mpps

- Thông lượng lưu lượng dòng (cả hai lớp 2 và 3) trên tất cả các cổng

- MTU có thể định cấu hình lên đến 9216 byte (khung jumbo)

- Điển hình hoạt động điện: 102W

- Công suất tối đa: 193W

- Tản nhiệt điển hình: 348 BTU / giờ

- Tản nhiệt tối đa: 658 BTU mỗi giờ

- Cân nặng: 17,4 lb (7,9 kg)

- Kích thước (H x W x D): 1,72 x 17,3 x 18,38 inch (4,36 x 43,9 x 46,7 cm)

Các module tương thích với Switch Nexus N3K-C3524P-10GX

- SFP-H10GB-CU1M: Cáp quang 10GBASE-CU SFP + 1 mét

- SFP-H10GB-ACU7M: Cáp nối Twinax hoạt động, 7m

- GLC-SX-MMD: Module thu phát SFP 1000BASE-SX, MMF, 850nm, DOM

- GLC-LH-SMD: Module thu phát SFP 1000BASE-LX / LH, MMF / SMF, 1310nm, DOM

- SFP-10G-LR: Mô-đun SFP 10GBASE-LR

- SFP-10G-SR: Mô-đun SFP 10GBASE-SR

Qúy khách hàng quang tâm đến sản phẩm Switch Nexus C3524P-10GX xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo các Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm.

Rất hân hạnh được đón tiếp!

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: thegioicisco@gmail.com

Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.22255666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
thegioicisco@gmail.com

Video

0981 558 668

0981558668