108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp, HCMC. 0981 558 668

Cisco C1111-4P

Cisco C1111-4P ISR 1100 4 Ports Dual GE WAN Ethernet Router. Cisco ISR1100 Series sản phẩm lý tưởng cho các văn phòng, doanh nghiệp vừa và nhỏ. Liên hệ 0981558668
(5/ 19 bởi 1040 người xem )
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo gửi Email nhận báo giá cực tốt)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5961
Tình trạng: Có hàng (tại Hà Nội và Hồ Chí Minh)
Bảo hành: 12 tháng (lỗi là đổi mới trong 1 tháng)
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận yêu cầu báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Q. Gò Vấp, HCMC
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

Cisco C1111-4P ISR 1100 4 Ports Dual GE WAN Ethernet Router

Bộ định tuyến Dịch vụ Tích hợp Cisco 1100 Series (ISR) cung cấp Phần mềm Cisco IOS® XE, cung cấp mạng WAN, bảo mật toàn diện, truy cập có dây và không dây trong một nền tảng hiệu suất cao duy nhất.

Cisco 1100 Series ISR lý tưởng cho các văn phòng chi nhánh doanh nghiệp vừa và nhỏ. C1111-4P là Bộ định tuyến Ethernet WAN ISR 1100 4 cổng Dual GE, cung cấp 1 cổng WAN và cổng LAN 4GE.

Bảng thông số nhanh các sản phẩm Router Cisco C1111-4P

Mô hình C1111-4P
WAN GE 1
Kết hợp WAN GE / SFP 1
ADSL2 / VDSL2 + N / A
LTE nâng cao (CAT6) N / A
802.11ac N / A
LAN GE 4
PoE 2
PoE + 1
Tích hợp USB 3.0 AUX / bảng điều khiển Đúng
Kích thước (Cao x Rộng x Dày) 1,75 x 12,7 x 9,03 inch, (42 x 323 x 230mm) (bao gồm chân cao su)
Trọng lượng với AC PS (mô-đun w / o) 5,5 Lbs. (2,5 kg) tối đa

Đặc điểm kỹ thuật Router Cisco C1111-4P chính hãng

Sự miêu tả ISR 1100 4 cổng Bộ định tuyến Ethernet WAN GE kép
Tính chất vật lý
Kích thước (Cao x Rộng x Dày) Các mô hình không phải LTE:
H x WXD = 1,75 x 12,7 x 9,03 inch (42 x 323 x 230mm) (bao gồm chân cao su)
Trọng lượng với AC PS (mô-đun w / o) 5,5 Lbs. (2,5 kg) tối đa
Nguồn điện đầu vào AC
Điện áp đầu vào Phổ 100 đến 240 VAC
Tần số 50-60 Hz
Đầu vào hiện tại PoE không được kích hoạt: tối đa 0,82A
PoE được kích hoạt: Tối đa 1,55A
Đột biến hiện nay 90 Một đỉnh và ít hơn 8 Vòng tay mỗi nửa chu kỳ
Các cổng
Cổng Micro USB Một RJ-45: Cổng giao diện điều khiển riêng biệt
cổng USB Cổng máy chủ USB 3.0 Loại A
Các thiết bị USB được hỗ trợ:
Bộ nhớ flash USB
Cổng điều khiển Một USB 5 chân micro Loại B: Kết nối quản lý bảng điều khiển
10/100/1000 Gigabit Ethernet Hai cổng GE được phân bổ giữa RJ45 và SFP như:
Một cổng kết hợp với cổng Ethernet 10/100 / 1000RJ-45 hoặc cổng Ethernet SFP (có nhãn GE0 / 0/0)
Một cổng Ethernet 10/100 / 1000RJ-45 chuyên dụng (có nhãn GE0 / 0/1)
VLAN không dây 32 (VLAN được mã hóa và không được mã hóa)
Thông số kỹ thuật không dây 2x2 .11ac Wave 2
DRAM mặc định và tối đa 4GB
Đèn flash mặc định và tối đa 4GB
PoE nội tuyến 4 cổng cho -8P PID, 2 cổng cho -4P PID
PoE tương thích 802.3af hoặc PoE + tương thích 802.3at
Âm thanh cho Cisco 1100 Series ISR Không áp dụng - Thiết kế không quạt

Các dòng Module thích hợp để sử dụng với Router Cisco C1111-4P

Small Form-Factor Pluggable ISR 1100 8P ISR 1100 4P Description
GLC-EX-SMD Yes Yes 1000BASE-EX SFP transceiver module, SMF, 1310nm, DOM.
GLC-LH-SMD Yes Yes GE SFP, LC connector LX/LH transceiver; with DOM.
GLC-SX-MMD Yes Yes GE SFP, LC connector SX transceiver; with DOM.
GLC-ZX-SMD Yes Yes 1000BASE-ZX SFP; with DOM.
GLC-FE-100ZX Yes Yes 100BASE-ZX SFP (80km).
GLC-GE-100FX Yes Yes 100FX SFP on GE ports.
GLC-BX-D Yes Yes 1000BASE-BX SFP, 1490NM.
GLC-BX-U Yes Yes 1000BASE-BX SFP, 1310NM.

Router Cisco C1111-4P một giải pháp hoàn hảo cho doanh nghiệp mà thật khó để bỏ qua, nếu Qúy khách hàng đang có nhu cầu sử dụng, cần tư vấn hỗ trợ các thông tin về sản phẩm. Hãy liên hệ với chúng tôi theo các thông tin có trên Website.

Cisco C1111-4P Datasheet Specs

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Cisco C1111-4P

Phân phối Cisco chính hãng tại Việt Nam
Thông tin liên hệ
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Máy bàn Hà Nội: 024.22255666
Số di động tư vấn: 0981 558 668
Email: [email protected]
Mua sản phẩm Cisco C1111-4P tại Hợp Nhất nhà cung cấp thiết bị mạng Cisco uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
06 Cam kết của Hợp Nhất