108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp, HCMC. 0983 111 050

Cisco QSFP-40G-SR4

Module quang 40G Cisco QSFP-40G-SR4 40GBASE-SR4 QSFP+ 4 lanes 850nm 150m MPO-12 Module for Multi mode Transceiver
Cisco QSFP-40G-SR4, Cisco QSFP-40G-SR4 | Module quang 40G QSFP+ Cisco chính hãng
(5/ 19 bởi 475 người xem )
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo gửi Email nhận báo giá cực tốt)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #6128
Tình trạng: Có hàng (tại Hà Nội và Hồ Chí Minh)
Bảo hành: 12 tháng (lỗi là đổi mới trong 1 tháng)
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0983 111 050 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận yêu cầu báo giá: info@thietbimangcisco.vn
Hợp Nhất Group Since 2010
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Q. Gò Vấp, HCMC
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

Module quang 40G Cisco QSFP-40G-SR4 40GBASE-SR4 QSFP+ 4 lanes 850nm 150m MPO-12 Module for Multi mode Transceiver

Module quang Cisco QSFP-40G-SR4module quang 40Gbase của Cisco sử dụng đường truyền cáp quang Multimode với bước sóng 850nm hỗ trợ thay thế nóng.

Cisco QSFP-40G-SR4 | Module quang 40G QSFP+ Cisco chính hãng

Cisco QSFP-40G-SR4 | Module quang 40G QSFP+ Cisco chính hãng

Sản phẩm module quang 40G Cisco này đang được phân phối chính hãng bởi Thiết bị mạng Cisco, hãy liên hệ với chúng tôi qua số điện thoại hoặc email trên website để được hỗ trợ tốt nhất.

Bảng thông số kỹ thuật Module quang 40G Cisco QSFP-40G-SR4

Mã sản phẩm QSFP-40G-SR4
Form Factor QSFP+
Wavelength 850nm
Connector MTP/MPO-12 Male
Transmitter Type VCSEL
DDM/DOM Supported
TX Power -7.6~1dBm
Powerbudget 3.5dB
Power Consumption <1.3W
Transmit and Dispersion Penalty 3.5dB
Packaging Technology COB (chip on board) Packaging
EMC (Electro Magnetic Compatibility) Supported
Protocols IEEE 802.3ba, QSFP+ MSA, SFF-8436, SFF-8636, Infiniband 40G QDR
Application 40GBASE Ethernet, Breakout to 4 x 10GBASE Ethernet, Data Center
Vendor Name FS
Max Data Rate 42Gbps (4×10.5Gbps)
Max Cable Distance 150m@OM4/100m@OM3
Cable Type MMF
Receiver Type PIN
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)
Receiver Sensitivity <-11.1dBm
Receiver Overload 2.4dBm
Extinction Ratio >3dB
Modulation Format NRZ
Host FEC Supported
MTBF 600,000 Hours
Cisco QSFP-40G-SR4 Datasheet Specs

Mục Lục Cisco QSFP-40G-SR4

  1. Giá Cisco QSFP-40G-SR4 List price
  2. Cisco QSFP-40G-SR4 datasheet specs
  3. Báo giá Cisco QSFP-40G-SR4 Price list
  4. Cisco QSFP-40G-SR4 chính hãng
  5. Liên hệ mua Cisco QSFP-40G-SR4 giá tốt
  6. Hỗ trợ sản phẩm Cisco QSFP-40G-SR4
Cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Cisco QSFP-40G-SR4 kém chất lượng từ Hợp Nhất group
Phân phối Cisco chính hãng tại Việt Nam
Thông tin liên hệ
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Máy bàn Hà Nội: 024.22255666
Số di động tư vấn: 0983 111 050
Email: info@thietbimangcisco.vn
Mua sản phẩm Cisco QSFP-40G-SR4 tại Hợp Nhất nhà cung cấp thiết bị mạng Cisco uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
Cam kết của Hợp Nhất Group