0981 558668
  • Sản phẩm Cisco chính hãng giá rẻ
  • Sản phẩm Cisco chính hãng giá rẻ
4.9/5

Module quang Cisco SFP chính hãng - Cisco Switches

Cisco SFP module là một bộ thu phát nhỏ gọn - bộ thu phát quang dạng module thế hệ mới. Thiết bị này được thiết kế để sử dụng cho đầu nối (connector) dạng small form factor (SFF) và có khả năng cắm nóng. Module quang Cisco thường được sử dụng trong các ứng dụng viễn thông và truyền số liệu. Ngày nay module SFP Cisco đã trở thành một chuẩn công nghiệp phổ biến, được nhiều nhà sản xuất thiết bị mạng phát triển và hỗ trợ. Module quang Cisco SFP được thiết kế để hỗ trợ các chuẩn SONET, Gigabit Ethernet, Fibre Channel, và nhiều chuẩn truyền dẫn khác.

Các mã cisco sfp single mode, multi mode phổ biến

Module Cisco GLC-LH-SMD, SFP-10G-LR, GLC-SX-MMD, SFP-10G-SR, GLC-EX-SMD, GLC-T, C3850-NM-2-10G, C3850-NM-4-1G, C3850-NM-4-10G, Cisco SFP-OC3-MM, X2-10GB-CX4, Cisco WS-G5487, MGBSX1 Module Cisco MGBSX1, MFEFX1, MFEFX1, MGBLH1, MGBLH1, MFELX1

Nguồn Power Supply Switch Cisco

Cisco PWR-C2-250WAC=, Cisco PWR-C2-1025WAC=, Cisco C3KX-PWR-350WAC, Cisco PWR-ADAPT, Cisco C3KX-PWR-715WAC, Cisco C3KX-PWR-1100WAC, Cisco C3KX-PWR-350WAC/2

Module Cisco SFP chính hãng đầy đủ CO,CQ, giao hàng tận nơi Hà Nội và Hồ Chí Minh

Hotline tư vấn, báo giá: 0981 558668
Email báo giá: thegioicisco@gmail.com

Trang (1/1)  1 
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.22255666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
thegioicisco@gmail.com

Video

0981 558 668

0981558668