108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp, HCMC. 0981 558668
  • Switches Cisco - Switch chia mạng CISCO

Dây nhẩy quang Singlemode LC-LC

Dây nhảy quang LC-LC - báo giá phân phối Dây nhảy quang Singlemode LC-LC 3M, 5M nhập khẩu chính hãng. Mua Dây nhảy quang Singlemode LC-LC tại nhà phân phối Dây nhảy quang uy tín, chuyên nghiệp để đảm bảo sản phẩm chất lượng chính hãng.
(5/ 19 bởi 412 người xem)
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo gửi Email nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5730
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp, HCMC
[ Hà Nội ] Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

Phân phối Dây nhảy quang Singlemode LC-LC 3M, 5M chính hãng, giá cực TốT

Dây nhảy quang LC-LC - báo giá phân phối Dây nhảy quang Singlemode LC-LC 3M, 5M nhập khẩu chính hãng. Mua Dây nhảy quang Singlemode LC-LC tại nhà phân phối Dây nhảy quang uy tín, chuyên nghiệp để đảm bảo sản phẩm chất lượng chính hãng.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Dây nhẩy quang Singlemode LC-LC

Sản phẩm cùng loại

Phân phối Cisco chính hãng tại Việt Nam
Thông tin liên hệ
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Máy bàn Hà Nội: 024.22255666
Số di động tư vấn: 0981 558 668
Email: [email protected]
Mua sản phẩm Dây nhẩy quang Singlemode LC-LC tại Hợp Nhất nhà cung cấp thiết bị mạng Cisco uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
06 Cam kết của Hợp Nhất
0981 558 668

0981558668