108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp, HCMC. 0983 111 050

C1000-8P-2G-L

Phân phối Cisco C1000-8P-2G-L 8x 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 67W PoE budget, 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks chính hãng, uy tín hàng đầu trên thị trường.
C1000-8P-2G-L, Cisco C1000-8P-2G-L 8x 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports
(5/ 19 bởi 4854 người xem )
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo gửi Email nhận báo giá cực tốt)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5686
Tình trạng: Có hàng (tại Hà Nội và Hồ Chí Minh)
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0983 111 050 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận yêu cầu báo giá: info@thietbimangcisco.vn
Hợp Nhất Group Since 2010
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Q. Gò Vấp, HCMC
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

Cisco C1000-8P-2G-L 8x 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 67W PoE budget, 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks

Cisco C1000-8P-2G-L 8x 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 67W PoE budget, 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks chính hãng, giá tốt nhất trên thị trường. Chắc hẳn các bạn cũng đã biết Cisco Catalyst C1000 Series là dòng sản phẩm hoàn toàn mới được Cisco tạo ra dựa trên bộ khung có sẵn từ dòng Switch Cisco C2960X bởi vậy nó được hội tụ rất nhiều những tính năng nổi bật.

Không chỉ có vậy dòng sản phẩm này cũng được đánh giá cao hơn nhiều bởi nó đa dạng, bạn có thể sẽ dễ dàng chọn lựa những mã cho thích hợp với nhu cầu sử dụng của doanh nghiệp và kể cả luôn là việc phát triển mở rộng về sau .Giá thành hơp lý cũng là một phần lý do khiến Cisco C1000-8P-2G-L được doanh nghiệp ưa chuộng sử dụng như một giải pháp hoàn hảo để tiết kiệm chi phí sử dụng.

Bộ chuyển mạch Cisco C1000-8P-2G-L có kích thước nhỏ gọn, được thiết kế với 8x 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 67W PoE budget, 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks sẽ mang tới cho bạn những trải nghiệm tuyệt vời nhất.

Bảng thông số kỹ thuật Cisco C1000-8P-2G-L

Mã sản phẩm C1000-8P-2G-L
Sự miêu tả 8x 10/100/1000 cổng Ethernet PoE + và ngân sách 67W PoE, 2x 1G SFP và liên kết lên kết hợp RJ-45
Cổng Gigabit Ethernet số 8
Giao diện đường lên 2 SFP / RJ-45 kết hợp
Ngân sách nguồn PoE + 67W
Không quạt Y
Kích thước (WxDxH tính bằng inch) 10,56 x 12,73 x 1,73

Cổng bảng điều khiển

RJ-45 Ethernet 1
USB mini-B 1
Cổng USB-A để lưu trữ và bảng điều khiển Bluetooth 1

Bộ nhớ và bộ xử lý

CPU ARM v7 800 MHz
DRAM 512 MB
Bộ nhớ flash 256 MB

Hiệu suất

Băng thông chuyển tiếp 10 Gb / giây
Chuyển đổi băng thông 20 Gb / giây
Tỷ lệ chuyển tiếp (64 - byte L3 gói) 14,88 Mpps
Địa chỉ MAC Unicast 16000
Các tuyến trực tiếp đơn IPv4 542
Các tuyến gián tiếp đơn luồng IPv4 256
Các tuyến trực tiếp unicast IPv6 414
Các tuyến gián tiếp đơn IPv6 128
Các tuyến tĩnh IPv4 16
Các tuyến tĩnh IPv6 16
Các tuyến phát đa hướng IPv4 và nhóm IGMP 1024
Nhóm phát đa hướng IPv6 1024
ACE bảo mật IPv4 / MAC 600
ACE bảo mật IPv6 600
Các VLAN hoạt động tối đa 256
Có sẵn các ID VLAN 4094
Các trường hợp STP tối đa 64
Phiên SPAN tối đa 4
Gói MTU-L3 9198 byte
Khung Ethernet Jumbo 10,240 byte
Chết thở hổn hển Đúng
MTBF tính bằng giờ (dữ liệu) 2.171.669
MTBF tính bằng giờ (PoE) 1.786.412, 1.706.649 (PS bên ngoài)
MTBF tính bằng giờ (PoE đầy đủ) 1.706.649

Thuộc về môi trường

Nhiệt độ hoạt động Mức độ niêm phong -5 đến 50 độ C *
Lên đến 5.000ft (1500 m) -5 đến 45 độ C
Lên đến 10.000 (3000 m) -5 đến 40 độ C
Độ cao hoạt động 10.000 ft (3.000m)
Độ ẩm tương đối hoạt động 5% đến 90% ở 40C
Nhiệt độ bảo quản -13 đến 158F (-25 đến 70C)
Độ cao lưu trữ 15.000 ft (4500m)
Lưu trữ độ ẩm tương đối 5% đến 95% ở 65C

* Lưu ý :

Hoạt động 50C chỉ được hỗ trợ cho hoạt động ngắn hạn; Quang học GLC-BX-D / U và CWDM không thể hỗ trợ hoạt động 50C; Nhiệt độ môi trường tối thiểu để khởi động lạnh là 0C (32F)

An toàn và tuân thủ

Sự an toàn

UL 60950-1 Phiên bản thứ hai, CAN / CSA-C22.2 Số 60950-1 Phiên bản thứ hai, EN 60950-1 Phiên bản thứ hai, IEC 60950-1 Phiên bản thứ hai, AS / NZS 60950-1, IEC 62368-1, UL 62368 -1

GB 4943.1-2011

EMC: Khí thải

47CFR Part 15 Class A, AS / NZS CISPR32 Class A, CISPR32 Class A, EN55032 Class A, ICES-003 Class A, VCCI-CISPR32 Class A, EN61000-3-2, EN61000-3-3, KN32 Class A, CNS13438 Hạng A
EMC: Miễn dịch EN55024 (bao gồm EN 61000-4-5), EN300386, KN35
Thuộc về môi trường Giảm thiểu các chất độc hại (RoHS) bao gồm Chỉ thị 2011/65 / EU
Telco Mã nhận dạng thiết bị ngôn ngữ chung (CLEI)
Chứng nhận của chính phủ Hoa Kỳ TBD

Kết nối và giao diện

Giao diện Ethernet

* Cổng 10BASE-T: đầu nối RJ-45, cáp 2 cặp Loại 3, 4 hoặc 5 Cặp xoắn không được che chắn (UTP)

* Cổng 100BASE-TX: đầu nối RJ-45, cáp UTP loại 5 2 cặp

* Cổng 1000BASE-T: đầu nối RJ-45, cáp UTP loại 5 4 cặp

* Các cổng dựa trên SFP 1000BASE-T: đầu nối RJ-45, cáp UTP loại 5 4 cặp

Đèn LED chỉ báo

* Trạng thái mỗi cổng: tính toàn vẹn của liên kết, bị vô hiệu hóa, hoạt động

* Tình trạng hệ thống: hệ thống

Cáp bảng điều khiển

* Cáp bảng điều khiển CAB-CONSOLE-RJ45 dài 6 ft với RJ-45

* Cáp bảng điều khiển CAB-CONSOLE-USB dài 6 ft với đầu nối USB Loại A và mini-B

Quyền lực

* Sử dụng dây nguồn AC đi kèm để kết nối đầu nối nguồn AC với ổ cắm điện AC

* Mô hình có nguồn điện bên ngoài

Module quang SFP sử dụng cho Cisco Catalyst 1000 8 port, 16 port 24 port, 48 port

GLC-TE Module quang Cisco 1000BASE-T SFP transceiver module for Category 5 copper wire

GLC-SX-MMD Module quang Cisco 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

GLC-LH-SMD Module quang Cisco 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM

GLC-EX-SMD Module quang Cisco 1000BASE-EX SFP transceiver module, SMF, 1310nm, DOM

GLC-ZX-SMD Module quang Cisco 1000BASE-ZX SFP transceiver module, SMF, 1550nm, DOM

Bảng Switch Cisco Catalyst 1000 series của Cisco update 2021

Switch Cisco Catalyst 1000 with 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks

C1000-8T-2G-L Cisco catalyst 1000 switches 8 ports 10/100/1000 Ethernet ports, 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks
C1000-8T-E-2G-L Cisco catalyst 1000 switches 8 ports 10/100/1000 Ethernet ports, 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks, with external PS
C1000-8P-2G-L Cisco catalyst 1000 switches 8 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 67W PoE budget, 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks
C1000-8P-E-2G-L Cisco catalyst 1000 switches 8 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 67W PoE budget, 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks, with external PS
C1000-8FP-2G-L Cisco catalyst 1000 switches 8 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 120W PoE budget, 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks
C1000-8FP-E-2G-L Cisco catalyst 1000 switches 8 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 120W PoE budget, 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks, with external PS

Switch Cisco Catalyst 1000 with 2x 1G SFP uplinks

C1000-16T-2G-L Cisco catalyst 1000 switches 16 ports 10/100/1000 Ethernet ports, 2x 1G SFP uplinks
C1000-16T-E-2G-L Cisco catalyst 1000 switches 16 ports 10/100/1000 Ethernet ports, 2x 1G SFP uplinks with external PS
C1000-16P-2G-L Cisco catalyst 1000 switches 16 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 120W PoE budget, 2x 1G SFP uplinks
C1000-16P-E-2G-L Cisco catalyst 1000 switches 16 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 120W PoE budget, 2x 1G SFP uplinks with external PS
C1000-16FP-2G-L Cisco catalyst 1000 switches 16 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 240W PoE budget, 2x 1G SFP uplinks

Switch Cisco Catalyst 1000 with 4x 1G SFP uplinks

C1000-24T-4G-L Cisco catalyst 1000 switches 24 ports 10/100/1000 Ethernet ports, 4x 1G SFP uplinks
C1000-24P-4G-L Cisco catalyst 1000 switches 24 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 195W PoE budget, 4x 1G SFP uplinks
C1000-24FP-4G-L Cisco catalyst 1000 switches 24 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 370W PoE budget, 4x 1G SFP uplinks
C1000-48T-4G-L Cisco catalyst 1000 switches 48 ports 10/100/1000 Ethernet ports, 4x 1G SFP uplinks
C1000-48P-4G-L Cisco catalyst 1000 switches 48 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ and 370W PoE budget ports, 4x 1G SFP uplinks
C1000-48FP-4G-L Cisco catalyst 1000 switches 48 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 740W PoE budget, 4x 1G SFP uplinks

Switch Cisco Catalyst 1000 with 4x 10G SFP+ uplinks

C1000-24T-4X-L Cisco catalyst 1000 switches 24 ports 10/100/1000 Ethernet ports, 4x 10G SFP+ uplinks
C1000-24P-4X-L Cisco catalyst 1000 switches 24 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 195W PoE budget, 4x 10G SFP+ uplinks
C1000-24FP-4X-L Cisco catalyst 1000 switches 24 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 370W PoE budget, 4x 10G SFP+ uplinks
C1000-48T-4X-L Cisco catalyst 1000 switches 48 ports 10/100/1000 Ethernet ports, 4x 10G SFP+ uplinks
C1000-48P-4X-L Cisco catalyst 1000 switches 48 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 370W PoE budget, 4x 10G SFP+ uplinks
C1000-48FP-4X-L Cisco catalyst 1000 switches 48 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 740W PoE budget, 4x 10G SFP+ uplinks

Phân phối Cisco C1000-8P-2G-L 8x 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 67W PoE budget, 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks chính hãng, uy tín hàng đầu trên thị trường.

C1000-8P-2G-L Datasheet Specs

Mục Lục C1000-8P-2G-L

  1. Giá C1000-8P-2G-L List price
  2. C1000-8P-2G-L datasheet specs
  3. Báo giá C1000-8P-2G-L Price list
  4. C1000-8P-2G-L chính hãng
  5. Liên hệ mua C1000-8P-2G-L giá tốt
  6. Hỗ trợ sản phẩm C1000-8P-2G-L
Cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm C1000-8P-2G-L kém chất lượng từ Hợp Nhất group
Phân phối Cisco chính hãng tại Việt Nam
Thông tin liên hệ
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Máy bàn Hà Nội: 024.22255666
Số di động tư vấn: 0983 111 050
Email: info@thietbimangcisco.vn
Mua sản phẩm C1000-8P-2G-L tại Hợp Nhất nhà cung cấp thiết bị mạng Cisco uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
Cam kết của Hợp Nhất Group