108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp, HCMC. 0983 111 050

Modules quang Cisco 25Gb, 40Gb | Module quang SFP28 | Module quang QSFP+ chính hãng

Module quang 25G | Module quang SFP28 25G Cisco

Module quang 25G SFP28 tương thích 25G được thiết kế để sử dụng với kết nối Cisco 25 Gigabit Ethernet trong trung tâm dữ liệu và các ứng dụng mạng máy tính hiệu suất cao. Nó được lập trình và thử nghiệm để hoạt động giống với Module quang Cisco SFP28 ban đầu và cung cấp một sự thay thế hiệu quả về chi phí.

Module quang 40G QSFP+ Cisco QSFP-40G-ER4 chính hãng

Module quang 25G này có bộ phát DFB 1310nm có độ tin cậy cao và bộ dò ảnh PIN vào đầu nối quang LC song công, cung cấp liên kết lên đến 10km qua sợi quang đơn mode.

Bảng Module quang 25Gbase Cisco | Module quang SFP28 Cisco

Mã Module SFP28 Mô tả module quang 25Gbase SFP28
SFP-25G-SR-S 25GBASE-SR SFP Module
SFP-25G-SR-S= 25GBASE-SR SFP Module
SFP-10/25G-CSR-S Dual Rate 10/25GBASE-CSR SFP Module
SFP-10/25G-CSR-S= Dual Rate 10/25GBASE-CSR SFP Module
SFP-10/25G-LR-S 10/25GBASE-LR SFP28 Module
SFP-10/25G-LR-S= 10/25GBASE-LR SFP28 Module
QSFP-4SFP25G-CU1M 100GBase QSFP to 4xSFP25G Passive Copper Splitter Cable, 1m
QSFP-4SFP25G-CU1M= 100GBase QSFP to 4xSFP25G Passive Copper Splitter Cable, 1m
QSFP-4SFP25G-CU2M 100GBase QSFP to 4xSFP25G Passive Copper Splitter Cable, 2m
QSFP-4SFP25G-CU2M= 100GBase QSFP to 4xSFP25G Passive Copper Splitter Cable, 2m
QSFP-4SFP25G-CU3M 100GBase QSFP to 4xSFP25G Passive Copper Splitter Cable, 3m
QSFP-4SFP25G-CU3M= 100GBase QSFP to 4xSFP25G Passive Copper Splitter Cable, 3m
QSFP-4SFP25G-CU5M 100GBase QSFP to 4xSFP25G Passive Copper Splitter Cable, 5m
QSFP-4SFP25G-CU5M= 100GBase QSFP to 4xSFP25G Passive Copper Splitter Cable, 5m
SFP-25G-AOC10M 25GBASE Active Optical SFP28 Cable, 10M
SFP-25G-AOC10M= 25GBASE Active Optical SFP28 Cable, 10M
SFP-25G-AOC1M 25GBASE Active Optical SFP28 Cable, 1M
SFP-25G-AOC1M= 25GBASE Active Optical SFP28 Cable, 1M
SFP-25G-AOC2M 25GBASE Active Optical SFP28 Cable, 2M
SFP-25G-AOC2M= 25GBASE Active Optical SFP28 Cable, 2M
SFP-25G-AOC3M 25GBASE Active Optical SFP28 Cable, 3M
SFP-25G-AOC3M= 25GBASE Active Optical SFP28 Cable, 3M
SFP-25G-AOC4M 25GBASE Active Optical SFP28 Cable, 4M
SFP-25G-AOC4M= 25GBASE Active Optical SFP28 Cable, 4M
SFP-25G-AOC5M 25GBASE Active Optical SFP28 Cable, 5M
SFP-25G-AOC5M= 25GBASE Active Optical SFP28 Cable, 5M
SFP-25G-AOC7M 25GBASE Active Optical SFP28 Cable, 7M
SFP-25G-AOC7M= 25GBASE Active Optical SFP28 Cable, 7M

Module quang 40G | Module quang QSFP+ 40G Cisco

Module quang 40G, Module quang QSFP+ được lập trình và thử nghiệm để tương thích với các thiết bị chuyển mạch trung tâm dữ liệu Cisco, bộ định tuyến, NIC và các thiết bị truyền tải quang khác cho 40G Ethernet và các mạng điện toán hiệu suất cao.

Nó là một lý tưởng tương đương với Cisco Module quang QSFP+ với giá thấp hơn nhiều, cung cấp giải pháp quang học 40G QSFP+ tương thích đáng tin cậy cho nhà tích hợp hệ thống, nhà phân phối và người dùng cuối trong cơ sở hạ tầng mạng trung tâm dữ liệu.

Bảng Module quang 40G Cisco | Module quang QSFP+ Cisco

Mã Module QSFP+ Mô tả module quang 40G QSFP+
QSFP-40G-SR4 Cisco QSFP-40G-SR4 40GBASE-SR4 MMF 850nm QSFP+ Transceiver
MA-QSFP-40G-CSR4 Cisco Meraki MA-QSFP-40G-CSR4 40GBASE-CSR4 QSFP+ Transceiver
QSFP-40G-ER4 Cisco QSFP-40G-ER4 40GBASE-ER4 QSFP+ SMF 1271~1331nm 40km Transceiver
QSFP-4X10G-LR-S Cisco QSFP-4X10G-LR-S 4x10GBASE-LR QSFP+1310nm 10km MTP/MPO Transceiver
QSFP-40G-SR4-S Cisco QSFP-40G-SR4-S 40GBASE-SR4 MMF 850nm QSFP+ Transceiver
QSFP-40G-CSR4 Cisco QSFP-40G-CSR4 40GBASE-ESR4 QSFP+ 850nm 300m Transceiver

Địa chỉ phân phối Module quang 25G, Module quang 40G Cisco chính hãng

CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ HỢP NHẤT

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), quận Gò Vấp

Điện thoại: 028.62959899

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

Điện thoại: 024.22255666

Hotline tư vấn: 0983 111 050

Trang (1/1)  1  
Thông tin liên hệ
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Máy bàn Hà Nội: 024.22255666
Số di động tư vấn: 0983 111 050
Email: info@thietbimangcisco.vn
Cam kết của Hợp Nhất Group