108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp, HCMC. 0983 111 050

C1000-48T-4G-L

Báo giá thiết bị Switch Cisco C1000-48T-4G-L 48x 10/100/1000 Ethernet ports, 4x 1G SFP uplinks chính hãng, đầy đủ giấy tờ CO,CQ, Bảo hành 12 tháng, Uy tín chuyên nghiệp.
C1000-48T-4G-L, C1000-48T-4G-L 48x 10/100/1000 Ethernet ports, 4x 1G SFP uplinks
(5/ 19 bởi 4420 người xem )
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo gửi Email nhận báo giá cực tốt)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5698
Tình trạng: Có hàng (tại Hà Nội và Hồ Chí Minh)
Bảo hành: 12 tháng (lỗi là đổi mới trong 1 tháng)
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0983 111 050 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận yêu cầu báo giá: info@thietbimangcisco.vn
Hợp Nhất Group Since 2010
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Q. Gò Vấp, HCMC
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

Cisco C1000-48T-4G-L 48x 10/100/1000 Ethernet ports, 4x 1G SFP uplinks

Switch Cisco C1000-48T-4G-L với 48 cổng tốc độ 10/100/1000 mbps và 4 cổng SFP uplink dòng sản phẩm sử dụng cho doanh nghiệp vừa và nhỏ với giá thành rẻ. Thiết kế của Cisco C1000-48T-4G-L tinh tế và tối ưu cho các văn phòng vừa và nhỏ.

Bảng thông số kỹ thuật Cisco C1000-48T-4G-L

Mã sản phẩm C1000-48T-4G-L
Sự miêu tả Cổng Ethernet 48x 10/100/1000, liên kết lên 4x 1G SFP
Cổng Gigabit Ethernet 48
Giao diện đường lên 4 SFP
Ngân sách nguồn PoE +
Không quạt N
Kích thước (WxDxH tính bằng inch) 17,5 x 10,73 x 1,73
CPU ARM v7 800 MHz
DRAM 512 MB
Bộ nhớ flash 256 MB
Băng thông chuyển tiếp 52 Gb / giây
Chuyển đổi băng thông 104 Gb / giây
Tỷ lệ chuyển tiếp (64 - byte L3 gói) 77,38 Mpps

Module quang SFP sử dụng cho Cisco Catalyst 1000 8 port, 16 port 24 port, 48 port

GLC-TE Module quang Cisco 1000BASE-T SFP transceiver module for Category 5 copper wire

GLC-SX-MMD Module quang Cisco 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

GLC-LH-SMD Module quang Cisco 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM

GLC-EX-SMD Module quang Cisco 1000BASE-EX SFP transceiver module, SMF, 1310nm, DOM

GLC-ZX-SMD Module quang Cisco 1000BASE-ZX SFP transceiver module, SMF, 1550nm, DOM

Bảng Switch Cisco Catalyst 1000 series của Cisco update 2021

Switch Cisco Catalyst 1000 with 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks

C1000-8T-2G-L Cisco catalyst 1000 switches 8 ports 10/100/1000 Ethernet ports, 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks
C1000-8T-E-2G-L Cisco catalyst 1000 switches 8 ports 10/100/1000 Ethernet ports, 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks, with external PS
C1000-8P-2G-L Cisco catalyst 1000 switches 8 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 67W PoE budget, 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks
C1000-8P-E-2G-L Cisco catalyst 1000 switches 8 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 67W PoE budget, 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks, with external PS
C1000-8FP-2G-L Cisco catalyst 1000 switches 8 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 120W PoE budget, 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks
C1000-8FP-E-2G-L Cisco catalyst 1000 switches 8 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 120W PoE budget, 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks, with external PS

Switch Cisco Catalyst 1000 with 2x 1G SFP uplinks

C1000-16T-2G-L Cisco catalyst 1000 switches 16 ports 10/100/1000 Ethernet ports, 2x 1G SFP uplinks
C1000-16T-E-2G-L Cisco catalyst 1000 switches 16 ports 10/100/1000 Ethernet ports, 2x 1G SFP uplinks with external PS
C1000-16P-2G-L Cisco catalyst 1000 switches 16 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 120W PoE budget, 2x 1G SFP uplinks
C1000-16P-E-2G-L Cisco catalyst 1000 switches 16 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 120W PoE budget, 2x 1G SFP uplinks with external PS
C1000-16FP-2G-L Cisco catalyst 1000 switches 16 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 240W PoE budget, 2x 1G SFP uplinks

Switch Cisco Catalyst 1000 with 4x 1G SFP uplinks

C1000-24T-4G-L Cisco catalyst 1000 switches 24 ports 10/100/1000 Ethernet ports, 4x 1G SFP uplinks
C1000-24P-4G-L Cisco catalyst 1000 switches 24 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 195W PoE budget, 4x 1G SFP uplinks
C1000-24FP-4G-L Cisco catalyst 1000 switches 24 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 370W PoE budget, 4x 1G SFP uplinks
C1000-48T-4G-L Cisco catalyst 1000 switches 48 ports 10/100/1000 Ethernet ports, 4x 1G SFP uplinks
C1000-48P-4G-L Cisco catalyst 1000 switches 48 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ and 370W PoE budget ports, 4x 1G SFP uplinks
C1000-48FP-4G-L Cisco catalyst 1000 switches 48 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 740W PoE budget, 4x 1G SFP uplinks

Switch Cisco Catalyst 1000 with 4x 10G SFP+ uplinks

C1000-24T-4X-L Cisco catalyst 1000 switches 24 ports 10/100/1000 Ethernet ports, 4x 10G SFP+ uplinks
C1000-24P-4X-L Cisco catalyst 1000 switches 24 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 195W PoE budget, 4x 10G SFP+ uplinks
C1000-24FP-4X-L Cisco catalyst 1000 switches 24 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 370W PoE budget, 4x 10G SFP+ uplinks
C1000-48T-4X-L Cisco catalyst 1000 switches 48 ports 10/100/1000 Ethernet ports, 4x 10G SFP+ uplinks
C1000-48P-4X-L Cisco catalyst 1000 switches 48 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 370W PoE budget, 4x 10G SFP+ uplinks
C1000-48FP-4X-L Cisco catalyst 1000 switches 48 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 740W PoE budget, 4x 10G SFP+ uplinks

Báo giá thiết bị Switch Cisco C1000-48T-4G-L 48x 10/100/1000 Ethernet ports, 4x 1G SFP uplinks chính hãng, đầy đủ giấy tờ CO,CQ, Bảo hành 12 tháng, Uy tín chuyên nghiệp.

C1000-48T-4G-L Datasheet Specs

Mục Lục C1000-48T-4G-L

  1. Giá C1000-48T-4G-L List price
  2. C1000-48T-4G-L datasheet specs
  3. Báo giá C1000-48T-4G-L Price list
  4. C1000-48T-4G-L chính hãng
  5. Liên hệ mua C1000-48T-4G-L giá tốt
  6. Hỗ trợ sản phẩm C1000-48T-4G-L
Cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm C1000-48T-4G-L kém chất lượng từ Hợp Nhất group
Phân phối Cisco chính hãng tại Việt Nam
Thông tin liên hệ
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Máy bàn Hà Nội: 024.22255666
Số di động tư vấn: 0983 111 050
Email: info@thietbimangcisco.vn
Mua sản phẩm C1000-48T-4G-L tại Hợp Nhất nhà cung cấp thiết bị mạng Cisco uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
Cam kết của Hợp Nhất Group