108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp, HCMC. 0983 111 050

CBS250-24PP-4G-EU

Cisco CBS250-24PP-4G Cisco 24 Ports 10/100/1000 PoE+ 100W, 4 Gigabit SFP chính hãng giá cực tốt uy tín số 1 Việt Nam
CBS250-24PP-4G-EU, CBS250-24PP-4G-EU - Cisco CBS250-24PP-4G-EU Cisco 24 Ports 10/100/1000 PoE+ 100W, 4 Gigabit SFP
(5/ 19 bởi 12408 người xem )
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo gửi Email nhận báo giá cực tốt)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5983
Tình trạng: Có hàng (tại Hà Nội và Hồ Chí Minh)
Bảo hành: 12 tháng (lỗi là đổi mới trong 1 tháng)
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0983 111 050 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận yêu cầu báo giá: info@thietbimangcisco.vn
Hợp Nhất Group Since 2010
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Q. Gò Vấp, HCMC
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

CBS250-24PP-4G-EU - Cisco CBS250-24PP-4G-EU Cisco 24 Ports 10/100/1000 PoE+ 100W, 4 Gigabit SFP

Cisco CBS250-24PP-4G Cisco 24 Ports 10/100/1000 PoE+ 100W, 4 Gigabit SFP chính hãng giá cực tốt uy tín số 1 Việt Nam

Bộ chuyển mạch Cisco CBS250-24PP-4G-EU Gigabit Ethernet mạnh mẽ này, với các liên kết uplink SFP module Gigabit, cung cấp nhiều tùy chọn quản lý, khả năng bảo mật tinh vi và chất lượng dịch vụ QoS được tinh chỉnh và các tính năng định tuyến tĩnh lớp 3 vượt xa các tính năng của một thiết bị chuyển mạch không được quản lý hoặc cấp tiêu dùng, với chi phí thấp hơn so với các thiết bị chuyển mạch được quản lý hoàn toàn.

Thông số kỹ thuật Switch CBS250-24PP-4G-EU, 24 Ports 10/100/1000 PoE+ 100W, 4 Gigabit SFP​

Đặc tính Sự miêu tả
Dung lượng hàng triệu gói mỗi giây (mpps) (gói 64 byte) 41.66
Khả năng chuyển đổi tính bằng gigabit / giây (Gbps) 56
Cổng RJ-45 24 cổng 10/100/1000
Cổng kết hợp (RJ-45 + SFP) 4 Gigabit SFP
Tốc biến 256 MB
CPU 800 MHz ARM
Bộ nhớ CPU 512 MB
Bộ đệm gói 1,5 MB
Kích thước đơn vị 445 x 240 x 44 mm (17,5 x 9,45 x 1,73 in)
(W x H x D)
Đơn vị trọng lượng 2,63 kg (5,80 lb)
Quyền lực 100 đến 240V 50 đến 60 Hz, nội bộ
Chứng nhận UL (UL 60950), CSA (CSA 22.2), dấu CE, FCC Phần 15 (CFR 47) Loại A
Nhiệt độ hoạt động 23 ° đến 122 ° F (-5 ° đến 50 ° C)
Nhiệt độ bảo quản -13 ° đến 158 ° F (-25 ° đến 70 ° C)
Độ ẩm hoạt động 10% đến 90%, tương đối, không ngưng tụ
Độ ẩm bảo quản 10% đến 90%, tương đối, không ngưng tụ
Quạt (số) Không quạt
MTBF ở 25 ° C (giờ) 2,026,793
Chuyển đổi lớp 2
Giao thức Spanning Tree (STP) Hỗ trợ cây khung chuẩn 802.1d
Hội tụ nhanh sử dụng 802.1w (Giao thức cây mở rộng nhanh [RSTP]), được kích hoạt theo mặc định
Nhiều cá thể cây bao trùm sử dụng 802.1s (MSTP);8 phiên bản được hỗ trợ
Per-VLAN Spanning Tree Plus (PVST +);126 phiên bản được hỗ trợ
Rapid PVST + (RPVST +);126 phiên bản được hỗ trợ
Nhóm cổng / tổng hợp liên kết Hỗ trợ Giao thức kiểm soát tổng hợp liên kết IEEE 802.3ad (LACP)
Lên đến 4 nhóm
Tối đa 8 cổng cho mỗi nhóm với 16 cổng ứng viên cho mỗi Nhóm tổng hợp liên kết 802.3ad (LAG) (động)
VLAN Hỗ trợ lên đến 255 VLAN đang hoạt động đồng thời VLAN
dựa trên cổng và dựa trên thẻ 802.1Q
Quản lý VLAN
khách VLAN
VLAN thoại Lưu lượng thoại được tự động gán cho một VLAN dành riêng cho giọng nói và được xử lý bằng các mức QoS thích hợp.Khả năng thoại tự động cung cấp triển khai không chạm trên toàn mạng các điểm cuối thoại và thiết bị điều khiển cuộc gọi
Định tuyến lớp 3
Định tuyến IPv4 Định tuyến tốc độ dây của các gói IPv4
Lên đến 32 tuyến tĩnh và lên đến 16 giao diện IP
Định tuyến IPv6 Định tuyến tốc độ dây của các gói IPv6
Giao diện lớp 3 Cấu hình giao diện Lớp 3 trên cổng vật lý, giao diện LAG, VLAN hoặc giao diện lặp lại
Chuyển tiếp Giao thức cấu hình máy chủ động (DHCP) ở Lớp 3 Chuyển tiếp lưu lượng DHCP trên các miền IP
Chuyển tiếp giao thức dữ liệu người dùng (UDP) Chuyển tiếp thông tin quảng bá trên các miền Lớp 3 để khám phá ứng dụng hoặc chuyển tiếp các gói Giao thức Bootstrap (BootP) / DHCP

Module quang Cisco SFP 1Gb và Module quang 10G SFP+ thường mau thêm

Hỗ trợ Cisco SFP/SFP+ Module quang(SKU Mã) Chọn cáp quang Tốc độ Speed Max Distance khoảng cách
MGBSX1 Multimode fiber 1000 Mbps 500 m
MGBLH1 Single-mode fiber 1000 Mbps 40 km
MGBLX1 Single-mode fiber 1000 Mbps 10 km
MGBT1 UPT cat 5 1000 Mbps 100 m
GLC-SX-MMD Multimode fiber 1Gbps 550 m
GLC-LH-SMD Single-mode fiber 1Gbps 10 km
GLC-TE UTP cat 5e 1Gbps 100 m
GLC-BX-U Single-mode fiber 1Gbps 10 km
GLC-BX-D Single-mode fiber 1Gbps 10 km
SFP-H10GB-CU1M Copper coax 10G 1 m
SFP-H10GB-CU3M Copper coax 10G 3 m
SFP-H10GB-CU5M Copper coax 10G 5 m
SFP-10G-SR Multimode fiber 10G 26 m - 400 m
SFP-10G-LR Single-mode fiber 10G 10 km
SFP-10G-SR-S Multimode fiber 10G 26 m - 400 m
SFP-10G-LR-S Single-mode fiber 10G 10 km
CBS250-24PP-4G-EU Datasheet Specs

Mục Lục CBS250-24PP-4G-EU

  1. Giá CBS250-24PP-4G-EU List price
  2. CBS250-24PP-4G-EU datasheet specs
  3. Báo giá CBS250-24PP-4G-EU Price list
  4. CBS250-24PP-4G-EU chính hãng
  5. Liên hệ mua CBS250-24PP-4G-EU giá tốt
  6. Hỗ trợ sản phẩm CBS250-24PP-4G-EU
Cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm CBS250-24PP-4G-EU kém chất lượng từ Hợp Nhất group
Phân phối Cisco chính hãng tại Việt Nam
Thông tin liên hệ
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Máy bàn Hà Nội: 024.22255666
Số di động tư vấn: 0983 111 050
Email: info@thietbimangcisco.vn
Mua sản phẩm CBS250-24PP-4G-EU tại Hợp Nhất nhà cung cấp thiết bị mạng Cisco uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
Cam kết của Hợp Nhất Group