0981 558668
  • Switches Cisco - Switch chia mạng CISCO

Cisco WS-C3560CG-8TC-S

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C3560CG-8TC-S 8 Port Gigabit Ethernet , 2 x 1 SFP sử dụng phổ biến trong các hệ thống mạng ngoài tủ có dây.
Giá bán: 17.950.000 VND
(Gọi điện, gửi Email nhận báo giá rẻ hơn)
Code#: 5352
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Hà Nội: Số 28 ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, Hà Nội

Giới thiệu Switch Cisco WS-C3560CG-8TC-S Catalyst 3560C Switch 8 GE 2 x Dual Uplink IP Base chính hãng

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco Catalyst 3560CG-8TC-S dòng sản phẩm nổi bật trong dòng Switch Cisco 3560-CG với thiết kế nhỏ gọn thích hợp với mọi không gian, đặc biệt thích hợp với các hệ thống triển khai bên ngoài tủ dây. WS-C3560CG-8TC-S có 8 Port Gigabit 10/100/100 Giga, 2 x 1G đồng hoặc 2 x 1G SFP.
Switch Cisco WS-C3560CG-8TC-S
Hình ảnh: Switch Cisco WS-C3560CG-8TC-S

Đặc điểm của Switch Cisco Catalyst 3560X-24T-E

Mã sản phẩm: WS-C3560CG-8TC-S
Bộ tính năng: Cơ sở IP
Giao diện Uplink: 2 x 1G đồng hoặc 2 x 1G SFP
Cổng: 8 x 10/100/1000 Gigabit Ethernet
Chuyển tiếp băng thông: 10 Gbps
RAM: 128 Mb
Bộ nhớ flash: 64 MB
Kích thước: 4,44 x 26,9 x 21,3 cm
Trọng lượng bao bì: 4,65 Kg
Điện dự phòng Tùy chọn
Hệ số dự phòng điện 1 + 1 (với nguồn điện tùy chọn)
Điện áp yêu cầu AC 120/230 V (50/60 Hz)
Tính năng Kết nối RPS (Redundant Power System)
Kích thước / Trọng lượng / Các loại khác
Chiều rộng 44,5 cm
Chiều sâu 46 cm
Chiều cao 4,5 cm
Trọng lượng 7 kg

Thông tin trên thiết bị Switch Cisco WS-C3560CG-8TC-S

Chú thích:
· WS-C3560CG-8TC-S cung cấp hai cổng điều khiển ở mặt trước, bao gồm cổng điều khiển RJ-45 và cổng USB mini-Type B (cổng điều khiển).
· Chuyển đổi cũng cung cấp một cổng USB loại A.
· Tám cổng 10/100/1000 Gigabit Ethernet đang ở mặt trước.
· Hai đôi uplinks hỗ trợ 1G cooper hoặc 1G SFP mô-đun.

Các phụ kiện đi kèm với Switch Cisco WS-C3560CG-8TC-S

- AB-CONSOLE-USB: Cáp Cáp Cisco CAB-CONSOLE-USB 6 ft với USB Loại A và Mini-B
- CAB-CONSOLE-RJ45: Cáp điều khiển CAB của Cisco CAB-CONSOLE-RJ45 6ft với RJ45 và DB9F
- GLC-SX-MMD: Môđun thu phát 1000BASE-SX SFP, MMF, 850nm, DOM
- GLC-LH-SMD: Bộ thu phát Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH SFP, MMF / SMF, 1310nm, DOM
Hiện tại thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C3560CG-8TC-S nhập khẩu chính hãng đang được phân phối bởi thietbimangcisco có đầy đủ CO, CQ, Bảo hành 12 tháng.
Để đặt hàng và được tư vấn chi tiết hơn về sản phẩm quý khách hàng xin vui lòng liên hệ trực tiếp Hotline 0981 558668

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: thegioicisco@gmail.com

Cisco WS-C3560X-24T-E

98.800.000 VND

Cisco WS-C3560CX-12PC-S

21.390.000 VND

Cisco WS-C3560-24TS-S

24.200.000 VND

Cisco WS-C3560X-24P-S

68.950.000 VND

CISCO WS-C3560X-24T-L

36.600.000 VND

Cisco WS-C3560V2-48PS-E

124.500.000 VND

Cisco WS-C3560V2-48PS-S

102.500.000 VND

Cisco WS-C3560V2-48TS-E

101.000.000 VND

Cisco WS-C3560V2-24TS-SD

49.500.000 VND

Cisco WS-C3560V2-24PS-S

56.500.000 VND

Cisco WS-C3560V2-24PS-E

82.500.000 VND

Cisco WS-C3560X-48T-E

146.800.000 VND

Cisco WS-C3560CG-8PC-S

21.500.000 VND

Cisco WS-C3560CX-12TC-S

19.900.000 VND

Cisco WS-C3560V2-48TS-S

74.500.000 VND
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.22255666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
thegioicisco@gmail.com

Video

0981 558 668

0981558668