108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp, HCMC. 0983 111 050

Cisco WS-C3850-12XS-S

Cisco WS-C3850-12XS-S Catalyst 3850 12 Port 10G Fiber Switch IP Base chính hãng có đầy đủ giấy tờ CO,CQ,Bảo hành 12 tháng.
Cisco WS-C3850-12XS-S, Cisco WS-C3850-12XS-S Catalyst 3850 12 Port 10G Fiber Switch IP Base
(5/ 19 bởi 5895 người xem )
Giá bán: Liên hệ giá tốt nhất
(Gọi điện, chat Zalo gửi Email nhận báo giá cực tốt)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5594
Tình trạng: Có hàng (tại Hà Nội và Hồ Chí Minh)
Bảo hành: 12 tháng (lỗi là đổi mới trong 1 tháng)
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0983 111 050 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận yêu cầu báo giá: info@thietbimangcisco.vn
Hợp Nhất Group Since 2010
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Q. Gò Vấp, HCMC
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

Cisco WS-C3850-12XS-S Catalyst 3850 12 Port 10G Fiber Switch IP Base

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C3850-12XS-S dòng sản phẩm thệ mới đáp ứng các tiêu chuẩn 802.11ac Wave 2 và các công nghệ mới khác đang sử dụng. Bộ chuyển mach Switch WS-C3850-12XS-S Multigigabit và 10-Gbps Stackable cung cấp các giải pháp mạng không dây và có dây để linh hoạt hơn trong việc mở rộng và phát triển hệ thống.

Switch Cisco WS-C3850-12XS-S chính hãng

Hình ản: Switch Cisco WS-C3850-12XS-S chính hãng

Cisco WS-C3850-12XS-S dòng Switch Cisco C3850 là bộ chuyển mạch có khả năng xếp chồng với băng thông lên đến 480Gb / giây và được tích hợp đến 12 cổng SFP trong bộ tính năng dịch vụ IP, cho phép chuyển đổi lớp 2 phức tạp bằng cách cung cấp giải pháp tối ưu cho lớp truy cập và lớp kết hợp.

Bộ chuyển mạch Switch WS-C3850-12XS-S có kích thước 44,5 cm x 45,0 cm x 4,45 cm thích hợp để bàn hoặc lắp rack.

Đặc điểm trong thiết kế Cisco WS-C3850-12XS-S

Thiết kế ở mặt trước

Thông tin ở mặt trước Switch WS-C3850-12XS-S

Hình ảnh: Thông tin ở mặt trước Switch WS-C3850-12XS-S

① UID (đèn hiệu xanh)

② Nut điêu chỉnh chê độ

③ Đèn LED trạng thái

④ Cổng USB loại B (bảng điều khiển)

⑤ Cổng USB loại A

⑥ 12 cổng SFP

⑦ Khe cắm mô-đun đường lên SFP mạng

Đặc điểm ở mặt sau

Thông tin ở mặt sau Switch WS-C3850-12XS-S

Hình ảnh: Thông tin ở mặt sau Switch WS-C3850-12XS-S

① Nối đất

② CONSOLE (cổng giao diện điều khiển RJ-45)

③ Fan module

④ Cổng MGMT

⑤ Đầu nối cổng StackWise

⑥ Kết nối StackPower

⑦ Mô-đun cung cấp điện

Thông số kỹ thuật Switch Cisco WS-C3850-12XS-S

Hãng Cisco
Mã sản phẩm WS-C3850-12XS-S
Loại bao vây 1 RU
Bộ tính năng Dịch vụ IP
Lựa chọn mô-đun đường lên mạng SFP C3850-NM-4-1G, C3850-NM-2-10G
Cổng giao tiếp 12 x 10/100/1000 Cổng quang SFP
Số xếp chồng tối đa 9
Stack băng thông 480 Gb / giây
Hiệu suất chuyển tiếp 68,4 Mpps
Chuyển đổi công suất 68 Gb / giây
RAM 4 GB
Bộ nhớ flash 2 GB
Giao thức định tuyến BGP-4, EIGRP, EIGRP cho IPv6, IS-IS, OSPFv3, PIM-SM, PIM-SSM, RIP-1, RIP-2,RIPng
Giao thức quản lý từ xa CLI, RMON 1, RMON 2, SNMP 1, SNMP 2c, SNMP 3, SSH, Telnet
Nhiệt độ lưu trữ tối thiểu -40 ° F
Nhiệt độ lưu trữ tối đa 158 ° F
Min Nhiệt độ hoạt động 23 ° F
Nhiệt độ hoạt động tối đa 113 ° F
Độ ẩm hoạt động 10 - 95% (không ngưng tụ)
Kích thước 44,5 cm x 45,0 cm x 4,45 cm
Trọng lượng 15,48 lbs

Bom báo giá Cisco WS-C3850-12XS-S chính hãng

WS-C3850-12XS-S Cisco Catalyst 3850 12 Port 10G Fiber Switch IP Base
CON-SMBS-WSC3851X CSCO SUP ESS 8X5XNBD Cisco Cat 3850 12 Port 10G Fiber Sw
S3850UK9-169 UNIVERSAL
PWR-C1-350WAC/2 350W AC Config 1 SecondaryPower Supply
CAB-TA-EU Europe AC Type A Power Cable
STACK-T1-50CM 50CM Type 1 Stacking Cable
CAB-SPWR-30CM Catalyst Stack Power Cable 30 CM
PWR-C1-350WAC 350W AC Config 1 Power Supply
C3850-NM-BLANK Cisco Catalyst 3850 Network Module Blank
C3850-12-L-S C3850-12 LAN Base to IP Base License for 1G and 10G Fiber
GLC-LH-SMD= 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
GLC-TE= 1000BASE-T SFP transceiver module for Category 5 copper wire

Module tương thích với thiết bị Switch Cisco WS-C3850-12XS-S

C3850-NM-4-1G Mô-đun mạng Cisco 3850 Series 4 x 1GE
C3850-NM-2-10G Mô-đun mạng Cisco 3850 Series 2 x 10GE
PWR-C1-350WAC Bộ nguồn dòng Cisco 3850 350W AC
PWR-C1-350WAC / 2 Bộ nguồn thứ cấp của Cisco 3850 Series 350W Cấu hình AC 1 Nguồn cấp phụ
STACK-T1-50CM = Cáp xếp chồng Cisco StackWise-480 50cm cho bộ chuyển đổi Cisco Catalyst 3850 series
STACK-T1-1M = Cáp xếp chồng Cisco StackWise-480 1m cho bộ chuyển đổi Cisco Catalyst 3850 series

Qúy khách hàng xin vui lòng liên hệ với chúng tôi theo Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất các thông tin về sản phẩm.

Cisco WS-C3850-12XS-S Datasheet Specs

Mục Lục Cisco WS-C3850-12XS-S

  1. Giá Cisco WS-C3850-12XS-S List price
  2. Cisco WS-C3850-12XS-S datasheet specs
  3. Báo giá Cisco WS-C3850-12XS-S Price list
  4. Cisco WS-C3850-12XS-S chính hãng
  5. Liên hệ mua Cisco WS-C3850-12XS-S giá tốt
  6. Hỗ trợ sản phẩm Cisco WS-C3850-12XS-S
Cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Cisco WS-C3850-12XS-S kém chất lượng từ Hợp Nhất group
Phân phối Cisco chính hãng tại Việt Nam
Thông tin liên hệ
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Máy bàn Hà Nội: 024.22255666
Số di động tư vấn: 0983 111 050
Email: info@thietbimangcisco.vn
Mua sản phẩm Cisco WS-C3850-12XS-S tại Hợp Nhất nhà cung cấp thiết bị mạng Cisco uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
Cam kết của Hợp Nhất Group