0981 558668
  • Switches Cisco - Switch chia mạng CISCO

Cisco WS-C4500X-16SFP+

Catalyst 4500-X 16 Port 10G IP Base, Front-to-Back, No P/S ổng Ethernet 16 × 1G hoặc 10G (yêu cầu bộ thu phát SFP hoặc SFP +, 4,4 x 43,8 x 53,3 cm được phân phối bởi thietbimangcisco với đầy đủ giấy tờ CO,CQ.
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, gửi Email nhận báo giá rẻ hơn)
Code#: 5435
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Hà Nội: Số 28 ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, Hà Nội

Cisco WS-C4500X-16SFP+ Catalyst 4500-X 16 Port 10G IP Base

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco Catalyst WS- C4500X-16SFP+ là một bộ chuyển đổi tập hợp cố định nổi bật nhất trong dòng Switch C4500 Series với khả năng mở rộng, tích hợp nhiều dịch vụ mạng, đơn giản hóa ảo hóa mạng là sự lựa chọn thích hợp cho các doanh nghiệp.

Switch Cisco WS-C4500X-16SFP chính hãng

Hình ảnh: Switch Cisco WS-C4500X-16SFP chính hãng

Bộ chuyển đổi Switch WS-C4500X-16SFP+ cung cấp các cải tiến quan trọng như:

- Khả năng mở rộng nền tảng: Cung cấp công suất chuyển mạch lên tới 800 Gbps, có khả năng mở rộng dung lượng lên tới 1,6 Tbps với công nghệ VSS . Đầu tư trong tương lai với mô-đun uplink và tự động phát hiện 10 cổng Gigabit Ethernet và 1 cổng Gigabit Ethernet.

- Tính khả dụng cao: Cung cấp tính khả dụng của mạng do các ứng dụng doanh nghiệp quan trọng yêu cầu thông qua khả năng sẵn sàng cao toàn diện, bao gồm VSS và EVN. Hơn nữa, các tính năng sáng tạo như quạt dự phòng có thể hoán đổi nóng và nguồn điện với AC đến DC và DC để chuyển đổi dự phòng AC loại bỏ một điểm lỗi trong mạng.

- Giám sát ứng dụng: Giám sát ứng dụng nâng cao thông qua Netflow linh hoạt và tám cổng của bộ phân tích cổng chuyển mạch hai chiều (SPAN) / Bộ phân tích cổng chuyển mạch từ xa (RSPAN). Ngoài ra phần mềm XE Cisco IOS ® cung cấp khả năng lưu trữ các ứng dụng của bên thứ ba.

- Bảo mật: Hỗ trợ công nghệ Cisco TrustSec ™ cũng như chế độ điều khiển máy bay mạnh mẽ (CoPP) để giải quyết các cuộc tấn công từ chối dịch vụ.

Thông số kỹ thuật sản phẩm Switch Cisco WS- C4500X-16SFP+

Mã sản phẩm: WS-C4500X-16SFP +

Cổng: Cổng Ethernet 16 × 1G hoặc 10G (yêu cầu bộ thu phát SFP hoặc SFP +)

Bộ tính năng: Cơ sở IP

Khe cắm mô-đun Uplink: 1 (8 x 10 GE SFP + / SFP - C4KX-NM-8SFP +)

Chuyển đổi công suất: Lên tới 800 Gbps

Bộ nhớ trên bo mạch (SRAM DDR-II): 4 GB

Bộ đệm cổng: Bộ nhớ chia sẻ 32 MB

CPU: Lõi kép 1,5 GHz

NVRAM: 2 GB

Bộ nhớ ngoài tùy chọn ( Thẻ SD ): 2 GB

Luồng không khí: Làm mát từ trước ra sau

Kích thước khung gầm (H x W x D): 4,4 x 43,8 x 53,3 cm

Gói trọng lượng: 16,29 Kg

Thông tin mặt trước của Switch WS-C4500X-16SFP+

Thông tin mặt trước Switch WS-C4500X-16SFP +
Chú thích:
① Khu vực đèn LED
② Cổng USB (2 cổng) Cổng trên là đầu nối Loại A; cổng đáy là đầu nối Loại B
③ 16 × cổng Ethernet
④ Khe cắm mô-đun đường lên 8 cổng (Mua một mình)
Có năm đèn LED trong khu vực đèn LED: LED UID, đèn LED STATUS, đèn LED PS1, đèn LED PS2 và đèn LED FAN.

Thông tin mặt sau Switch WS-C4500X-16SFP +

Thông tin mặt sau Switch WS-C4500X-16SFP +
Chú thích:
① SECURE Cổng DIGITAL 
Cổng ONSCONSOLE 
MG10 / 100/1000 Cổng MGT 
④ Fan hội đồng (5 hội đồng)
⑤ Bàn đệm mặt đất
⑥ Power cung cấp bay (AC-đầu vào cung cấp điện được hiển thị cài đặt)
⑦ Power cung cấp bay (AC-đầu vào cung cấp điện được hiển thị cài đặt)

Các loại Module tương thích với thiết bị

- Mô-đun Uplink

C4KX-NM-8SFP +: Mô-đun đường lên cổng Ethernet Cisco Catalyst 4500-X 8 Cổng 10GE C4KX-NM-8SFP +

- Cung cấp năng lượng

C4KX-PWR-750AC-R =: Catalyst 4500X 750W AC phía trước để trở lại làm mát cung cấp điện

C4KX-PWR-750AC-R / 2: Catalyst 4500X 750W AC phía trước để làm mát trở lại 2 PWR cung cấp

- Giấy phép

L-C4500X-16P-IP-ES =: Catalyst 4500-X IP BASE cho phép nâng cấp Dịch vụ Doanh nghiệp (giao hàng điện tử) cho các mô hình 16 cổng và 24 cổng

- Cáp C onsole

CAB-CONSOLE-RJ45: Cáp điều khiển 6ft với RJ45 và DB9F

- 1G SFP

GLC-SX-MMD: Module thu phát SFP 1000BASE-SX, MMF, 850nm, DOM

GLC-LH-SMD: Module thu phát SFP 1000BASE-LX / LH, MMF / SMF, 1310nm, DOM

- 10G SFP

SFP-10G-SR: Mô-đun SFP 10GBASE-SR

SFP-10G-ZR: Mô-đun 10GBASE-ZR SFP10G của Cisco cho SMF

Thiết bị chuyển mạch mạng Cisco Catalyst 4500-X 16 Port 10G IP Base chính hãng với các tính năng nổi trội đang được phân phối bởi Thietbimangcisco với đầy đủ CO,CQ, Bảo hành đến 12 tháng.

Qúy khách hàng quan tâm đến sản phẩm xin vui lòng liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn hỗ trợ tốt nhất.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: thegioicisco@gmail.com

Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.22255666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
thegioicisco@gmail.com

Video

0981 558 668

0981558668