0981 558668
  • Switches Cisco - Switch chia mạng CISCO

Cisco ISR4321-V/K9

Cisco ISR4321-V/K9 (DRAM 2G, 2NIM, 4G FLASH, 4G, Gói thoại) thông lượng hệ thống 50Mbps-100Mbps, 2 cổng WAN / LAN, 1 cổng SFP, CPU đa nhân, 2 NIM, Gói thoại, WAAS, WAN thông minh, OnePK, AVC chính hãng đầy đủ CO,CQ, Bảo hành 12 tháng.
Giá bán: 32.100.000 VND
(Gọi điện, gửi Email nhận báo giá rẻ hơn)
Code#: 5455
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Hà Nội: Số 28 ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, Hà Nội

ISR4321-V/K9 Cisco ISR 4321 Bundle, w/UC License, CUBE-10

Bộ định tuyến dịch vụ tích hợp Cisco Gói dịch vụ thoại ISR4321-V/K9 được thiết kế để cung cấp các dịch vụ VOIP nâng cao cho môi trường chi nhánh doanh nghiệp nhỏ. 

Cisco ISR4321-V/K9 tích hợp 2 chế độ kép cổng Gigabit Ethernet và PVDM4 DSP cho các dịch vụ thoại và video, hai mô-đun mạng, một khe cắm thẻ dịch vụ tích hợp, bộ nhớ DDR3 4GB và bộ nhớ flash 4 GB.

Router Cisco ISR4321 cung cấp thông lượng 50Mbps theo mặc định, với trả tiền, bạn phát triển hiệu suất, bộ định tuyến có thể tăng khả năng chuyển tiếp lên 100Mbps khi cần thiết, do đó hiệu suất nền tảng tăng trưởng với doanh nghiệp của bạn, bạn chỉ phải trả cho hiệu suất bạn cần.

Router Cisco ISR4321-V/K9

Hình ảnh: Router Cisco ISR4321-V/K9

Theo bảo mật, Cisco ISR4321-V/K9 hỗ trợ mã hóa tiên tiến nhất - IPsec, SSL VPN và flex VPN. 

Thông số kỹ thuật Router Cisco ISR4321-V/K9 Series

- Mã sản phẩm: Cisco ISR4321-V/K9

- Gói: Gói bảo mật

- Tổng thông lượng: 50 Mb / giây đến 100 Mb / giây

- Tổng số cổng WAN hoặc LAN 10/100/1000 trên bo mạch: 2

- Cổng dựa trên RJ-45: 2

- Cổng dựa trên SFP: 1

- Các khe NIM (Môđun Giao diện Mạng): 2

- Khe ISC trên bo mạch: 1

- Ký ức: 4 GB (mặc định) / 8 GB (tối đa)

- Bộ nhớ flash: 4 GB (mặc định) / 8 GB (tối đa)

- Tùy chọn cung cấp điện: Bên ngoài: AC và PoE

- Chiều cao rack: 1 RU

- Kích thước (H x W x D): 44,55 mm x 369,57 mm x 294,64 mm

- Gói trọng lượng: 9,19 Kg

Đèn LED mặt trước Router Cisco ISR4321-V / K9

Hình ảnh: Đèn LED mặt trước Router Cisco ISR4321-V/K9

Mặt trước của Cisco ISR4321-V/K9 được trang bị 8 đèn LED hiển thị trạng thái các thông tin của thiết bị

Song song với đó ở mặt sau của Router Cisco ISR4321-V/K9 là các bộ phận, các điểm đấu nối được thiết kế tinh tế để tối ưu hóa sử dụng các tiện ích.

Mặt sau Router Cisco ISR4321-V / K9
Hình ảnh: Mặt sau Router Cisco ISR4321-V/K9
① Nối đất
② Công tắc điện
③ Đầu nối nguồn điện
④ Cổng “MGMT” của GE (với cổng USB bên dưới)
⑤ Cổng mini USB loại B
⑥ Cổng điều khiển
⑦ Cổng GE 0/0/1 (cáp đồng)
⑧ Cổng GE 0/0/0 SFP (cáp quang)
⑨ Khe NIM
⑩ Cổng GE 0/0/0 RJ-45 (cáp đồng)
⑪ Cổng phụ

Các module và phụ kiện có thể kết hợp với ISR4321-V/K9

- Cáp nối tiếp thông minh

CAB-SS-449FC: Cáp CAB-SS-449FC RS-449 của Cisco, DCE Nữ nối tiếp thông minh, 10 Feet

- Cáp điều khiển và cáp phụ trợ

CAB-CONSOLE-RJ45: Cáp điều khiển Cisco CAB-CONSOLE-RJ45 6ft với RJ45 và DB9F

CAB-CONSOLE-USB: Cáp điều khiển Cisco CAB-CONSOLE-USB 6 ft với USB loại A và mini-B

- Mô-đun giao diện mạng

NIM-2CE1T1-PRI: Mô-đun giao diện mạng thoại và WAN của Cisco Multiflex Trunk

NIM-1MFT-T1 / E1: Mô-đun giao diện mạng thoại và mạng đa phương tiện Cisco thế hệ thứ tư của Cisco

NIM-4E / M: Card giao diện mạng thoại tương tự (tai và miệng)

NIM-2FXS: Thẻ giao tiếp mạng thoại Cisco Analog NIM-2FXS

NIM-2FXS / 4FXO: Thẻ giao tiếp mạng thoại Cisco Analog NIM-2FXS / 4FXO

- SFP cho các cổng GE trên bo mạch

GLC-LH-SMD: Mô-đun thu phát SFP Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH, MMF / SMF, 1310nm, DOM

GLC-ZX-SMD: Mô-đun thu phát SFP Cisco GLC-ZX-SMD 1000BASE-ZX, SMF, 1550nm, DOM

GLC-SX-MMD: Mô-đun thu phát SFP Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, 850nm, DOM

Để biết thêm thông tin về sản phẩm Router Cisco chính hãng cũng như để tư vấn  tôt hơn các giải pháp liên quan đến sản phẩm bạn đọc xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo Hotline trên Website.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: thegioicisco@gmail.com

Cisco ISR4351/K9

99.000.000 VND

Cisco ISR4321/K9

23.000.000 VND

Cisco ISR4331-AX/K9

60.500.000 VND

Cisco ISR4351-VSEC/K9

139.000.000 VND

Cisco ISR4351-SEC/K9

103.500.000 VND

Cisco ISR4351-AXV/K9

155.200.000 VND

Cisco ISR4351-AX/K9

123.000.000 VND

Cisco ISR4331-VSEC/K9

67.300.000 VND

Cisco ISR4331-SEC/K9

46.500.000 VND

Cisco ISR4331-AXV/K9

72.500.000 VND

Cisco ISR4321-VSEC/K9

42.500.000 VND

Cisco ISR4351-V/K9

113.900.000 VND

Cisco ISR4331-V/K9

51.800.000 VND

Cisco ISR4321-AX/K9

38.000.000 VND
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.22255666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
thegioicisco@gmail.com

Video

0981 558 668

0981558668