0981 558668
  • Switches Cisco - Switch chia mạng CISCO

Cisco ISR4331-VSEC/K9

Thiết bị, bộ định tuyến Router Cisco ISR4331-VSEC/K9 Bundle with UC & Sec Lic, PVDM4-32, CUBE-10 chính hãng có đầy đủ CO,CQ, Bảo hành tới 12 tháng.
Giá bán: 67.300.000 VND
(Gọi điện, gửi Email nhận báo giá rẻ hơn)
Code#: 5463
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Hà Nội: Số 28 ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, Hà Nội

Router Cisco ISR4331-VSEC/K9 Bundle with UC & Sec Lic, PVDM4-32, CUBE-10

Bộ định tuyến Router Cisco 4331 chính hãng cung cấp 100 Mbps đến 300 Mbps và cung cấp một khe mô-đun dịch vụ nâng cao (SM-X), hỗ trợ cho cả mô-đun dịch vụ đơn và kép cung cấp sự linh hoạt trong các tùy chọn triển khai. ISR4331-VSEC/K9 là  bộ định tuyến Cisco ISR 4331 đi kèm với UC & Sec Lic. PVDM4-32 và CUBE-10.

Là sản phẩm nổi bật dòng Router Cisco ISR4331-VSEC/K9 cũng được kế thừa sự tinh tế trong thiết kế. Phía trước bộ định tuyến Router ISR4331-VSEC/K9 có trang bị hệ thống 8 đèn LED hiển thị trạng thái và tình trạng hoạt động của thiết bị ở chính giữa và hai bên là hệ thống lỗ thông gió dạng đột lưới  để khí nóng khi vận hành sẽ thoát nhanh hơn.

Router Cisco ISR4331-VSEC/K9

Hình ảnh: Router Cisco ISR4331-VSEC/K9

Hai đầu 2 bên là các cổng USB mini, cổng quang nút công tác bật và chân nguồn để cắm dây diện cung cấp nguồn điện cho Router.

Bộ định tuyến Router Cisco cung cấp bộ nhớ là 4G và bộ nhớ Flash có thể tối đa nên 16G. Mặt sau là các cổng RJ45 và SFP cùng với các khe cắm SM-X. Các khe cắm này hỗ trợ một mô đun rộng gấp đôi hoặc 2 tín hiệu rộng.

Dưới đây là chi tiết các thông tin, đặc điểm có trên Cisco ISR4331-VSEC/K9

Thông số kỹ thuật sản phẩm Router Cisco ISR4331-VSEC/K9

- Mã sản phẩm: ISR4331-VSEC / K9

- Tổng thông lượng: 100 Mbps đến 300 Mb / giây

- Tổng số cổng WAN hoặc LAN 10/100/1000 trên bo mạch: 3

- Cổng dựa trên RJ-45: 2

- Cổng dựa trên SFP: 2

- Khe cắm mô-đun dịch vụ nâng cao (SM-X): 1

- Các khe NIM (Môđun Giao diện Mạng): 2

- Khe ISC trên bo mạch: 1

- Ký ức: 4 GB (mặc định) / 16 GB (tối đa)

- Bộ nhớ flash: 4 GB (mặc định) / 16 GB (tối đa)

- Tùy chọn cung cấp điện: Nội bộ: AC và PoE

- Chiều cao rack: 1 RU

- Kích thước (H x W x D): 44,45 x 438,15 x 438,15 mm

- Gói trọng lượng: 12,96 Kg

Đặc trưng của bộ định tuyến Cisco ISR4331-VSEC/K9

Tính năng xác thực và mã hóa

• Mã hóa phương tiện của các luồng RTP bằng giọng nói bằng SRTP

• Trao đổi thông tin Giao thức Kiểm soát RTP (RTCP) bằng RTCP an toàn

• SRTP để dự phòng RTP cho các cuộc gọi giữa các điểm cuối an toàn và không an toàn

• Các cuộc gọi an toàn được hỗ trợ trong chế độ Điện thoại Trang web Từ xa có thể tồn tại của Cisco Unified Survivable (SRST) trong khi chuyển đổi dự phòng WAN

• RTP nén (CRTP) được hỗ trợ với các cuộc gọi được mã hóa bằng phương tiện truyền thông sử dụng SRTP

Thuật toán xác thực và mã hóa

• Hỗ trợ thuật toán mã hóa AES-128

• Hỗ trợ thuật toán xác thực băm an toàn HMAC (SHA 1)

Tính năng xác thực và mã hóa tín hiệu

• Cổng vào tín hiệu và mã hóa của Bộ quản lý truyền thông hợp nhất của Cisco sử dụng IPSec cho cổng giao thức điều khiển cổng đa phương tiện (MGCP), cổng H.323 và SIP

• Điện thoại IP đến trang web từ xa Cisco Unified Survivable Telephony router tín hiệu và mã hóa sử dụng TLS  

 (Transport Layer Security)

Hỗ trợ giao thức

• MGCP 0.1 (hỗ trợ cổng MGCP với Trình quản lý Truyền thông Hợp nhất của Cisco)

• H.323 (được hỗ trợ trên cổng H.323 và CUBE; Khả năng tương tác của Trình quản lý Truyền thông Hợp nhất của Cisco là tùy chọn)

• Giao thức khởi đầu phiên (SIP)

• SCCP (Điện thoại IP Hợp nhất của Cisco) ở chế độ SRST

Hỗ trợ mô-đun

• Bất kỳ mô đun nào có PVDM2, PVDM3 và / hoặc DSP tích hợp

Hỗ trợ Code

• G.711, G.729A và G.729

Thông tin mặt trước Router Cisco ISR4331-SEC/K9

Mặt trước bộ định tuyến Router Cisco ISR4331-SEC/K9

Hình ảnh: Mặt trước bộ định tuyến Router Cisco ISR4331-VSEC/K9

① Cổng mini USB loại B

② Cổng giao diện điều khiển nối tiếp

③ Cổng USB loại A

④ Cổng AUX

⑤ Cổng quản lý

⑥ Đèn LED

⑦ AC Power

⑧ Công tắc điện

Thông tin mặt sau bộ định tuyến Cisco ISR4331-SEC/K9

Mặt sau bộ định tuyến Router Cisco ISR4331-SEC/K9

Hình ảnh: Mặt sau bộ định tuyến Router Cisco ISR4331-VSEC/K9

① Cổng RJ45

② Cổng SFP

③ NIM Slots

④ Khe cắm SM-X

Các khe NIM hỗ trợ một mô-đun rộng gấp đôi hoặc hai tín hiệu rộng. 

Một khe cắm SM-X có thể được chuyển đổi thành một khe cắm Mô-đun Giao diện Mạng (NIM) bằng cách sử dụng một thẻ vận chuyển tùy chọn

Các mô đun , giấy phép và thiết bị đi kèm với Router ISR4331-VSEC/K9

Cáp nối tiếp thông minh

CAB-SS-449FC: Cáp CAB-SS-449FC RS-449 của Cisco, DCE Nữ nối tiếp thông minh, 10 Feet

CAB-SS-V35FC: Cáp V.35 của Cisco CAB-SS-V35FC V.35, DCE Nữ để Nối tiếp Thông minh, 10 Feet

Cáp điều khiển và cáp phụ trợ

CAB-AUX-RJ45: Cáp phụ trợ Cisco CAB-AUX-RJ45 8ft với RJ45 và DB25M

CAB-ETH-S-RJ45: Cáp bộ định tuyến Cisco CAB-ETH-S-RJ45

CAB-CONSOLE-RJ45: Cáp điều khiển Cisco CAB-CONSOLE-RJ45 6ft với RJ45 và DB9F

CAB-CONSOLE-USB: Cáp điều khiển Cisco CAB-CONSOLE-USB 6 ft với USB loại A và mini-B

Giấy phép

L-SL-4330-APP-K9 =: Giấy phép Cisco AppX L-SL-4330-APP-K9 = với 750 conn / ISRWAAS hoặc 1300 conns / vWAAS cho ISR4331

Mô-đun giao diện mạng

NIM-1MFT-T1 / E1: Mô-đun giao diện mạng thoại và mạng đa phương tiện Cisco thế hệ thứ tư của Cisco

NIM-2CE1T1-PRI: Mô-đun giao diện mạng thoại và WAN của Cisco Multiflex Trunk

NIM-4E / M: Card giao diện mạng thoại tương tự (tai và miệng)

NIM-2FXS: Thẻ giao tiếp mạng thoại Cisco Analog NIM-2FXS

NIM-2FXS / 4FXO: Thẻ giao tiếp mạng thoại Cisco Analog NIM-2FXS / 4FXO

NIM-8MFT-T1 / E1: Mô-đun giao diện mạng thoại và mạng đa phương tiện Cisco thế hệ thứ tư của Cisco

SFP cho các cổng GE trên bo mạch

GLC-SX-MMD: Mô-đun thu phát SFP Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH, MMF / SMF, 1310nm, DOM

GLC-LH-SMD: Mô-đun thu phát SFP Cisco GLC-ZX-SMD 1000BASE-ZX, SMF, 1550nm, DOM

GLC-ZX-SMD: Mô-đun thu phát SFP Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, 850nm, DOM

Trên đây là toàn bộ thông tin cũng như hình ảnh về bộ định tuyến Router Cisco ISR4331-VSEC/K9 chính hãng, có đầy đủ CO,CQ.

Qúy khách hàng quan tâm đến bạn đọc vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: thegioicisco@gmail.com

Cisco ISR4331-AX/K9

60.500.000 VND

Cisco ISR4351/K9

82.800.000 VND

Cisco ISR4351-VSEC/K9

139.000.000 VND

Cisco ISR4351-SEC/K9

103.500.000 VND

Cisco ISR4351-AXV/K9

155.200.000 VND

Cisco ISR4351-AX/K9

123.000.000 VND

Cisco ISR4331-SEC/K9

46.500.000 VND

Cisco ISR4331-AXV/K9

72.500.000 VND

Cisco ISR4321/K9

20.500.000 VND

Cisco ISR4321-VSEC/K9

42.500.000 VND

Cisco ISR4351-V/K9

113.900.000 VND

Cisco ISR4331-V/K9

51.800.000 VND

Cisco ISR4321-V/K9

32.100.000 VND

Cisco ISR4321-AX/K9

38.000.000 VND
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.22255666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
thegioicisco@gmail.com

Video

0981 558 668

0981558668