0981 558668
  • Switches Cisco - Switch chia mạng CISCO

Cisco ISR4351-AX/K9

Router Cisco ISR4351-AX/K9 AX Bundle w/ APP,SEC lic cung cấp băng thông từ 200Mbps đến 400 Mbps cung cấp các tính năng bảo mật, tính toán... Chính hãng, đầy đủ CO,CQ, Bảo hành 12 tháng.
Giá bán: 123.000.000 VND
(Gọi điện, gửi Email nhận báo giá rẻ hơn)
Code#: 5464
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Hà Nội: Số 28 ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, Hà Nội

Router Cisco ISR4351-AX/K9 Bundle w/ APP,SEC lic

Bộ định tuyến Router Cisco ISR4351-AX-K9 cung cấp 200 Mbps đến 400 Mbps và cung cấp một khe mô-đun dịch vụ nâng cao (SM-X), hỗ trợ cho cả mô-đun dịch vụ đơn và kép cung cấp sự linh hoạt trong các tùy chọn triển khai.

ISR4331-AX/K9 là  dòng Router Cisco 4000 Series được tích hợp nhiều chức năng hữu ích bao gồm mạng, bảo mật mạng, tính toán và lưu trữu. Cisco ISR4351-AX/K9 giải pháp nền tảng thích hợp giúp tiết kiệm chi phí, dễ dàng vận hành và quản lý sự lựa chọn ưu tiên cho các doanh nghiệp.

Router Cisco ISR4351-AX-K9 chính hãng

Hình ảnh: Router Cisco ISR4351-AX-K9 chính hãng

Là sản phẩm nổi bật dòng Router Cisco ISR4351-AX/K9 cũng được kế thừa sự tinh tế trong thiết kế. Phía trước bộ định tuyến Router ISR4351-AX/K9 có trang bị hệ thống 8 đèn LED hiển thị trạng thái và tình trạng hoạt động của thiết bị ở chính giữa và hai bên là hệ thống lỗ thông gió dạng đột lưới  để khí nóng khi vận hành sẽ thoát nhanh hơn.

 Hai đầu 2 bên là các cổng USB mini, cổng quang nút công tác bật và chân nguồn để cắm dây diện cung cấp nguồn điện cho Router.

Bộ định tuyến Router Cisco cung cấp bộ nhớ là 4G và bộ nhớ Flash có thể tối đa nên 16G. Mặt sau là các cổng RJ45 và SFP cùng với các khe cắm SM-X. Các khe cắm này hỗ trợ một mô đun rộng gấp đôi hoặc 2 tín hiệu rộng.

Dưới đây là chi tiết các thông tin, đặc điểm có trên Router Cisco ISR4351-AX/K9

Thông số kỹ thuật sản phẩm Router Cisco ISR4351-AX/K9

Mã sản phẩm: ISR4351-AX / K9

Tổng thông lượng: 200 Mb / giây đến 400 Mb / giây

Tổng số cổng WAN hoặc LAN 10/100/1000 trên bo mạch: 3

Cổng dựa trên RJ-45: 3

Cổng dựa trên SFP: 3

Khe cắm mô-đun dịch vụ nâng cao (SM-X): 2

Các khe NIM (Môđun Giao diện Mạng): 3

Khe ISC trên bo mạch: 1

Ký ức: 4 GB (mặc định) / 16 GB (tối đa)

Bộ nhớ flash: 4 GB (mặc định) / 16 GB (tối đa)

Tùy chọn cung cấp điện: Nội bộ: AC, DC (lộ trình) và PoE

Chiều cao rack: 2 RU

Kích thước (H x W x D): 43,9 x 438,15 x 507,2 mm

Thông tin mặt trước Router Cisco ISR4351-AX/K9

Mặt trước Router Cisco ISR4351-AX/K9

Hình ảnh: Mặt trước Router Cisco ISR4351-AX/K9

① Máy phát điện

② Router khay quạt

③ Bộ định tuyến nguồn Bật / Tắt công tắc

④ Đèn LED

Khay quạt của bộ định tuyến được ẩn đằng sau khung bezel có thể tháo rời.

Đèn LED bao gồm mười chỉ số.

Thông tin mặt sau bộ định tuyến Cisco ISR4351-AX/K9

Thông tin mặt sau Router Cisco ISR4351-AX/K9

Hình ảnh: Thông tin mặt sau Router Cisco ISR4351-AX/K9

① Cổng USB loại A

② Cổng quản lý GE

③ Cổng mini USB loại B

④ Cổng phụ

⑤ Cổng điều khiển

⑥ Cổng RJ-45 (GE 0/0/1)

⑦ Cổng SFP (GE 0/0/0)

⑧ Cổng RJ-45 (GE / 0/0/2)

⑨ Khe NIM

⑩ Nối đất

⑪ Khe cắm mô-đun dịch vụ nâng cao (SM-X)

Các mô đun , giấy phép và thiết bị đi kèm với Router ISR4351-AX/K9

Cáp nối tiếp thông minh

CAB-SS-449FC: Cáp CAB-SS-449FC RS-449 của Cisco, DCE Nữ nối tiếp thông minh, 10 Feet

CAB-SS-V35FC: Cáp V.35 của Cisco CAB-SS-V35FC V.35, DCE Nữ để Nối tiếp Thông minh, 10 Feet

Cáp điều khiển và cáp phụ trợ

CAB-AUX-RJ45: Cáp phụ trợ Cisco CAB-AUX-RJ45 8ft với RJ45 và DB25M

CAB-ETH-S-RJ45: Cáp bộ định tuyến Cisco CAB-ETH-S-RJ45

CAB-CONSOLE-RJ45: Cáp điều khiển Cisco CAB-CONSOLE-RJ45 6ft với RJ45 và DB9F

CAB-CONSOLE-USB: Cáp điều khiển Cisco CAB-CONSOLE-USB 6 ft với USB loại A và mini-B

Giấy phép

L-SL-4350-APP-K9 =: Giấy phép Cisco AppX L-SL-4350-APP-K9 = với 1300 conn / ISRWAAS hoặc vWAAS cho ISR4351

Mô-đun giao diện mạng

NIM-1MFT-T1 / E1: Mô-đun giao diện mạng thoại và mạng đa phương tiện Cisco thế hệ thứ tư của Cisco

NIM-2CE1T1-PRI: Mô-đun giao diện mạng thoại và WAN của Cisco Multiflex Trunk

NIM-4E / M: Card giao diện mạng thoại tương tự (tai và miệng)

NIM-2FXS: Thẻ giao tiếp mạng thoại Cisco Analog NIM-2FXS

NIM-2FXS / 4FXO: Thẻ giao tiếp mạng thoại Cisco Analog NIM-2FXS / 4FXO

NIM-8MFT-T1 / E1: Mô-đun giao diện mạng thoại và mạng đa phương tiện Cisco thế hệ thứ tư của Cisco

SFP cho các cổng GE trên bo mạch

GLC-SX-MMD: Mô-đun thu phát SFP Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, 850nm, DOM

GLC-LH-SMD: Mô-đun thu phát SFP Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH, MMF / SMF, 1310nm, DOM

GLC-ZX-SMD: Mô-đun thu phát SFP Cisco GLC-ZX-SMD 1000BASE-ZX, SMF, 1550nm, DOM

Trên đây là toàn bộ thông tin cũng như hình ảnh về bộ định tuyến Router Cisco ISR4351-AX/K9 chính hãng, có đầy đủ CO,CQ.

Qúy khách hàng quan tâm đến bạn đọc vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: thegioicisco@gmail.com

Cisco ISR4331-AX/K9

60.500.000 VND

Cisco ISR4351/K9

82.800.000 VND

Cisco ISR4351-VSEC/K9

139.000.000 VND

Cisco ISR4351-SEC/K9

103.500.000 VND

Cisco ISR4351-AXV/K9

155.200.000 VND

Cisco ISR4331-VSEC/K9

67.300.000 VND

Cisco ISR4331-SEC/K9

46.500.000 VND

Cisco ISR4331-AXV/K9

72.500.000 VND

Cisco ISR4321/K9

20.500.000 VND

Cisco ISR4321-VSEC/K9

42.500.000 VND

Cisco ISR4351-V/K9

113.900.000 VND

Cisco ISR4331-V/K9

51.800.000 VND

Cisco ISR4321-V/K9

32.100.000 VND

Cisco ISR4321-AX/K9

38.000.000 VND
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.22255666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
thegioicisco@gmail.com

Video

0981 558 668

0981558668