0981 558668
  • Switches Cisco - Switch chia mạng CISCO

Cisco ISR4331-V/K9

Bộ định tuyến Router Cisco ISR4331-V/K9 thông lượng hệ thống 100Mbps-300Mbps, 2 cổng WAN / LAN, 2 cổng SFP, CPU đa nhân, 1 khe mô-đun dịch vụ, Bảo mật chính hãng có đầy đủ CO,CQ, Bảo hành 12 tháng.
(5/19 bởi 586 người xem)
Giá bán: 51.800.000 VND
(Gọi điện, gửi Email nhận báo giá rẻ hơn)
Sản phẩm chính hãng CISCO Sản phẩm chính hãng ®
Code#: 5456
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, HCMC
[ Hà Nội ] Số 28 ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, Hà Nội

Thông tin sản phẩm Router Cisco ISR4331-V/K9 chính hãng

Bộ định tuyến dịch vụ tích hợp Cisco ISR4331-V/K9 Gói âm thanh được thiết kế lý tưởng cho môi trường chi nhánh nhỏ đến trung bình của doanh nghiệp, cung cấp các dịch vụ VOIP tiên tiến và mức độ thông minh WAN chưa từng có.

Router Cisco ISR4331V/K9 kết hợp 2 cổng Gigabit Ethernet và PVDM4 DSP cho các dịch vụ thoại và video, hai mô đun mạng, một khe cắm thẻ dịch vụ tích hợp và một khe cắm mô-đun dịch vụ mà bạn có thể thêm vào một switch Gigabit Ethernet.

Khả năng hiển thị và kiểm soát ứng dụng có sẵn trên bộ định tuyến, vì vậy bạn có thể đo lường trải nghiệm người dùng mà không cần đầu dò bên ngoài.

Bộ định tuyển Router Cisco ISR4331-V/K9
Hình ảnh: Bộ định tuyển Router Cisco ISR4331-V/K9

ISR4331-V/K9 mang lại hiệu suất 100Mbps-300Mbps theo yêu cầu, với hiệu năng trả tiền khi bạn phát triển, bạn có thể tăng dung lượng chuyển tiếp khi cần thiết, sự tăng trưởng hiệu suất nền tảng với doanh nghiệp của bạn, bạn chỉ trả tiền cho hiệu suất bạn cần.

Truyền thông an toàn được mong đợi trong ISR và bạn sẽ có quyền truy cập vào nền tảng mã hóa tiên tiến nhất trên thị trường, IPsec, SSL VPN và VPN flex với hỗ trợ cho các tiêu chuẩn mã hóa thế hệ tiếp theo. Router Cisco IST4331 là nền tảng phân phối ứng dụng tối ưu cho đến giữa -size văn phòng chi nhánh.

Thông sô kỹ thuật sản phẩm Router Cisco ISR4331-V/K9

- Mã sản phẩm: ISR4331-V/K9

- Tổng thông lượng: 100 Mbps đến 300 Mb / giây

- Tổng số cổng WAN hoặc LAN 10/100/1000 trên bo mạch: 3

- Cổng dựa trên RJ-45: 2

- Cổng dựa trên SFP: 2

- Khe cắm mô-đun dịch vụ nâng cao (SM-X): 1

- Các khe NIM (Môđun Giao diện Mạng): 2

- Khe ISC trên bo mạch: 1

- Ký ức: 4 GB (mặc định) / 16 GB (tối đa)

- Bộ nhớ flash: 4 GB (mặc định) / 16 GB (tối đa)

- Tùy chọn cung cấp điện: Nội bộ: AC và PoE

- Chiều cao rack: 1 RU

- Kích thước (H x W x D): 44,45 x 438,15 x 438,15 mm

- Gói trọng lượng: 12,96 Kg

Mặt trước Router Cisco ISR4331-V/K9
Hình ảnh: Mặt trước Router Cisco ISR4331-V/K9

① Cổng mini USB loại B

② Cổng giao diện điều khiển nối tiếp

③ Cổng USB loại A

④ Cổng AUX

⑤ Cổng quản lý

⑥ Đèn LED

⑦ AC Power

⑧ Công tắc điện

Mặt sau Router Cisco chính hãng
Hình ảnh: Mặt sau Router Cisco chính hãng

① Cổng RJ45

② Cổng SFP

③ NIM Slots

④ Khe cắm SM-X

Các module và thiết bị đi kèm tương ứng với Router Cisco

- Cáp nối tiếp thông minh

CAB-SS-449FC: Cáp CAB-SS-449FC RS-449 của Cisco, DCE Nữ nối tiếp thông minh, 10 Feet

CAB-SS-V35FC: Cáp V.35 của Cisco CAB-SS-V35FC V.35, DCE Nữ để Nối tiếp Thông minh, 10 Feet

- Cáp điều khiển và cáp phụ trợ

CAB-AUX-RJ45: Cáp phụ trợ Cisco CAB-AUX-RJ45 8ft với RJ45 và DB25M

CAB-ETH-S-RJ45: Cáp bộ định tuyến Cisco CAB-ETH-S-RJ45

CAB-CONSOLE-RJ45: Cáp điều khiển Cisco CAB-CONSOLE-RJ45 6ft với RJ45 và DB9F

CAB-CONSOLE-USB: Cáp điều khiển Cisco CAB-CONSOLE-USB 6 ft với USB loại A và mini-B

- Giấy phép

L-SL-4330-APP-K9 =: Giấy phép Cisco AppX L-SL-4330-APP-K9 = với 750 conn / ISRWAAS hoặc 1300 conns / vWAAS cho ISR4331

- Mô-đun giao diện mạng

NIM-1MFT-T1 / E1: Mô-đun giao diện mạng thoại và mạng đa phương tiện Cisco thế hệ thứ tư của Cisco

NIM-2CE1T1-PRI: Mô-đun giao diện mạng thoại và WAN của Cisco Multiflex Trunk

NIM-4E / M: Card giao diện mạng thoại tương tự (tai và miệng)

NIM-2FXS: Thẻ giao tiếp mạng thoại Cisco Analog NIM-2FXS

NIM-2FXS / 4FXO: Thẻ giao tiếp mạng thoại Cisco Analog NIM-2FXS / 4FXO

NIM-8MFT-T1 / E1: Mô-đun giao diện mạng thoại và mạng đa phương tiện Cisco thế hệ thứ tư của Cisco

- SFP cho các cổng GE trên bo mạch

GLC-SX-MMD: Mô-đun thu phát SFP Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, 850nm, DOM

GLC-LH-SMD: Mô-đun thu phát SFP Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH, MMF / SMF, 1310nm, DOM

GLC-ZX-SMD: Mô-đun thu phát SFP Cisco GLC-ZX-SMD 1000BASE-ZX, SMF, 1550nm, DOM

Bộ định tuyến Router Cisco ISR4331-V/K9 thông lượng hệ thống 100Mbps-300Mbps, 2 cổng WAN / LAN, 2 cổng SFP, CPU đa nhân, 1 khe mô-đun dịch vụ, Bảo mật chính hãng có đầy đủ CO,CQ, Bảo hành 12 tháng.

Qúy khách hàng quan tâm đến bộ định tuyến xin vui lòng liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: thegioicisco@gmail.com

ISR 4431-SEC/K9

165.000.000 VND

ISR 4451-X-SEC/K9

250.000.000 VND

ISR 4221/K9

15.000.000 VND

Cisco ISR4351/K9

99.000.000 VND

Cisco ISR4321/K9

23.000.000 VND

Cisco ISR4331-AX/K9

60.500.000 VND

Cisco ISR4351-VSEC/K9

139.000.000 VND

Cisco ISR4351-SEC/K9

103.500.000 VND

Cisco ISR4351-AXV/K9

155.200.000 VND

Cisco ISR4351-AX/K9

123.000.000 VND

Cisco ISR4331-VSEC/K9

67.300.000 VND

Cisco ISR4331-SEC/K9

46.500.000 VND

Cisco ISR4331-AXV/K9

72.500.000 VND

Cisco ISR4321-VSEC/K9

42.500.000 VND

Cisco ISR4351-V/K9

113.900.000 VND
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.22255666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
thegioicisco@gmail.com

Video

0981 558 668

0981558668