108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp, HCMC. 0981 558 668
  • Switches Cisco - Switch chia mạng CISCO

Cisco SFP-10G-LR-S

Cisco SFP-10G-LR-S Module quang 10G SFP+ 10GBASE-LR sử dụng cáp quang Single mode bước sóng 1310 nm đầu cẵm LC duplex khoảng cách xa 10km Transceiver. Module Cisco SFP-10G-LR-S chính hãng đang được phân phối bởi Thiết bị mạng Cisco
(5/ 19 bởi 278 người xem 20)
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo gửi Email nhận báo giá cực tốt)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5947
Tình trạng: Sẵn hàng giao ngay
Bảo hành: 12 tháng (lỗi là đổi mới trong 1 tháng)
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận yêu cầu báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Q. Gò Vấp, HCMC
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

Cisco SFP-10G-LR-S Module Cisco 10G SFP+ 10GBASE-LR Single mode 1310nm LC duplex 10km Transceiver

Cisco SFP-10G-LR-S loại module SFP hãng Cisco chuyên dụng cho môi trường truyền dẫn cáp Single Mode hoạt động ở bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ). Module SFP-10G-LR-S sử dụng đồng bộ với cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là các thiết bị chuẩn Singlemode đảm bảo hiệu suất công việc cao và tính ổn định.

Cisco SFP-10G-LR-S Module Cisco 10G SFP+ 10GBASE-LR Single mode 1310nm LC duplex 10km

Hình ảnh: Module quang 10G SFP+ 10GBASE-LR SFP-10G-LR-S

Cisco SFP-10G-LR-S hỗ trợ thay thế nóng, cho phép bạn thay thế, cắm SFP-10G-LR-S vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module quang Cisco SFP-10G-LR-S được cắm vào.

Thông số kỹ thuật Cisco SFP-10G-LR-S Module quang 10G SFP+ 10GBASE-LR

Hãng Cisco
Mã sản phẩm SFP-10G-LR-S
Mô tả Mô-đun thu phát Cisco 10GBASE-LR SFP + cho SMF, bước sóng 1310nm, 10km, đầu nối song công LC
Loại thiết bị Mô-đun trình cắm
Yếu tố hình thức SFP +
Tốc độ ngày 10.3Gbps
Bước sóng 1310nm
Ngân sách năng lượng 7dB
Khoảng cách tối đa 10km
Công suất phát -6 ~ -0,5dBm
Nhận độ nhạy -15dBm
Điện áp 3,3V
Công suất tiêu thụ 1W
Đầu nối LC kép
Loại sợi SMF
Nhiệt độ hoạt động 0 ~ 70 ° C
Ứng dụng 10 Gigabit Ethernet
Chứng chỉ CE, FCC, TUV, UL, RoHS, 9000: 2001
Bảo hành 12 tháng

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Cisco SFP-10G-LR-S

Sản phẩm cùng loại

Phân phối Cisco chính hãng tại Việt Nam
Thông tin liên hệ
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Máy bàn Hà Nội: 024.22255666
Số di động tư vấn: 0981 558 668
Email: [email protected]
Mua sản phẩm Cisco SFP-10G-LR-S tại Hợp Nhất nhà cung cấp thiết bị mạng Cisco uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
06 Cam kết của Hợp Nhất