108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp, HCMC. 0981 558 668
  • Switches Cisco - Switch chia mạng CISCO

Cisco SFP-10G-SR-S

Cisco SFP-10G-SR-S Module quang 10G SFP+ tốc độ 10Gbase-SR sử dụng cáp quang Multimode OM3 trên bước sóng 2000mhz với khoảng cách đến 300m hoặc cáp quang multimode 0M4 bước sóng 4700mhz khoảng cách xa 400m. Sản phẩm Module Cisco SFP-10G-SR-S chính hãng đang được phân phối bởi Thiết bị mạng Cisco uy tín, danh tiếng đang được hàng triệu khách hàng lựa chọn.
(5/ 19 bởi 149 người xem 20)
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo gửi Email nhận báo giá cực tốt)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5948
Tình trạng: Sẵn hàng giao ngay
Bảo hành: 12 tháng (lỗi là đổi mới trong 1 tháng)
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận yêu cầu báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Q. Gò Vấp, HCMC
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

Cisco 10GBASE-SR SFP-10G-SR-S Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 400M.

Module quang10G Cisco 10GBASE-SR SFP-10G-SR-S hỗ trợ chiều dài liên kết là 26 mét trên tiêu chuẩn cáp quang đa chế độ phân tán bằng giao diện sợi quang (FDDI) (MMF). Sử dụng 2000 MHz * km MMF (OM3), có thể có độ dài liên kết lên đến 300 mét. Sử dụng 4700 MHz * km MMF (OM4), có thể có độ dài liên kết lên đến 400 mét.

Module quang 10G SFP+ Cisco SFP-10G-SR-S chính hãng

Module quang 10G SFP+ Cisco SFP-10G-SR-S chính hãng

Thông số kỹ thuật module quang 10G SFP+ SFP-10G-SR-S

Mã Module SFP+

SFP-10G-SR-S

Description

Cisco 10GBASE-SR SFP+ Module for MMF

Type

10GBASE-SR 850nm MMF

Transmit Power (dBm)

Maximum

Minimum

-1.2

-7.3

Receive Power (dBm)

Maximum

Minimum

-1.0

-9.9

Transmit and Receive Wavelength (nm)

840 to 860

Bail Latch Color

Beige

Power Consumption (W)

1

Operating Temperature Range

COM

Liên hệ đặt mua Cisco 10GBASE-SR SFP-10G-SR-S Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 400M qua số điện thoại, gửi PO qua mail để được báo giá tốt nhất tại thời điểm...

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Cisco SFP-10G-SR-S

Sản phẩm cùng loại

Phân phối Cisco chính hãng tại Việt Nam
Thông tin liên hệ
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Máy bàn Hà Nội: 024.22255666
Số di động tư vấn: 0981 558 668
Email: [email protected]
Mua sản phẩm Cisco SFP-10G-SR-S tại Hợp Nhất nhà cung cấp thiết bị mạng Cisco uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
06 Cam kết của Hợp Nhất