108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp, HCMC. 0983 111 050

Module Cisco SFP-10G-SR

Module Cisco SFP-10G-SR một sản phẩm nổi tiếng của Cisco được ứng dụng rộng khắp trong các hệ thống mạng MMF (Multimode. Sản phẩm được phân phối bởi thietbimangcisco đầy đủ các giấy tờ chứng nhận chất lượng và xuất xứ của sản phẩm.
Module Cisco SFP-10G-SR, Cisco SFP-10G-SR Module Quang SFP 10G chính hãng, giá tốt
(5/ 19 bởi 37521 người xem 20)
Giá bán: 8.600.000 VND
(Phát hiện hàng không phải chính hãng đền 100 lần)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5309
Tình trạng: Sẵn hàng (tại Hà Nội và Hồ Chí Minh)
Bảo hành: 12 tháng (lỗi là đổi mới trong 1 tháng)
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0983 111 050 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận yêu cầu báo giá: info@thietbimangcisco.vn
Hợp Nhất Group Since 2010
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Q. Gò Vấp, HCMC
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội
  • Đổi trả linh hoạt trong vòng 7 ngày
  • Bảo hành chính hãng trên toàn quốc
  • Sản phẩm mới 100% nguyên seal
  • Giao hàng toàn quốc tất cả các ngày trong tuần

Tổng quan về Module Cisco SFP-10G-SR

Module SFP-10G là một loại thiết bị cung cấp cho bạn rất nhiều những tùy chọn kết nối Ethernet 10 Gigabit cho các Data Center. Các loại module Cisco SFP này có thể cắm vào các cổng Ethernet SFP và bộ chuyển mạch Cisco với mỗi thiết bị đầu vào và đầu ra. Điều đặc biệt ở đây chính là không cần tắt nguồn để cài đặt hay thay thế. Ngoài ra chúng còn có khả năng tương tác quang học với 10GBASE XENPAK, 10GBASE X2 và 10GBASE XFP trên cùng một liên kết.

Loại Module Cisco 10G này có rất nhiều dòng sản phẩm khác nhau tương ứng với nhu cầu sử dụng của từng hệ thống.
Dưới đây thietbimangcisco xin giới thiệu đến quý khách hàng sản phẩm Module Cisco SFP-10G-SR một loại module đang được ứng dụng rộng khắp trong các công trình.

Module Cisco 10G SFP-10G-SR

Hình ảnh: Module Cisco 10G SFP-10G-SR

Giới thiệu về Module SFP-10G-SR

Module Cisco 10G SFP-10G-SR
Hình ảnh: Sản phẩm Cisco SFP-10G-SR

Cisco SFP-10G-SR một loại module 10GBASE một sản phẩm nổi bật của Cisco chúng mang những đặc điểm vô cùng khác biệt so với các loại khác.

Thí dụ điển hình là việc chúng hỗ trự liên kết 26m trên tiêu chuẩn Fiber Multibore Distributed Data Interface (FDDI) – Multimode Fiber (MMF). Chúng cũng sử dụng 2000MHz* km MMD (OM3) có thể kéo dài lên đến 300m chiều dài của liên kết. Sử dụng ở tần số 4700MHz * KM MMF (OM4) có thể kéo dài đến 400m chiều dài liên kết.

Khe cắm Module Cicso SFP-10G-SR

Hình ảnh: Khe cắm Module Cicso SFP-10G-SR

Đặc trưng của sản phẩm Cisco SFP-10G-SR

- Hệ số 10G nhỏ nhất của ngành với mật độ lớn nhất trên mỗi khung gầm

- Thiết bị đầu vào / đầu ra có thể thay thế nóng được cắm vào cổng Ethernet SFP + của công tắc Cisco

- Hỗ trợ mô hình "trả tiền khi bạn sinh sống" để bảo vệ đầu tư và dễ di chuyển công nghệ

- Khả năng giám sát quang học kỹ thuật số cho khả năng chẩn đoán mạnh mẽ

- Khả năng tương tác quang học với 10GBASE XENPAK, 10GBASE X2 và 10GBASE XFP trên cùng một liên kết

- Tính năng nhận dạng chất lượng (ID) của Cisco cho phép một nền tảng Cisco xác định liệu mô-đun này có được chứng nhận và thử nghiệm bởi Cisco hay không

Module Cisco SFP-10G-SR  chính hãng
Hình ảnh: Module Cisco SFP-10G-SR cắm vào thiết bị Switch

Thông số kỹ thuật của Cisco SFP-10G-SR

Hãng sản xuất: Cisco

Mã sản phẩm: SFP-10G-SR

Loại cáp: MMF ( Multimode Fiber )

Bước sóng (nm): 850nm

Kích thước cốt lõi ( Microns ): 62.5, 62.5, 50.0, 500, 50.0, 50.0

Băng thông Modal ( MHz/km ): 160 (FDDI), 200 (OM1), 400, 500 (OM2), 2000 (OM3), 4700 (OM4)

Khoảng cách cáp: 26m, 33m, 66m, 82m, 300m, 400m

Trên đây là sơ bộ các thông tin về sản phẩm Module Cisco SFP-10G-SR để được tư vấn tốt hơn về sản phẩm cũng như các giải pháp đi kèm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi hoặc truy cập Website: https:thietbimangcisco.vn để xem chi tiết thông tin các sản phẩm khác.

Xem thêm các Module nổi bật khác như: Cisco GLC-SX-MMD, Cisco GLC-LH-SMD

 

Module Cisco SFP-10G-SR Datasheet Specs

Mục Lục Module Cisco SFP-10G-SR

  1. Giá Module Cisco SFP-10G-SR List price
  2. Module Cisco SFP-10G-SR datasheet specs
  3. Báo giá Module Cisco SFP-10G-SR Price list
  4. Module Cisco SFP-10G-SR chính hãng
  5. Liên hệ mua Module Cisco SFP-10G-SR giá tốt
  6. Hỗ trợ sản phẩm Module Cisco SFP-10G-SR
Cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Module Cisco SFP-10G-SR kém chất lượng từ Hợp Nhất group

Sản phẩm cùng loại

Module Cisco GLC-EX-SMD

Module Cisco GLC-EX-SMD

C9200-NM-4X

C9200-NM-4X

C9200-NM-4G

C9200-NM-4G

C9300-NM-8X

C9300-NM-8X

C9300-NM-4M

C9300-NM-4M

Cisco SFP-10G-SR-S

Cisco SFP-10G-SR-S

Cisco SFP-10G-SR=

Cisco SFP-10G-SR=

Cisco GLC-SX-MMD=

Cisco GLC-SX-MMD=

Module Cisco GLC-TE

Module Cisco GLC-TE

Module Cisco MGBSX1

Module Cisco MGBSX1

Module Cisco MGBLH1

Module Cisco MGBLH1

C9300-NM-4G

C9300-NM-4G

Phân phối Cisco chính hãng tại Việt Nam
Thông tin liên hệ
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Máy bàn Hà Nội: 024.22255666
Số di động tư vấn: 0983 111 050
Email: info@thietbimangcisco.vn
Mua sản phẩm Module Cisco SFP-10G-SR tại Hợp Nhất nhà cung cấp thiết bị mạng Cisco uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
Cam kết của Hợp Nhất Group