0981 558668
  • Switches Cisco - Switch chia mạng CISCO

Module Cisco SFP-10G-SR

Module Cisco SFP-10G-SR một sản phẩm nổi tiếng của Cisco được ứng dụng rộng khắp trong các hệ thống mạng MMF (Multimode. Sản phẩm được phân phối bởi thietbimangcisco đầy đủ các giấy tờ chứng nhận chất lượng và xuất xứ của sản phẩm.
(5/19 bởi 1104 người xem)
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, gửi Email nhận báo giá rẻ hơn)
Code#: 5309
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Hà Nội: Số 28 ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, Hà Nội

Tổng quan về Module Cisco SFP-10G-SR

Module SFP-10G là một loại thiết bị cung cấp cho bạn rất nhiều những tùy chọn kết nối Ethernet 10 Gigabit cho các Data Center. Các loại module Cisco SFP này có thể cắm vào các cổng Ethernet SFP và bộ chuyển mạch Cisco với mỗi thiết bị đầu vào và đầu ra. Điều đặc biệt ở đây chính là không cần tắt nguồn để cài đặt hay thay thế. Ngoài ra chúng còn có khả năng tương tác quang học với 10GBASE XENPAK, 10GBASE X2 và 10GBASE XFP trên cùng một liên kết.

Loại Module 10G này có rất nhiều dòng sản phẩm khác nhau tương ứng với nhu cầu sử dụng của từng hệ thống.
Dưới đây thietbimangcisco xin giới thiệu đến quý khách hàng sản phẩm Module Cisco SFP-10G-SR một loại module đang được ứng dụng rộng khắp trong các công trình.

Giới thiệu về Module SFP-10G-SR

Sản phẩm Module Cisco SFP-10G-SR chính hãng
Hình ảnh: Sản phẩm Cisco SFP-10G-SR

Cisco SFP-10G-SR một loại module 10GBASE một sản phẩm nổi bật của Cisco chúng mang những đặc điểm vô cùng khác biệt so với các loại khác. Thí dụ điển hình là việc chúng hỗ trự liên kết 26m trên tiêu chuẩn Fiber Multibore Distributed Data Interface (FDDI) – Multimode Fiber (MMF). Chúng cũng sử dụng 2000MHz* km MMD (OM3) có thể kéo dài lên đến 300m chiều dài của liên kết. Sử dụng ở tần số 4700MHz * KM MMF (OM4) có thể kéo dài đến 400m chiều dài liên kết.

Đặc trưng của sản phẩm Cisco SFP-10G-SR

- Hệ số 10G nhỏ nhất của ngành với mật độ lớn nhất trên mỗi khung gầm

- Thiết bị đầu vào / đầu ra có thể thay thế nóng được cắm vào cổng Ethernet SFP + của công tắc Cisco

- Hỗ trợ mô hình "trả tiền khi bạn sinh sống" để bảo vệ đầu tư và dễ di chuyển công nghệ

- Khả năng giám sát quang học kỹ thuật số cho khả năng chẩn đoán mạnh mẽ

- Khả năng tương tác quang học với 10GBASE XENPAK, 10GBASE X2 và 10GBASE XFP trên cùng một liên kết

- Tính năng nhận dạng chất lượng (ID) của Cisco cho phép một nền tảng Cisco xác định liệu mô-đun này có được chứng nhận và thử nghiệm bởi Cisco hay không

Module Cisco SFP-10G-SR  chính hãng
Hình ảnh: Module Cisco SFP-10G-SR cắm vào thiết bị Switch

Thông số kỹ thuật của Cisco SFP-10G-SR

Hãng sản xuất: Cisco

Mã sản phẩm: SFP-10G-SR

Loại cáp: MMF ( Multimode Fiber )

Bước sóng (nm): 850nm

Kích thước cốt lõi ( Microns ): 62.5, 62.5, 50.0, 500, 50.0, 50.0

Băng thông Modal ( MHz/km ): 160 (FDDI), 200 (OM1), 400, 500 (OM2), 2000 (OM3), 4700 (OM4)

Khoảng cách cáp: 26m, 33m, 66m, 82m, 300m, 400m

Trên đây là sơ bộ các thông tin về sản phẩm Module Cisco SFP-10G-SR để được tư vấn tốt hơn về sản phẩm cũng như các giải pháp đi kèm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi hoặc truy cập Website: https:thietbimangcisco.vn để xem chi tiết thông tin các sản phẩm khác.

Xem thêm các Module nổi bật khác như: Cisco GLC-SX-MMD, Cisco GLC-LH-SMD

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: thegioicisco@gmail.com

Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.22255666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
thegioicisco@gmail.com

Video

0981 558 668

0981558668