0981 558668
  • Switches Cisco - Switch chia mạng CISCO

Module Cisco MGBLH1

Module SFP Cisco MGBLH1 Gigabit Ethernet LH Mini-GBIC SFP Transceiver, dành cho sợi đơn mode, bước sóng 1310 nm, hỗ trợ lên đến 40 km.
(5/19 bởi 642 người xem)
Giá bán: 3.350.000 VND
(Gọi điện, gửi Email nhận báo giá rẻ hơn)
Code#: 5399
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Hà Nội: Số 28 ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, Hà Nội

Module Cisco MGBLH1

Module SFP Cisco MGBLH1 Gigabit Ethernet LH Mini-GBIC SFP Transceiver, dành cho sợi đơn mode, bước sóng 1310 nm, hỗ trợ lên đến 40 km.

Module SFP Cisco MGBLH1 Gigabit Ethernet LH Mini-GBIC SFP Transceiver

Module SFP Cisco MGBLH1 Gigabit Ethernet LH Mini-GBIC SFP Transceiver

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: thegioicisco@gmail.com

Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.22255666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
thegioicisco@gmail.com

Video

0981 558 668

0981558668