108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp, HCMC. 0983 111 050

Module Cisco MGBLH1

Module SFP Cisco MGBLH1 Gigabit Ethernet LH Mini-GBIC SFP Transceiver, dành cho sợi đơn mode, bước sóng 1310 nm, hỗ trợ lên đến 40 km.
Module Cisco MGBLH1, Module SFP Cisco MGBLH1 Gigabit Ethernet LH Mini-GBIC SFP Transceiver
(5/ 19 bởi 18704 người xem )
Giá bán: Liên hệ giá tốt nhất
(Gọi điện, chat Zalo gửi Email nhận báo giá cực tốt)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5399
Tình trạng: Có hàng (tại Hà Nội và Hồ Chí Minh)
Bảo hành: 12 tháng (lỗi là đổi mới trong 1 tháng)
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0983 111 050 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận yêu cầu báo giá: info@thietbimangcisco.vn
Hợp Nhất Group Since 2010
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Q. Gò Vấp, HCMC
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

Module Cisco MGBLH1 chính hãng, giá tốt

Module SFP Cisco MGBLH1 Gigabit Ethernet LH Mini-GBIC SFP Transceiver, dành cho sợi đơn mode, bước sóng 1310 nm, hỗ trợ lên đến 40 km.

Cisco MGBLH1 là module quang dùng cáp single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách xa tới 40KM, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ), Module quang SFP này hỗ thay thế nóng có thể cắm SFP vào các thiết bị như Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị và thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi transceiver MGBLH1 được cắm vào.

Transceiver Cisco này là module Singlemode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì hệ thống phải đồng bộ chuẩn Single Mode.

Module quang Cisco MGBLH1

Module quang Cisco MGBLH1

Hình ảnh: Module quang Cisco MGBLH1

Module SFP Cisco MGBLH1

Module SFP Cisco MGBLH1

Hình ảnh: Module SFP Cisco MGBLH1

Các đặc điểm nổi bật của module quang Cisco MGBLH1

- Cisco MGBLH1 ​1000BASE-LH SFP transceiver, for single-mode fiber, 1310 nm wavelength, support up to 40 km

- Duplex LC Connectors for Giga Ethernet

- Built-in spring latch for easy module removal

- Hot-swappable input/output device that plugs into an Ethernet SFP port of a Cisco products

- Compliant with Small Form-Factor Pluggable (SFP) MSA specifications

- Low insertion-loss duplex LC receptacle

- Supports a maximum distance of km over single mode Fiber Cable

- Low