0981 558668
  • Switches Cisco - Switch chia mạng CISCO

Module Cisco MGBLH1

Module SFP Cisco MGBLH1 Gigabit Ethernet LH Mini-GBIC SFP Transceiver, dành cho sợi đơn mode, bước sóng 1310 nm, hỗ trợ lên đến 40 km.
(5/ 19 bởi 2414 người xem)
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, gửi Email nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng CISCO ®
Code: #5399
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: thegioicisco@gmail.com
[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp, HCMC
[ Hà Nội ] Số 28 ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, Hà Nội
[ Đà Nẵng ] Số 259 Trưng Nữ Vương, Hòa Thuận Đông, Hải Châu, Đà Nẵng

Module Cisco MGBLH1

Module SFP Cisco MGBLH1 Gigabit Ethernet LH Mini-GBIC SFP Transceiver, dành cho sợi đơn mode, bước sóng 1310 nm, hỗ trợ lên đến 40 km.

Module SFP Cisco MGBLH1 Gigabit Ethernet LH Mini-GBIC SFP Transceiver

Module SFP Cisco MGBLH1 Gigabit Ethernet LH Mini-GBIC SFP Transceiver

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: thegioicisco@gmail.com

Thông tin liên hệ
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Hà Nội: 024.22255666
Đà Nẵng: 0345 666 118
Số di động: 0981 558 668
thegioicisco@gmail.com

Video

0981 558 668

0981558668