108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp, HCMC. 0983 111 050

Cisco SFP-25G-SR-S

Module quang Cisco SFP-25G-SR-Smodule quang 25G Cisco cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 100m, sử dụng đầu kết nối LC Duplex (2 đầu nhỏ)
Cisco SFP-25G-SR-S, Cisco SFP-25G-SR-S | module quang 25G SFP28 Cisco chính hãng
(5/ 19 bởi 382 người xem )
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo gửi Email nhận báo giá cực tốt)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #6127
Tình trạng: Có hàng (tại Hà Nội và Hồ Chí Minh)
Bảo hành: 12 tháng (lỗi là đổi mới trong 1 tháng)
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0983 111 050 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận yêu cầu báo giá: info@thietbimangcisco.vn
Hợp Nhất Group Since 2010
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Q. Gò Vấp, HCMC
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

Cisco SFP-25G-SR-S 25GBASE-SR SFP28 850nm 100m DOM Transceiver Module

Module quang Cisco SFP-25G-SR-Smodule quang 25G cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 100m, sử dụng đầu kết nối LC Duplex ( 2 đầu nhỏ).

Cisco SFP-25G-SR-S | module quang 25G SFP28 Cisco chính hãng

Cisco SFP-25G-SR-S | module quang 25G SFP28 Cisco chính hãng

Module quang SFP-25G-SR-S hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module SFP-25G-SR-S vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module SFP-25G-SR-S được cắm vào.

Thông số kỹ thuật module quang 25G Cisco SFP-25G-SR-S

Mã sản phẩm: SFP-25G-SR-S

Hãng: Cisco

Tốc độ truyền: 25Gbase

Sự miêu tả: Module Cisco 25GBASE-SR SFP28 cho MMF

Khoảng cách cáp: 70 / 100m (OM3 / OM4)

Tiêu thụ năng lượng tối đa (W): 1.2

Bước sóng (nm): 850

Loại cáp: MMF

Kích thước lõi (Micron): 50,0

Băng thông phương thức : 2000 (OM3) 4700 (OM4)

Khoảng cách cáp: 70m 100m

Cisco SFP-25G-SR-S Datasheet Specs

Mục Lục Cisco SFP-25G-SR-S

  1. Giá Cisco SFP-25G-SR-S List price
  2. Cisco SFP-25G-SR-S datasheet specs
  3. Báo giá Cisco SFP-25G-SR-S Price list
  4. Cisco SFP-25G-SR-S chính hãng
  5. Liên hệ mua Cisco SFP-25G-SR-S giá tốt
  6. Hỗ trợ sản phẩm Cisco SFP-25G-SR-S
Cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Cisco SFP-25G-SR-S kém chất lượng từ Hợp Nhất group
Phân phối Cisco chính hãng tại Việt Nam
Thông tin liên hệ
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Máy bàn Hà Nội: 024.22255666
Số di động tư vấn: 0983 111 050
Email: info@thietbimangcisco.vn
Mua sản phẩm Cisco SFP-25G-SR-S tại Hợp Nhất nhà cung cấp thiết bị mạng Cisco uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
Cam kết của Hợp Nhất Group