024.22255666 - 028.62959899
  • Switches Cisco - Switch chia mạng CISCO

CISCO WS-C2960X-24TS-LL

WS-C2960X-24TS-LL Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite - Stack able swith - Layer 2 switch
Giá bán: 18.750.000 VND
(Gọi điện, gửi Email nhận BOM giá rẻ hơn)
Code#: 5220
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
Hà Nội: Số 28 ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, Hà Nội
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

WS-C2960X-24TS-LL Switch Cisco Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

Giới thiệu sản phẩm Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL chính hãng

Thiết mạng Cisco 2960X WS-C2960X-24TS-LL được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp nhất trong dòng Switch 2960X Series. Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL cung cấp 24 cổng Giga 10/100/1000 Mps Base-T với 02 Uplink GE SFP để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode. WS-C2960X-24TS-LL sử dụng điện AC 220V.

Cisco Catalyst WS-C2960X-24TS-LL là một sản phẩm nổi bật thuộc dòng sản phẩm Catalyst C2960X.Cisco C2960X-24TS-LL với thiết kế 24 Port chuyển đổi Gigabit 2 cổng quang SFP hỗ trợ tính năng LAN Lite.Ciso WS-C2960X-24TS-LL có khả năng xếp chồng lên nhau, giúp cho người dùng tiết kiệm không gian và chi phí đồng thời cũng dễ dàng hơn trong việc phát triển và mở rộng hệ thống.

Cisco WS-C2960X-24TS-LL Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

Cisco WS-C2960X-24TS-LL Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

Switch Cisco Catalyst WS-C2960X-24TS-LL được khách hàng ưa chuộng và tin dùng với các tính năng nổi trội, tuổi thọ cao, và giá thành hợp lý.Không chỉ vậy Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL còn cung cấp một chế độ bảo mật vô cùng tốt, cấp quyền hạn chết truy cập vào mạng đồng thời cũng giúp giảm thiểu các mối đe họa với hệ thống.

Cisco WS-C2960X-24TS-LL chính hãng còn cung cấp các giải pháp dự phòng, cho phép ngăn chặn, xử lý linh hoạt các sự cố giúp đảm bảo cho mạng có thể hoạt động ổn định.Tính năng thôn minh Cisco Catalyst SmartOperations giúp đơn giản hóa việc lập PLAN và triển khai với các kĩ thuật viên.Mặt khác nó cũng giúp theo dõi phát hiện và xử lý sự cố trong hệ thống mạng LAN một cách tốt hơn.

Với một CLI, Cisco Identity Services Engine (ISE) cho phép Cisco WS-C2960X-24TS-LL giúp cho việc cấu hình và thiết lập cơ chế bảo mật tốt hơn.

WS-C2960X-24TS-LL Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite - Stack able swith - Layer 2 switch

Hình ảnh: CISCO WS-C2960X-24TS-LL

>> Lưu ý: Sản phẩm được phân phối bởi thietbimangcisco.vn là các phẩm Cisco chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng nhận chất lượng sản phẩm của nhà sản xuất và quan trọng hơn hết là luôn có sẵn hàng.

Thông tin sản phẩm CISCO WS-C2960X-24TS-LL

- Mã sản phẩm: WS - 2960X - 24TS - LL

- CISCO WS-C2960X-24TS-LL Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

- CON-SMBS-WSC296X2 SMBS 8X5XNBD Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN

- CAB-ACE AC Power Cord (Europe), C13, CEE 7, 1.5M

- Kiểu gắn: Rack-mountable-1U

- Cổng: 24 x 10/100/1000 + 2 x 1G SFP

- Giao diện quản lý mạng: 10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)

- Công suất PoE Có: Không

- Chuyển tiếp băng thông (Gbps): 50 Gbps

- Số xếp hàng tối đa: Không

- Stack Băng thông: Không có

- Hiệu suất chuyển tiếp: 68.5Mpps

- Chuyển đổi băng thông: 100Gbps

- Các VLAN hoạt động tối đa: 64

- Địa chỉ MAC Kích thước Bảng: 16K (mặc định)

- CPU: APM86392 600MHz lõi kép

- RAM: 256 MB

- Bộ nhớ Flash: 64 MB

- Các trạng thái của hệ thống: Hệ thống, RPS, Stack link status, duplex link, PoE, và tốc độ liên kết

- Mở rộng / Kết nối

- Cổng điều khiển: USB (Loại B), Ethernet (RJ-45)

- Cáp xếp chồng lên nhau: Không

- Điện dự phòng: Tùy chọn (PWR-RPS2300)

- Tiêu chuẩn tuân thủ: Chuẩn IEEE 802.1D Spanning Tree, Ưu tiên IEEE 802.1p CoS, IEEE 802.1Q VLAN, IEEE 802.1s, IEEE 802.1w, IEEE 802.1X, IEEE 802.1ab (LLDP), IEEE 802.3ad, IEEE 802.3af và IEEE 802.3 Tại, IEEE 802.3ah (100BASE-X đơn / đa chỉ sợi), IEEE 802.3x full duplex trên các cổng 10BASE-T, 100BASE-TX và 1000BASE-T

- Dải điện áp (tự động): 110 - 240VAC

- Công suất tiêu thụ điện: 0.035KVA

- Kích thước (W x D x H): 44.5 x 27.9 x 4.5 cm

- Trọng lượng: 3,7 kg

Mọi thắc mắc về sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo số Hotline 0981 558668 để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về giải pháp cũng như giá của sản phẩm.

Xem thêm: Tại sao thương hiệu Cisco lại đặc biệt hơn các hãng khác.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: thegioicisco@gmail.com

Cisco WS-C2960X-24PSQ-L

36.900.000 VND

Cisco WS-C2960-24PC-L

24.900.000 VND

Cisco WS-C2960X-48FPS-L

61.500.000 VND

Cisco WS-C2960X-48LPS-L

53.500.000 VND

Cisco WS-C2960X-48TD-L

51.500.000 VND

Cisco WS-C2960X-24PD-L

43.900.000 VND

Cisco WS-C2960X-24TD-L

45.000.000 VND
36.500.000 VND

Cisco WS-C2960-24PC-S

17.800.000 VND

Cisco WS-C2960+24LC-S

11.500.000 VND

CISCO WS-C2960X-24PS-L

31.900.000 VND

CISCO WS-C2960X-48TS-L

40.500.000 VND

CISCO WS-C2960+48PST-S

29.500.000 VND

CISCO WS-C2960X-48TS-LL

32.500.000 VND

CISCO WS-C2960X-24TS-L

22.500.000 VND

CISCO WS-C2960+48TC-S

11.850.000 VND
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.22255666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
thegioicisco@gmail.com

Video

0981 558 668

0981558668