024.22255666 - 028.62959899
  • Switches Cisco - Switch chia mạng CISCO

Cisco WS-C2960X-24TD-L

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L dòng Switch Cisco Layer2, Catalyst 2960X 24 cổng LAN Bộ chuyển mạch có thể xếp chồng lên nhau bao gồm 24 cổng Ethernet 10/100/1000 và giao diện uplink 2 * 10G SFP dòng sản phẩm đang rất Hot trên thị trường. Hãy cùng Thietbimangcisco tìm hiểu các đặc điểm nổi bật có trên sản phẩm này.
45.000.000 VND
Giá bán: 36.500.000 VND
(Gọi điện, gửi Email nhận BOM giá rẻ hơn)
Code#: 5321
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
Hà Nội: Số 28 ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, Hà Nội
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

Cisco WS-C2960X-24TD-L Switch Catalyst 2960X 24 port GigE, 2 port 10/100/1000M, 2 x 10G SFP+ LAN Base

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L có cấu hình cố định,Cisco Catalyst 2960X 24 cổng LAN Bộ chuyển mạch có thể xếp chồng lên nhau bao gồm 24 cổng Ethernet 10/100/1000 và giao diện uplink và 2 x 10G SFP +.
Đập hộp sản phẩm Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L
Hình ảnh: Đập hôp Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L chính hãng tại Hà Nôi
Cisco WS-C2960X-24TD-L chính hãng
Hình ảnh: Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L chính hãng
>> Xem thêm: Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco chính hãng khác

Đặc điểm nổi bật ở mặt trước Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L

Chú thích:
① Cổng quản lý Ethernet
② Nút chế độ
③ Đèn LED chuyển đổi
④ Cổng USB mini-Type B (cổng điều khiển)
⑤ Cổng USB loại A
⑥ Cổng module SFP
⑦ Cổng 24 x 10/100/1000
⑧ CONSOLE LED
⑨ LED MGMT
⑩ Cổng giao tiếp RJ-45
Đèn LED Switch bao gồm các đèn SYST, STAT, SPEED, RPS, MAST và STACK.

Đặc điểm nổi bật ở mặt sauSwitch Cisco WS-C2960X-24TD-L

Thông tin mặt sau của Switch WS-C2960X-24TD-L
Hình ảnh: Chú thích ở mặt sau Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L
Chú thích:
① Khe cắm và vỏ module FlexStack-Plus
② Quạt hút
③ Đầu nối RPS
④ Đầu nối điện AC

Các phụ kiện đi kèm Switch WS-C2960X-24TD-L

- C2960X-STACK: Module xếp dỡ Catalyst 2960-X FlexStack Plus
- CAB-STK-E-0.5M: Cáp kết nối FlexStack của Cisco
- GLC-LH-SMD: GE SFP, đầu nối LC Đầu thu LX / LH
- GLC-SX-MMD: Module thu phát 1000BASE-SX SFP, MMF, 850nm, DOM
- CAB-CONSOLE-RJ45: Cáp điều khiển 6ft với RJ45 và DB9F
- CAB-CONSOLE-USB: Cáp điều khiển 6 ft với USB Loại A và mini-B

Thông số kỹ thuật WS-C2960X-24TD-L

Loại vỏ: Tủ rack-mountable - 1U
Cổng: 24 x 10/100/1000 + 2 x 10G SFP +
Giao diện quản lý mạng: Ethernet 10/100 Mbps (RJ-45)
Nguồn điện PoE sẵn có: Không
Chuyển tiếp băng thông (Gbps): 108Gbps
Số xếp chồng: số 8
Stack Băng thông: 80G
Hiệu suất Chuyển tiếp: 95.2Mpps
Chuyển đổi băng thông: 216Gbps
VLAN hoạt động tối đa: 1023
Kích thước bảng địa chỉ MAC: 16K (mặc định)
CPU: APM86392 600MHz lõi kép
RAM: 256 MB
Bộ nhớ flash: 64 MB
Chỉ số trạng thái
Trạng thái hệ thống: RPS, Stack link status, duplex link duplex và tốc độ kết nối
Mở rộng / Kết nối
Cổng điều khiển: USB (Loại B), Ethernet (RJ-45)
Cáp xếp chồng: Không bắt buộc
Điện dự phòng
Tùy chọn (PWR-RPS2300)
Dải điện áp (Tự động): 110V-240V
Tiêu thụ điện năng hoạt động: 0.034KVA
Chiều rộng: 17,5 inch (44,5 cm)
Độ sâu: 11,0 inch (27,9 cm)
Chiều cao: 1,75 inch (4,5 cm)
Cân nặng: 8,9 lb (4,0 Kg)
Trọng lượng bao bì: 20,26 lb (9,19 Kg)
Bộ dụng cụ lắp ráp: không bắt buộc
MTBF trong giờ: 569.520
Tiêu chuẩn tuân thủ
- Giao thức Spanning Tree của IEEE 802.1D
- Chuẩn ưu tiên CoS của IEEE 802.1p: IEEE 802.1Q VLAN, IEEE 802.1s, IEEE 802.1w, IEEE 802.1X, IEEE 802.1ab (LLDP), IEEE 802.3ad, IEEE 802.3af và IEEE 802.3at,
Chỉ IEEE 802.3ah (100BASE-X single / multimode fiber)
Tương thích chuẩn IEEE 802.3x trên các cổng 10BASE-T, 100BASE-TX và 1000BASE-T: IEEE 802.3 10BASE-T, IEEE 802.3u 100BASE-TX, IEEE 802.3ab 1000BASE-T, IEEE 802.3z 1000BASE-X
Tiêu chuẩn RMON I và II: SNMP v1, v2c và v3, IEEE 802.3az, IEEE 802.1ax
Phần mềm hệ thống / giấy phép
Phần mềm hệ thống: IOS LAN BASE
Giấy phép: NERGY-MGT-100-K9, EW-DO-100-DE
Tính năng, đặc điểm
● Khung Jumbo
● VLANS
● Voice Vlan
● VTPv2
● CDPv2
● LLDP
● 802.3ad LACP
● PVST / PVST +
● 802.1W / 802.1S
● Cổng Fast / Uplink Nhanh
● Port CoS Trust và Override
● Lập kế hoạch
● Hàng đợi ưu tiên
● Cấu hình Hàng đợi CoS ưu tiên
● Độ trong suốt của DSCP
Bảo mật mạng
● SSH, SSL và SCP
● RADIUS và TACACS +
● Crypto SNMPv3
● 802.1x Kế toán / MIB
● Bảo mật cổng 802.1x
● 802.1x w / Voice VLAN
● 802.1x khách VLAN
● Phân công 802.1x VLAN
● Khoảng cách qua xác thực 802.1x MAC
● BPDU / Root Guard
● Cổng An ninh
● Private VALN Edge
● Chặn Unicast và Multicast không biết
● Snooping IGMP
● Bộ lọc IGMP / Throttle
Quản lý và khắc phục sự cố
● Tự động MDOX
● TDR
● UDLD
● Người trả lời SLA IP SL
● lớp 2 / IP Traceroute
● SPAN
● RSPAN
● Thiết lập nhanh
● Trình quản lý thiết bị
● Trợ lý Mạng Cisco
● Smartports + Cố vấn
● Cố vấn khắc phục sự cố
● Kéo và thả Nâng cấp Cisco IOS
● Địa chỉ IP DHCP
● Tự động cài đặt với cấu hình đã lưu
● Cấu hình Thay thế
● Nâng cấp Hình ảnh Tự động của DHCP
● Phân bổ dựa trên cổng DHCP
● Lỗi Vô hiệu hoá MIB
Dải môi trường
Nhiệt độ hoạt động lên đến 5000 ft (1500 m): 23ºF đến 113ºF(-5ºC đến 45ºC)
Nhiệt độ hoạt động lên tới 10.000 ft (3000 m): 23ºF đến 104ºF(-5ºC đến 40ºC)
Ngoại lệ ngắn hạn ở mực nước biển: 23ºF đến 131ºF(-5ºC đến 55ºC)
Ngoại lệ ngắn hạn lên đến 5000 feet (1500 m): 23ºF đến 122ºF(-5ºC đến 50ºC)
Ngoại lệ ngắn hạn lên đến 10.000 feet (3000 m): 23ºF đến 113ºF (-5ºC đến 45ºC)
Ngoại lệ ngắn hạn lên đến 13.000 feet (4000 m): 23º đến 104ºF(-5ºC đến 40ºC)
Nhiệt độ bảo quản lên tới 15.000 bộ (4573 m): -13º đến 158ºF (-25º đến 70ºC)
Độ cao hoạt động: Lên tới 10.000 feet: (Tối đa 3000 mét)
Độ cao lưu trữ: Lên đến 13.000(Lên đến 4000 mét)
Độ ẩm tương đối hoạt động: 10% đến 95% không ngưng tụ
Độ ẩm tương đối lưu trữ: 10% đến 95% không ngưng tụ
Qúy khách hàng xin vui lòng liên hệ trực tiếp Hotline 0981 558668 để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất các thông tin về sản phẩm thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L chính hãng.
Nguồn: https://thietbimangcisco.vn/

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: thegioicisco@gmail.com

Cisco WS-C2960X-24PSQ-L

36.900.000 VND

Cisco WS-C2960-24PC-L

24.900.000 VND

Cisco WS-C2960X-48FPS-L

61.500.000 VND

Cisco WS-C2960X-48LPS-L

53.500.000 VND

Cisco WS-C2960X-48TD-L

51.500.000 VND

Cisco WS-C2960X-24PD-L

43.900.000 VND

Cisco WS-C2960-24PC-S

17.800.000 VND

Cisco WS-C2960+24LC-S

11.500.000 VND

CISCO WS-C2960X-24PS-L

31.900.000 VND

CISCO WS-C2960X-48TS-L

40.500.000 VND

CISCO WS-C2960+48PST-S

29.500.000 VND

CISCO WS-C2960X-48TS-LL

32.500.000 VND

CISCO WS-C2960X-24TS-L

22.500.000 VND

CISCO WS-C2960+48TC-S

11.850.000 VND

Cisco WS-C2960-24TC-L

11.850.000 VND
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.22255666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
thegioicisco@gmail.com

Video

0981 558 668

0981558668