108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp, HCMC. 0981 558 668
  • Switches Cisco - Switch chia mạng CISCO

Cisco WS-C2960X-24TD-L

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L dòng Switch Cisco Layer2, Catalyst 2960X 24 cổng LAN Bộ chuyển mạch có thể xếp chồng lên nhau bao gồm 24 cổng Ethernet 10/100/1000 và giao diện uplink 2 * 10G SFP dòng sản phẩm đang rất Hot trên thị trường. Hãy cùng Thietbimangcisco tìm hiểu các đặc điểm nổi bật có trên sản phẩm này.
(5/ 19 bởi 7002 người xem 2)
45.000.000 VND
Giá bán: Liên hệ giá tốt nhất
(Gọi điện, chat Zalo gửi Email nhận báo giá cực tốt)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5321
Tình trạng: Sẵn hàng giao ngay
Bảo hành: 12 tháng (lỗi là đổi mới trong 1 tháng)
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận yêu cầu báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Q. Gò Vấp, HCMC
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

Cisco WS-C2960X-24TD-L Switch Catalyst 2960X 24 port GigE, 2 port 10/100/1000M, 2 x 10G SFP+ LAN Base

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L có cấu hình cố định,Cisco Catalyst 2960X 24 cổng LAN Bộ chuyển mạch có thể xếp chồng lên nhau bao gồm 24 cổng Ethernet 10/100/1000 và giao diện uplink và 2 x 10G SFP +.
Cisco WS-C2960X-24TD-L
Hình ảnh: Mặt trước Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L chính hãng
>> Xem thêm: Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco chính hãng khác

Đặc điểm nổi bật ở mặt trước Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L

Chú thích:
① Cổng quản lý Ethernet
② Nút chế độ
③ Đèn LED chuyển đổi
④ Cổng USB mini-Type B (cổng điều khiển)
⑤ Cổng USB loại A
⑥ Cổng module SFP
⑦ Cổng 24 x 10/100/1000
⑧ CONSOLE LED
⑨ LED MGMT
⑩ Cổng giao tiếp RJ-45
Đèn LED Switch bao gồm các đèn SYST, STAT, SPEED, RPS, MAST và STACK.

Đặc điểm nổi bật ở mặt sauSwitch Cisco WS-C2960X-24TD-L

mặt sau Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L
Hình ảnh: Chú thích ở mặt sau Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L
Chú thích:
① Khe cắm và vỏ module FlexStack-Plus
② Quạt hút
③ Đầu nối RPS
④ Đầu nối điện AC

Các phụ kiện đi kèm Switch WS-C2960X-24TD-L

- C2960X-STACK: Module xếp dỡ Catalyst 2960-X FlexStack Plus

- CAB-STK-E-0.5M: Cáp kết nối FlexStack của Cisco

- GLC-LH-SMD: GE SFP, đầu nối LC Đầu thu LX / LH

- GLC-SX-MMD: Module thu phát 1000BASE-SX SFP, MMF, 850nm, DOM

- CAB-CONSOLE-RJ45: Cáp điều khiển 6ft với RJ45 và DB9F

- CAB-CONSOLE-USB: Cáp điều khiển 6 ft với USB Loại A và mini-B

Thông số kỹ thuật WS-C2960X-24TD-L chính hãng

Hãng Cicso
Mã sản phẩm WS-C2960X-24TD-L
Loại vỏ Tủ rack-mountable - 1U
Cổng 24 x 10/100/1000 + 2 x 10G SFP +
Giao diện quản lý mạng Ethernet 10/100 Mbps (RJ-45)
Nguồn điện PoE sẵn có Không
Chuyển tiếp băng thông (Gbps) 108Gbps
Số xếp chồng số 8
Stack Băng thông 80G
Hiệu suất Chuyển tiếp 95.2Mpps
Chuyển đổi băng thông 216Gbps
VLAN hoạt động tối đa 1023
Kích thước bảng địa chỉ MAC 16K (mặc định)
CPU APM86392 600MHz lõi kép
RAM 256 MB
Bộ nhớ flash 64 MB
Chỉ số trạng thái
Trạng thái hệ thống RPS, Stack link status, duplex link duplex và tốc độ kết nối
Mở rộng / Kết nối
Cổng điều khiển USB (Loại B), Ethernet (RJ-45)
Cáp xếp chồng Không bắt buộc
Điện dự phòng
Tùy chọn (PWR-RPS2300)
Dải điện áp (Tự động): 110V-240V
Tiêu thụ điện năng hoạt động 0.034KVA
Chiều rộng 17,5 inch (44,5 cm)
Độ sâu 11,0 inch (27,9 cm)
Chiều cao 1,75 inch (4,5 cm)
Cân nặng 8,9 lb (4,0 Kg)
Trọng lượng bao bì 20,26 lb (9,19 Kg)
Bộ dụng cụ lắp ráp không bắt buộc
MTBF trong giờ 569.52

Tiêu chuẩn tuân thủ

- Giao thức Spanning Tree của IEEE 802.1D

- Chuẩn ưu tiên CoS của IEEE 802.1p: IEEE 802.1Q VLAN, IEEE 802.1s, IEEE 802.1w, IEEE 802.1X, IEEE 802.1ab (LLDP), IEEE 802.3ad, IEEE 802.3af và IEEE 802.3at,

Chỉ IEEE 802.3ah (100BASE-X single / multimode fiber)

Tương thích chuẩn IEEE 802.3x trên các cổng 10BASE-T, 100BASE-TX và 1000BASE-T: IEEE 802.3 10BASE-T, IEEE 802.3u 100BASE-TX, IEEE 802.3ab 1000BASE-T, IEEE 802.3z 1000BASE-X

Tiêu chuẩn RMON I và II: SNMP v1, v2c và v3, IEEE 802.3az, IEEE 802.1ax

Phần mềm hệ thống / giấy phép

Phần mềm hệ thống: IOS LAN BASE

Giấy phép: NERGY-MGT-100-K9, EW-DO-100-DE

Tính năng, đặc điểm

- Khung Jumbo

- VLANS

- Voice Vlan

- VTPv2

- CDPv2

- LLDP

- 802.3ad LACP

- PVST / PVST +

- 802.1W / 802.1S

- Cổng Fast / Uplink Nhanh

- Port CoS Trust và Override

- Lập kế hoạch

- Hàng đợi ưu tiên

- Cấu hình Hàng đợi CoS ưu tiên

- Độ trong suốt của DSCP

Bảo mật mạng

- SSH, SSL và SCP

- RADIUS và TACACS +

- Crypto SNMPv3

- 802.1x Kế toán / MIB

- Bảo mật cổng 802.1x

- 802.1x w / Voice VLAN

- 802.1x khách VLAN

- Phân công 802.1x VLAN

- Khoảng cách qua xác thực 802.1x MAC

- BPDU / Root Guard

- Cổng An ninh

- Private VALN Edge

- Chặn Unicast và Multicast không biết

- Snooping IGMP

- Bộ lọc IGMP / Throttle

Quản lý và khắc phục sự cố

- Tự động MDOX

- TDR

- UDLD

- Người trả lời SLA IP SL

- lớp 2 / IP Traceroute

- SPAN

- RSPAN

- Thiết lập nhanh

- Trình quản lý thiết bị

- Trợ lý Mạng Cisco

- Smartports + Cố vấn

- Cố vấn khắc phục sự cố

- Kéo và thả Nâng cấp Cisco IOS

- Địa chỉ IP DHCP

- Tự động cài đặt với cấu hình đã lưu

- Cấu hình Thay thế

- Nâng cấp Hình ảnh Tự động của DHCP

- Phân bổ dựa trên cổng DHCP

- Lỗi Vô hiệu hoá MIB

Dải môi trường

Nhiệt độ hoạt động lên đến 5000 ft (1500 m): 23ºF đến 113ºF(-5ºC đến 45ºC)

Nhiệt độ hoạt động lên tới 10.000 ft (3000 m): 23ºF đến 104ºF(-5ºC đến 40ºC)

Ngoại lệ ngắn hạn ở mực nước biển: 23ºF đến 131ºF(-5ºC đến 55ºC)

Ngoại lệ ngắn hạn lên đến 5000 feet (1500 m): 23ºF đến 122ºF(-5ºC đến 50ºC)

Ngoại lệ ngắn hạn lên đến 10.000 feet (3000 m): 23ºF đến 113ºF (-5ºC đến 45ºC)

Ngoại lệ ngắn hạn lên đến 13.000 feet (4000 m): 23º đến 104ºF(-5ºC đến 40ºC)

Nhiệt độ bảo quản lên tới 15.000 bộ (4573 m): -13º đến 158ºF (-25º đến 70ºC)

Độ cao hoạt động: Lên tới 10.000 feet: (Tối đa 3000 mét)

Độ cao lưu trữ: Lên đến 13.000(Lên đến 4000 mét)

Độ ẩm tương đối hoạt động: 10% đến 95% không ngưng tụ

Độ ẩm tương đối lưu trữ: 10% đến 95% không ngưng tụ

Qúy khách hàng xin vui lòng liên hệ trực tiếp Hotline 0981 558668 để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất các thông tin về sản phẩm thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L chính hãng.

Cisco WS-C2960X-24TD-L datasheet

Nguồn: https://thietbimangcisco.vn/

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Cisco WS-C2960X-24TD-L

Sản phẩm cùng loại

Phân phối Cisco chính hãng tại Việt Nam
Thông tin liên hệ
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Máy bàn Hà Nội: 024.22255666
Số di động tư vấn: 0981 558 668
Email: [email protected]
Mua sản phẩm Cisco WS-C2960X-24TD-L tại Hợp Nhất nhà cung cấp thiết bị mạng Cisco uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
06 Cam kết của Hợp Nhất