024.22255666 - 028.62959899
  • Switches Cisco - Switch chia mạng CISCO

Cisco WS-C2960X-48FPS-L

Switch Cisco WS-C2960X-48FPS-L thiết bị chuyển mạch Switch Cisco 48 Port Gigabit, 2 Port SFP 10G Uplink được tích hợp nguồn PoE đang được ưa chuộng và sử dụng rộng rãi trong hệ thống mạng các khối doanh nghiệp.
Giá bán: 61.500.000 VND
(Gọi điện, gửi Email nhận BOM giá rẻ hơn)
Code#: 5332
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
Hà Nội: Số 28 ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, Hà Nội
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

Giới thiệu dòng sản phẩm Switch Cisco WS-C2960X-48FPS-L chính hãng

Switch Cisco WS-C2960X-48FPS sản phẩm thế hệ mới mang những tính năng nổi bật của dong thiết bị chuyển mạch Switch Cisco Catalyst C2960X. Đầu tiên phải nói đến đó là trình quản lý Stack Manager,hệ điều hành Cisco IOS Release Season 15.2 có cấu hình cố định được tích hợp nguồn PoE đem đến giải pháp tiết kiệm năng lượn giảm thiểu chi phí cho khối doanh nghiệp.
Cisco WS-C2960X-48FPS-L cho phép cấu hình IGMP Snooping và MVR cho phép người quản lý cấp DHCP cho các máy trong mạng. Đồng thời tính năng DHCP Snooping cũng giúp chống giả mạo IP hoặc địa chỉ MAC hiệu quả (Configuration này được ứng dụng nhiều trong IP Multicat để thực hiện truyền tải gói tin trên IPv4 và IPv6).
Switch Cisco WS-C2960X-48FPS-L chính hãng
Hình ảnh: Switch Cisco WS-C2960X-48FPS-L chính hãng giá rẻ

Đặc điểm kỹ thuật Switch Cisco WS-C2960X-48FPS-L

Mã sản phẩm: WS-C2960X-48FPS-L
Loại Enclosure: Tủ rack-mountable - 1U
Bộ tính năng: Cơ sở LAN
Giao diện Uplink: 4 x 1G SFP
Cổng: 48 x 10/100/1000 cổng Ethernet Gigabit
Nguồn điện PoE sẵn có: 740W
Số xếp chồng: số 8
Dải băng thông: 80G
Hiệu suất Chuyển tiếp: 107.1Mpps
Chuyển mạch băng thông: 216Gbps
RAM: 512 MB
Bộ nhớ flash: 128 MB
Kích thước: 44,5 cm x 36,8 cm x 4,5 cm
Trọng lượng bao bì: 10.65 Kg

Đặc điểm ở mặt trước Switch Cisco WS-C2960X-48FPS-L

Switch Cisco WS-C2960X-48FPS-L
Hình ảnh: Switch Cisco WS-C2960X-48FPS-L
Chú thích:
① Cổng quản lý Ethernet
② Nút chế độ
③ Đèn LED chuyển đổi
④ Cổng USB mini-Type B (cổng điều khiển)
⑤ Cổng USB loại A
⑥ Cổng module SFP
⑦ Cổng 48 x 10/100/1000
⑧ CONSOLE LED
⑨ LED MGMT
⑩ Cổng giao tiếp RJ-45
· Đèn LED Switch bao gồm các đèn SYST, STAT, SPEED, RPS, MAST, POE và STACK.
· Power over Ethernet Plus (PoE +) hỗ trợ lên đến 370W ngân sách PoE cho 12 cổng với 30W mỗi cổng hoặc 24 cổng với 15,4W mỗi cổng hoặc 48 cổng với 7,4W mỗi cổng.

Đặc điểm mặt sau của Switch WS-C2960X-48FPS-L chính hãng

Cisco WS-C2960X-48FPS-L giá rẻ
Hình ảnh: Switch Cisco WS-C2960X-48FPS-L chính hãng giá rẻ
Chú thích:
①FlexStack-Plus mô-đun khe và bao gồm
②Fan xả
③RPS kết nối
④AC nối điện

Phụ kiện đi kèm Switch Cisco WS-C2960X-48FPS-L

C2960X-STACK: Module xếp dỡ Catalyst 2960-X FlexStack Plus
CAB-STK-E-0.5M: Cáp kết nối FlexStack của Cisco
GLC-LH-SM: GE SFP, đầu nối LC Đầu thu LX / LH
GLC-SX-MMD: Môđun thu phát 1000BASE-SX SFP, MMF, 850nm, DOM
CAB-CONSOLE-RJ45: Cáp điều khiển 6ft với RJ45 và DB9F
CAB-CONSOLE-USB: Cáp điều khiển 6 ft với USB Loại A và mini-B
Hiện tại Thietbimangcisco đang phân phối các sản phẩm Switch Cisco chính hãng, giá thành cạnh tranh nhất trên thị trường Hà Nội. Các sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có đầy đủ giấy tờ chứng nhận chất lượng và xuất xứ sản phẩm CO, CQ, bảo hành 12 tháng. Tất cả các sản phẩm trên Website đều có sẵn tại kho, luôn sẵn sàng khi quý khách hàng gọi.
Mọi thắc mắc về sản phẩm quý khách hàng xin vui lòng liên hệ trực tiếp Hotline 0981 558668 để được tưu vấn và hỗ trợ tốt nhất.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: thegioicisco@gmail.com

Cisco WS-C2960X-24PSQ-L

36.900.000 VND

Cisco WS-C2960-24PC-L

24.900.000 VND

Cisco WS-C2960X-48LPS-L

53.500.000 VND

Cisco WS-C2960X-48TD-L

51.500.000 VND

Cisco WS-C2960X-24PD-L

43.900.000 VND

Cisco WS-C2960X-24TD-L

45.000.000 VND
36.500.000 VND

Cisco WS-C2960-24PC-S

17.800.000 VND

Cisco WS-C2960+24LC-S

11.500.000 VND

CISCO WS-C2960X-24PS-L

31.900.000 VND

CISCO WS-C2960X-48TS-L

40.500.000 VND

CISCO WS-C2960+48PST-S

29.500.000 VND

CISCO WS-C2960X-48TS-LL

32.500.000 VND

CISCO WS-C2960X-24TS-L

22.500.000 VND

CISCO WS-C2960+48TC-S

11.850.000 VND

Cisco WS-C2960-24TC-L

11.850.000 VND
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.22255666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
thegioicisco@gmail.com

Video

0981 558 668

0981558668