024.22255666 - 028.62959899
  • Switches Cisco - Switch chia mạng CISCO

Cisco WS-C3560CG-8PC-S

Switch Cisco WS-C3560CG-8PC-S 8 Port Gigabit Ethernet POE, 2 x 1G SFP đầy đủ CO,CQ, Bảo hành 12 tháng. Sản phẩm được nhập khẩu và phân phối bởi Thietbimangcisco với giá thành hợp lý nhất trên thị trường.
Giá bán: 21.500.000 VND
(Gọi điện, gửi Email nhận BOM giá rẻ hơn)
Code#: 5353
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
Hà Nội: Số 28 ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, Hà Nội
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

Giới thiệu Switch Cisco WS-C3560CG-8PC-S chính hãng

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco Catalyst 3560CG-8PC-S dòng sản phẩm nổi bật trong dòng Switch 3560-CG với thiết kế nhỏ gọn thích hợp với mọi không gian, đặc biệt thích hợp với các hệ thống triển khai bên ngoài tủ dây. WS-C3560CG-8PC-S có 8 Port Gigabit 10/100/100 Giga, 2 x 1G đồng hoặc 2 x 1G SFP. Khác biệt với Switch 8TC-S sản phẩm này được tích hợp thêm nguồn PoE trong các cổng Ethernet giúp quản lý năng lượng từ các thiết bị đầu cuối và làm giảm chi phí cho doanh nghiệp.

Switch Cisco WS-C3560CG-8PC-S

Hình ảnh: Switch Cisco WS-C3560CG-8PC-S

Thông số kỹ thuật sản phẩm Switch Cisco WS-C3560CG-8TC-S

Mã sản phẩm: WS-C3560CG-8PC-S

Bộ tính năng: Cơ sở IP

Giao diện Uplink: 2 x 1G đồng hoặc 2 x 1G SFP

CỔng: Cổng PoE (+) Ethernet Gigabit Ethernet 8 x 10/100/1000

Nguồn điện PoE sẵn có: 124W

Chuyển tiếp băng thông: 10 Gbps

RAM: 128 MB

Bộ nhớ flash: 64 MB

Kích thước: 4,44 x 26,9 x 23,8 cm

Trọng lượng bao bì: 4,65 Kg

Đặc điểm mặt trước của Switch WS-C3560CG-8PC-S

Mặt trước Switch Cisco WS-C3560CG-8PC-S

Hình ảnh: Switch Cisco WS-C3560CG-8PC-S

① Nut điêu chỉnh chê độ

② Cổng USB loại A

③ Cổng USB mini-Type B (cổng điều khiển)

④ Cổng điều khiển RJ-45

⑤ Hệ thống đèn LED

⑥ Cổng PoE (+) Ethernet Gigabit Ethernet 8 x 10/100/1000

⑦ 2 x 1G đồng hoặc 2 x 1G SFP

Phụ kiện đi kèm với Switch Cisco WS-C3560CG-8PC-S

CAB-CONSOLE-USB: Cáp Cáp Cisco CAB-CONSOLE-USB 6 ft với USB Loại A và Mini-B

CAB-CONSOLE-RJ45: Cáp điều khiển CAB của Cisco CAB-CONSOLE-RJ45 6ft với RJ45 và DB9F

GLC-SX-MMD: Môđun thu phát 1000BASE-SX SFP, MMF, 850nm, DOM

GLC-LH-SMD: Bộ thu phát Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH SFP, MMF / SMF, 1310nm, DOM

Hiện tại thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C3560CG-8PC-S nhập khẩu chính hãng đang được phân phối bởi thietbimangcisco có đầy đủ CO, CQ, Bảo hành 12 tháng.

Để đặt hàng và được tư vấn chi tiết hơn về sản phẩm quý khách hàng xin vui lòng liên hệ trực tiếp Hotline 0981 558668

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: thegioicisco@gmail.com

Cisco WS-C3560X-24T-E

98.800.000 VND

Cisco WS-C3560CX-12PC-S

21.390.000 VND

Cisco WS-C3560-24TS-S

24.200.000 VND

Cisco WS-C3560X-24P-S

68.950.000 VND

CISCO WS-C3560X-24T-L

36.600.000 VND

Cisco WS-C3560V2-48PS-E

124.500.000 VND

Cisco WS-C3560V2-48PS-S

102.500.000 VND

Cisco WS-C3560V2-48TS-E

101.000.000 VND

Cisco WS-C3560V2-24TS-SD

49.500.000 VND

Cisco WS-C3560V2-24PS-S

56.500.000 VND

Cisco WS-C3560V2-24PS-E

82.500.000 VND

Cisco WS-C3560X-48T-E

146.800.000 VND

Cisco WS-C3560CG-8TC-S

17.950.000 VND

Cisco WS-C3560CX-12TC-S

19.900.000 VND

Cisco WS-C3560V2-48TS-S

74.500.000 VND
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.22255666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
thegioicisco@gmail.com

Video

0981 558 668

0981558668