108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp, HCMC. 0983 111 050

Cisco WS-C3560CG-8PC-S

Switch Cisco WS-C3560CG-8PC-S 8 Port Gigabit Ethernet POE, 2 x 1G SFP đầy đủ CO,CQ, Bảo hành 12 tháng. Sản phẩm được nhập khẩu và phân phối bởi Thietbimangcisco với giá thành hợp lý nhất trên thị trường.
Cisco WS-C3560CG-8PC-S, Switch Cisco WS-C3560CG-8PC-S 8GBE PoE+ 2XDUAL Uplink Ip Base
(5/ 19 bởi 6206 người xem )
Giá bán: Liên hệ giá tốt nhất
(Gọi điện, chat Zalo gửi Email nhận báo giá cực tốt)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5353
Tình trạng: Có hàng (tại Hà Nội và Hồ Chí Minh)
Bảo hành: 12 tháng (lỗi là đổi mới trong 1 tháng)
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0983 111 050 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận yêu cầu báo giá: info@thietbimangcisco.vn
Hợp Nhất Group Since 2010
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Q. Gò Vấp, HCMC
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

Giới thiệu Switch Cisco WS-C3560CG-8PC-S chính hãng

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco Catalyst 3560CG-8PC-S dòng sản phẩm nổi bật trong dòng Switch 3560-CG với thiết kế nhỏ gọn thích hợp với mọi không gian, đặc biệt thích hợp với các hệ thống triển khai bên ngoài tủ dây. WS-C3560CG-8PC-S có 8 Port Gigabit 10/100/100 Giga, 2 x 1G đồng hoặc 2 x 1G SFP. Khác biệt với Switch 8TC-S sản phẩm này được tích hợp thêm nguồn PoE trong các cổng Ethernet giúp quản lý năng lượng từ các thiết bị đầu cuối và làm giảm chi phí cho doanh nghiệp.

Switch Cisco WS-C3560CG-8PC-S

Hình ảnh: Switch Cisco WS-C3560CG-8PC-S

Thông số kỹ thuật sản phẩm Switch Cisco WS-C3560CG-8TC-S

Mã sản phẩm: WS-C3560CG-8PC-S

Bộ tính năng: Cơ sở IP

Giao diện Uplink: 2 x 1G đồng hoặc 2 x 1G SFP

CỔng: Cổng PoE (+) Ethernet Gigabit Ethernet 8 x 10/100/1000

Nguồn điện PoE sẵn có: 124W

Chuyển tiếp băng thông: 10 Gbps

RAM: 128 MB

Bộ nhớ flash: 64 MB

Kích thước: 4,44 x 26,9 x 23,8 cm

Trọng lượng bao bì: 4,65 Kg

Đặc điểm mặt trước của Switch WS-C3560CG-8PC-S

Mặt trước Switch Cisco WS-C3560CG-8PC-S

Hình ảnh: Switch Cisco WS-C3560CG-8PC-S

① Nut điêu chỉnh chê độ

② Cổng USB loại A

③ Cổng USB mini-Type B (cổng điều khiển)

④ Cổng điều khiển RJ-45

⑤ Hệ thống đèn LED

⑥ Cổng PoE (+) Ethernet Gigabit Ethernet 8 x 10/100/1000

⑦ 2 x 1G đồng hoặc 2 x 1G SFP

Phụ kiện đi kèm với Switch Cisco WS-C3560CG-8PC-S

CAB-CONSOLE-USB: Cáp Cáp Cisco CAB-CONSOLE-USB 6 ft với USB Loại A và Mini-B

CAB-CONSOLE-RJ45: Cáp điều khiển CAB của Cisco CAB-CONSOLE-RJ45 6ft với RJ45 và DB9F

GLC-SX-MMD: Môđun thu phát 1000BASE-SX SFP, MMF, 850nm, DOM

GLC-LH-SMD: Bộ thu phát Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH SFP, MMF / SMF, 1310nm, DOM

Hiện tại thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C3560CG-8PC-S nhập khẩu chính hãng đang được phân phối bởi thietbimangcisco có đầy đủ CO, CQ, Bảo hành 12 tháng.

Để đặt hàng và được tư vấn chi tiết hơn về sản phẩm quý khách hàng xin vui lòng liên hệ trực tiếp Hotline 0983 111 050

Cisco WS-C3560CG-8PC-S Datasheet Specs

Mục Lục Cisco WS-C3560CG-8PC-S

  1. Giá Cisco WS-C3560CG-8PC-S List price
  2. Cisco WS-C3560CG-8PC-S datasheet specs
  3. Báo giá Cisco WS-C3560CG-8PC-S Price list
  4. Cisco WS-C3560CG-8PC-S chính hãng
  5. Liên hệ mua Cisco WS-C3560CG-8PC-S giá tốt
  6. Hỗ trợ sản phẩm Cisco WS-C3560CG-8PC-S
Cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Cisco WS-C3560CG-8PC-S kém chất lượng từ Hợp Nhất group
Phân phối Cisco chính hãng tại Việt Nam
Thông tin liên hệ
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Máy bàn Hà Nội: 024.22255666
Số di động tư vấn: 0983 111 050
Email: info@thietbimangcisco.vn
Mua sản phẩm Cisco WS-C3560CG-8PC-S tại Hợp Nhất nhà cung cấp thiết bị mạng Cisco uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
Cam kết của Hợp Nhất Group