0981 558668
  • Switches Cisco - Switch chia mạng CISCO

Module Cisco MFEFX1

MFEFX1 100 Base-FX Mini-GBIC SFP Transceiver
(5/19 bởi 558 người xem)
Giá bán: 1.600.000 VND
(Gọi điện, gửi Email nhận báo giá rẻ hơn)
Code#: 5395
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Hà Nội: Số 28 ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, Hà Nội

Cisco MFEFX1

Module SFP Cisco MFEFX1 100BASE-FX, 1310 nm, up to 2 km LC duplex transceiver for MMF chính hãng

Cisco MFEFX1 100 Base-FX Mini-GBIC SFP Transceiver

Cisco MFEFX1 Full box

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: thegioicisco@gmail.com

Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.22255666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
thegioicisco@gmail.com

Video

0981 558 668

0981558668