108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp. 0981 558668
  • Switches Cisco - Switch chia mạng CISCO

Module Cisco MFEFX1

MFEFX1 100 Base-FX Mini-GBIC SFP Transceiver
(5/ 19 bởi 4252 người xem)
Giá bán: 1.600.000 VND
(Gọi điện, chat Zalo gửi Email nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5395
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp, HCMC
[ Hà Nội ] Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

Cisco MFEFX1

Module SFP Cisco MFEFX1 100BASE-FX, 1310 nm, up to 2 km LC duplex transceiver for MMF chính hãng

Cisco MFEFX1 100 Base-FX Mini-GBIC SFP Transceiver

Cisco MFEFX1 Full box

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Module Cisco MFEFX1

Sản phẩm cùng loại

Phân phối Cisco chính hãng tại Việt Nam
Thông tin liên hệ
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Hà Nội: 024.22255666
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Hỗ trợ trực tuyến (Call, Zalo)
Mua sản phẩm Module Cisco MFEFX1 tại Hợp Nhất nhà cung cấp thiết bị mạng Cisco uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
05 Cam kết của Hợp Nhất
0981 558 668

0981558668