0981 558668
  • Switches Cisco - Switch chia mạng CISCO

Module Cisco MFELX1

Module Cisco MFELX1 100BASE-LX SFP transceiver, for single-mode fiber, 1310 nm wavelength, support up to 15 km. MGE Transceivers
(5/19 bởi 772 người xem)
Giá bán: 2.650.000 VND
(Gọi điện, gửi Email nhận báo giá rẻ hơn)
Sản phẩm chính hãng CISCO Sản phẩm chính hãng ®
Code#: 5398
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, HCMC
[ Hà Nội ] Số 28 ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, Hà Nội

Module SFP Cisco MFELX1

Module Cisco MFELX1 100BASE-LX SFP transceiver, for single-mode fiber, 1310 nm wavelength, support up to 15 km. MGE Transceivers

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: thegioicisco@gmail.com

Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.22255666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
thegioicisco@gmail.com

Video

0981 558 668

0981558668