108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp, HCMC. 0983 111 050

Cisco ISR4321/K9

Cisco ISR4321 / K9 2GE,2NIM,4G FLASH,4G DRAM,IP Base ✅ Chính hãng đầy đủ CO, CQ ✅ Bảo hành 12 tháng ✅ Liên hệ trực tiếp nhận giá tốt
Cisco ISR4321/K9, Cisco ISR4321 / K9 2GE,2NIM,4G FLASH,4G DRAM,IP Base
(5/ 19 bởi 6235 người xem )
Giá bán: Liên hệ giá tốt nhất
(Gọi điện, chat Zalo gửi Email nhận báo giá cực tốt)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5449
Tình trạng: Có hàng (tại Hà Nội và Hồ Chí Minh)
Bảo hành: 12 tháng (lỗi là đổi mới trong 1 tháng)
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0983 111 050 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận yêu cầu báo giá: info@thietbimangcisco.vn
Hợp Nhất Group Since 2010
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Q. Gò Vấp, HCMC
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

Cisco ISR4321 / K9 2GE,2NIM,4G FLASH,4G DRAM,IP Base

Bộ định tuyến Router Cisco ISR4321 /K9 được thiết kế để cung cấp các dịch vụ nâng cao cho môi trường chi nhánh doanh nghiệp nhỏ. Nó cung cấp suy nghĩ 50Mbps theo mặc định. Với hiệu suất trả tiền khi bạn phát triển, bạn có thể tăng dung lượng chuyển tiếp lên 100Mbps bằng cách mua giấy phép FL-4320-PERF-K9.

Đặc điểm nổi bật của Router Cisco ISR4321 / K9

Mã sản phẩm Cisco ISR4321/K9
Tổng thông lượng 50 Mb / giây đến 100 Mb / giây
Tổng số cổng WAN hoặc LAN 10/100/1000 trên bo mạch 2
Cổng dựa trên RJ-45 2
Cổng dựa trên SFP 1
Các khe NIM (Môđun Giao diện Mạng) 2
Khe ISC trên bo mạch 1
Ký ức 4 GB (mặc định) / 8 GB (tối đa)
Bộ nhớ flash 4 GB (mặc định) / 8 GB (tối đa)
Tùy chọn cung cấp điện Bên ngoài AC và PoE
Chiều cao rack 1 RU
Kích thước (H x W x D) 44,55 x 369,57 x 294,64 mm
Gói trọng lượng 9,19 Kg

Mặt trước Router Cisco

Mặt trước của Router Cisco ISR4321 / K9

Hình ảnh: Mặt trước của Router Cisco ISR4321 / K9

Mặt sau Router Cisco

Mặt sau của Router Cisco ISR4321 / K9
Hình ảnh: Mặt sau của Router Cisco ISR4321 / K9
① Nối đất
② Công tắc điện
③ Đầu nối nguồn điện
④ Cổng “MGMT” của GE (với cổng USB bên dưới)
⑤ Cổng mini USB loại B
⑥ Cổng điều khiển
⑦ Cổng GE 0/0/1 (cáp đồng)
⑧ Cổng GE 0/0/0 SFP (cáp quang)
⑨ Khe NIM
⑩ Cổng GE 0/0/0 RJ-45 (cáp đồng)
⑪ Cổng phụ

Bom báo giá Router Cisco ISR4321-K9 chính hãng

ISR4321/K9 Cisco ISR 4321 Bundle, w/UC License up ISR4321-V/K9
CON-SNT-ISR4321V SNTC-8X5XNBD Cisco ISR 4321 UC Bundle, PVDM4-32, UC L
SL-4320-UC-K9 Unified Communication License for Cisco ISR 4320 Series
SL-4320-IPB-K9 IP Base License for Cisco ISR 4320 Series
PWR-4320-AC AC Power Supply for Cisco ISR 4320
CAB-AC-C5-EUR AC Power Cord, Type C5, Europe
MEM-FLSH-4G 4G Flash Memory for Cisco ISR 4300 (Soldered on motherboard)
MEM-4320-4G 4G DRAM for Cisco ISR 4320 (Soldered on motherboard)
NIM-BLANK Blank faceplate for NIM slot on Cisco ISR 4400
SISR4300UK9-166 Cisco ISR 4300 Series IOS XE Universal

Các module tương thích với Router Cisco ISR4321 / K9

Giấy phép

L-SL-4320-APP-K9 =: Giấy phép Cisco AppX L-SL-4320-APP-K9 = với 200 conn / ISRWAAS hoặc 750 conns / vWAAS

Cáp nối tiếp thông minh

CAB-SS-449FC: Cáp CAB-SS-449FC RS-449 của Cisco, DCE Nữ nối tiếp thông minh, 10 Feet

Cáp điều khiển và cáp phụ trợ

CAB-CONSOLE-RJ45: Cáp điều khiển Cisco CAB-CONSOLE-RJ45 6ft với RJ45 và DB9F

CAB-CONSOLE-USB: Cáp điều khiển Cisco CAB-CONSOLE-USB 6 ft với USB loại A và mini-B

Mô-đun giao diện mạng

NIM-2CE1T1-PRI: Mô-đun giao diện mạng thoại và WAN của Cisco Multiflex Trunk

NIM-1MFT-T1 / E1: Mô-đun giao diện mạng thoại và mạng đa phương tiện Cisco thế hệ thứ tư của Cisco

NIM-4E / M: Card giao diện mạng thoại tương tự (tai và miệng)

NIM-2FXS: Thẻ giao tiếp mạng thoại Cisco Analog NIM-2FXS

NIM-2FXS / 4FXO: Thẻ giao tiếp mạng thoại Cisco Analog NIM-2FXS / 4FXO

SFP cho các cổng GE trên bo mạch

GLC-LH-SMD: Mô-đun thu phát SFP Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH, MMF / SMF, 1310nm, DOM

GLC-ZX-SMD: Mô-đun thu phát SFP Cisco GLC-ZX-SMD 1000BASE-ZX, SMF, 1550nm, DOM

GLC-SX-MMD: Mô-đun thu phát SFP Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, 850nm, DOM

Mọi thắc mắc về sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp các Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm.

Cisco ISR4321/K9 Datasheet Specs

Mục Lục Cisco ISR4321/K9

  1. Giá Cisco ISR4321/K9 List price
  2. Cisco ISR4321/K9 datasheet specs
  3. Báo giá Cisco ISR4321/K9 Price list
  4. Cisco ISR4321/K9 chính hãng
  5. Liên hệ mua Cisco ISR4321/K9 giá tốt
  6. Hỗ trợ sản phẩm Cisco ISR4321/K9
Cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Cisco ISR4321/K9 kém chất lượng từ Hợp Nhất group
Phân phối Cisco chính hãng tại Việt Nam
Thông tin liên hệ
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Máy bàn Hà Nội: 024.22255666
Số di động tư vấn: 0983 111 050
Email: info@thietbimangcisco.vn
Mua sản phẩm Cisco ISR4321/K9 tại Hợp Nhất nhà cung cấp thiết bị mạng Cisco uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
Cam kết của Hợp Nhất Group