0981 558668
  • Switches Cisco - Switch chia mạng CISCO

Cisco ISR4321/K9

Cisco ISR4321 / K9 2GE,2NIM,4G FLASH,4G DRAM,IP Base ✅ Chính hãng đầy đủ CO, CQ ✅ Bảo hành 12 tháng ✅ Liên hệ trực tiếp nhận giá tốt
(5/19 bởi 438 người xem)
Giá bán: 23.000.000 VND
(Gọi điện, gửi Email nhận báo giá rẻ hơn)
Sản phẩm chính hãng CISCO Sản phẩm chính hãng ®
Code#: 5449
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, HCMC
[ Hà Nội ] Số 28 ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, Hà Nội

Cisco ISR4321 / K9 2GE,2NIM,4G FLASH,4G DRAM,IP Base

Bộ định tuyến Router Cisco ISR4321 /K9 được thiết kế để cung cấp các dịch vụ nâng cao cho môi trường chi nhánh doanh nghiệp nhỏ. Nó cung cấp suy nghĩ 50Mbps theo mặc định. Với hiệu suất trả tiền khi bạn phát triển, bạn có thể tăng dung lượng chuyển tiếp lên 100Mbps bằng cách mua giấy phép FL-4320-PERF-K9.

Đặc điểm nổi bật của Router Cisco ISR4321 / K9

Mã sản phẩm: Cisco ISR4321 / K9

Tổng thông lượng: 50 Mb / giây đến 100 Mb / giây

Tổng số cổng WAN hoặc LAN 10/100/1000 trên bo mạch: 2

Cổng dựa trên RJ-45: 2

Cổng dựa trên SFP: 1

Các khe NIM (Môđun Giao diện Mạng): 2

Khe ISC trên bo mạch: 1

Ký ức: 4 GB (mặc định) / 8 GB (tối đa)

Bộ nhớ flash: 4 GB (mặc định) / 8 GB (tối đa)

Tùy chọn cung cấp điện: Bên ngoài: AC và PoE

Chiều cao rack: 1 RU

Kích thước (H x W x D): 44,55 x 369,57 x 294,64 mm

Gói trọng lượng: 9,19 Kg

Mặt trước Router Cisco

Mặt trước của Router Cisco ISR4321 / K9

Hình ảnh: Mặt trước của Router Cisco ISR4321 / K9

Mặt sau Router Cisco

Mặt sau của Router Cisco ISR4321 / K9
Hình ảnh: Mặt sau của Router Cisco ISR4321 / K9
① Nối đất
② Công tắc điện
③ Đầu nối nguồn điện
④ Cổng “MGMT” của GE (với cổng USB bên dưới)
⑤ Cổng mini USB loại B
⑥ Cổng điều khiển
⑦ Cổng GE 0/0/1 (cáp đồng)
⑧ Cổng GE 0/0/0 SFP (cáp quang)
⑨ Khe NIM
⑩ Cổng GE 0/0/0 RJ-45 (cáp đồng)
⑪ Cổng phụ

Các module tương thích với Router Cisco ISR4321 / K9

Giấy phép

L-SL-4320-APP-K9 =: Giấy phép Cisco AppX L-SL-4320-APP-K9 = với 200 conn / ISRWAAS hoặc 750 conns / vWAAS

Cáp nối tiếp thông minh

CAB-SS-449FC: Cáp CAB-SS-449FC RS-449 của Cisco, DCE Nữ nối tiếp thông minh, 10 Feet

Cáp điều khiển và cáp phụ trợ

CAB-CONSOLE-RJ45: Cáp điều khiển Cisco CAB-CONSOLE-RJ45 6ft với RJ45 và DB9F

CAB-CONSOLE-USB: Cáp điều khiển Cisco CAB-CONSOLE-USB 6 ft với USB loại A và mini-B

Mô-đun giao diện mạng

NIM-2CE1T1-PRI: Mô-đun giao diện mạng thoại và WAN của Cisco Multiflex Trunk

NIM-1MFT-T1 / E1: Mô-đun giao diện mạng thoại và mạng đa phương tiện Cisco thế hệ thứ tư của Cisco

NIM-4E / M: Card giao diện mạng thoại tương tự (tai và miệng)

NIM-2FXS: Thẻ giao tiếp mạng thoại Cisco Analog NIM-2FXS

NIM-2FXS / 4FXO: Thẻ giao tiếp mạng thoại Cisco Analog NIM-2FXS / 4FXO

SFP cho các cổng GE trên bo mạch

GLC-LH-SMD: Mô-đun thu phát SFP Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH, MMF / SMF, 1310nm, DOM

GLC-ZX-SMD: Mô-đun thu phát SFP Cisco GLC-ZX-SMD 1000BASE-ZX, SMF, 1550nm, DOM

GLC-SX-MMD: Mô-đun thu phát SFP Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, 850nm, DOM

Mọi thắc mắc về sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp các Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: thegioicisco@gmail.com

Cisco ISR4351/K9

99.000.000 VND

Cisco ISR4331/K9

37.200.000 VND

Cisco ISR4321-SEC/K9

33.800.000 VND

Cisco ISR4331-AX/K9

60.500.000 VND

Cisco ISR4451-X/K9

206.000.000 VND

Cisco ISR4431/K9

126.500.000 VND
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.22255666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
thegioicisco@gmail.com

Video

0981 558 668

0981558668