108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp, HCMC. 0983 111 050

Cisco ISR4321-SEC/K9

Cisco ISR4321-SEC/K9 (2GE,2NIM,4G FLASH,4G DRAM, Security Bundle) ✅ Chính hãng đầy đủ CO, CQ ✅ Bảo hành 12 tháng ✅ Liên hệ trực tiếp nhận giá tốt
Cisco ISR4321-SEC/K9, Cisco ISR4321-SEC/K9 (2GE,2NIM,4G FLASH,4G DRAM, Security Bundle)
(5/ 19 bởi 7434 người xem )
Giá bán: Liên hệ giá tốt nhất
(Gọi điện, chat Zalo gửi Email nhận báo giá cực tốt)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5451
Tình trạng: Có hàng (tại Hà Nội và Hồ Chí Minh)
Bảo hành: 12 tháng (lỗi là đổi mới trong 1 tháng)
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0983 111 050 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận yêu cầu báo giá: info@thietbimangcisco.vn
Hợp Nhất Group Since 2010
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Q. Gò Vấp, HCMC
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

Cisco ISR4321-SEC/K9 (2GE,2NIM,4G FLASH,4G DRAM, Security Bundle)

Cisco ISR4321-SEC / K9 là bộ định tuyến ISR4321 / k9 với Gói bảo mật. Các thông số kỹ thuật khác của nó giống ISR4321 / k9.

Thông số kỹ thuật Router Cisco ISR4321-SEC / K9

Mã sản phẩm: Cisco ISR4321-SEC / K9

Tổng thông lượng: 50 Mb / giây đến 100 Mb / giây

Tổng số cổng WAN hoặc LAN 10/100/1000 trên bo mạch: 2

Cổng dựa trên RJ-45: 2

Cổng dựa trên SFP: 1

Các khe NIM (Môđun Giao diện Mạng): 2

Khe ISC trên bo mạch: 1

Ký ức: 4 GB (mặc định) / 8 GB (tối đa)

Bộ nhớ flash: 4 GB (mặc định) / 8 GB (tối đa)

Tùy chọn cung cấp điện: Bên ngoài: AC và PoE

Chiều cao rack: 1 RU

Kích thước (H x W x D): 44,55 mm x 369,57 mm x 294,64 mm

Trọng lượng: 9,19 Kg

Đặc điểm kỹ thuật Router Cisco ISR4321-SEC / K9

Tổng thông lượng: 50 Mb / giây đến 100 Mb / giây

Tổng số cổng WAN hoặc LAN 10/100/1000 trên bo mạch: 2

Cổng dựa trên RJ-45: 2

Cổng dựa trên SFP: 1

Các khe mô-đun dịch vụ nâng cao: 0

Khe cắm mô-đun dịch vụ đôi: 0

Khe NIM: 2

OIR (tất cả các mô-đun I / O): Có

Khe ISC trên bo mạch: 1

Bộ nhớ mã lỗi sửa lỗi kép (EC3) bộ nhớ mặc định 3 (DDR3) (Điều khiển kết hợp / dịch vụ / máy bay dữ liệu): 4 GB

Bộ nhớ DDR3 ECC DRAM tối đa (điều khiển kết hợp / dịch vụ / máy bay dữ liệu): 8 GB

Bộ nhớ flash mặc định: 4 GB

Bộ nhớ flash tối đa: 8 GB

Khe cắm USB 2.0 bên ngoài (loại A): 1

Bảng điều khiển USB loại B mini (lên tới 115,2 kbps): 1

Cổng giao diện điều khiển nối tiếp - RJ45 (lên tới 115,2 kbps): 1

Cổng phụ nối tiếp - RJ45: (tối đa 115,2 kbps): 1

Tùy chọn cung cấp điện: Bên ngoài: AC và PoE

Cung cấp năng lượng dự phòng: Không áp dụng

AC điện áp đầu vào: Tự động điều chỉnh 100 đến 240 VAC

AC tần số đầu vào: 47 đến 63 Hz

Dòng đầu vào AC, nguồn AC (tối đa): 1,5 đến 0,6A

Dòng điện đầu vào AC: 90 Một đỉnh và ít hơn 3 Vũ khí mỗi nửa chu kỳ

Công suất tiêu biểu (không có mô-đun) (watt): 36

Công suất tối đa với nguồn điện AC (watt): 125

Công suất tối đa với nguồn điện PoE (chỉ nền tảng) (watt): 260

Công suất PoE điểm cuối tối đa có sẵn từ nguồn điện PoE (watt): 120

Đèn LED ở mặt trước của Router
Hình ảnh: Đèn LED ở mặt trước của Router
Có 8 đèn LED ở mặt trước: POE0, FLASH, TEMP, PWR, SSD, ISC, FAN và STAT.

Thông tin mặt sau Router Cisco ISR4321-SEC / K9

Mặt sau Router Cisco ISR4321-SEC / K9
Hình ảnh: Mặt sau Router Cisco ISR4321-SEC / K9

① Nối đất

② Công tắc điện

③ Đầu nối nguồn điện

④ Cổng “MGMT” của GE (với cổng USB bên dưới)

⑤ Cổng mini USB loại B

⑥ Cổng điều khiển

⑦ Cổng GE 0/0/1 (cáp đồng)

⑧ Cổng GE 0/0/0 SFP (cáp quang)

⑨ Khe NIM

⑩ Cổng GE 0/0/0 RJ-45 (cáp đồng)

⑪ Cổng phụ

Bom báo giá Router Cisco ISR4321-SEC-K9 chính hãng

ISR4321-SEC-K9 Cisco ISR 4321 (2GE,2NIM,4G FLASH,4G DRAM,IPB) lic up ISR4321-SEC/K9
CON-SMBS-ISR4321K CSCO SUP ESS 8X5XNBD Cisco ISR 4321 (2GE,2NIM,4G FLASH,4G DR
CON-SNT-ISR4321K SNTC-8X5XNBD Cisco ISR 4321 (2GE,2NIM,4G FLASH,4G DRAM,IPB)
SL-4320-IPB-K9 IP Base License for Cisco ISR 4320 Series
SL-4320-SEC-K9 Security License for Cisco ISR 4320 Series
PWR-4320-AC AC Power Supply for Cisco ISR 4320
CAB-AC-C5-EUR AC Power Cord, Type C5, Europe
MEM-FLSH-4G 4G Flash Memory for Cisco ISR 4300 (Soldered on motherboard)
MEM-4320-4G 4G DRAM for Cisco ISR 4320 (Soldered on motherboard)
NIM-BLANK Blank faceplate for NIM slot on Cisco ISR 4400
SISR4300UK9-166 Cisco ISR 4300 Series IOS XE Universal

Các modun và thiết bị tương thích với Router

- Cáp nối tiếp thông minh

CAB-SS-449FC: Cáp CAB-SS-449FC RS-449 của Cisco, DCE Nữ nối tiếp thông minh, 10 Feet

- Cáp điều khiển và cáp phụ trợ

CAB-CONSOLE-RJ45: Cáp điều khiển Cisco CAB-CONSOLE-RJ45 6ft với RJ45 và DB9F

CAB-CONSOLE-USB: Cáp điều khiển Cisco CAB-CONSOLE-USB 6 ft với USB loại A và mini-B

- Mô-đun giao diện mạng

NIM-2CE1T1-PRI Mô-đun giao diện mạng thoại và WAN của Cisco Multiflex Trunk
NIM-1MFT-T1 / E1 Mô-đun giao diện mạng thoại và mạng đa phương tiện Cisco thế hệ thứ tư của Cisco
NIM-4E / M Card giao diện mạng thoại tương tự (tai và miệng)
NIM-2FXS Thẻ giao tiếp mạng thoại Cisco Analog NIM-2FXS
NIM-2FXS / 4FXO Thẻ giao tiếp mạng thoại Cisco Analog NIM-2FXS / 4FXO

- SFP cho các cổng GE trên bo mạch

GLC-LH-SMD Mô-đun thu phát SFP Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH, MMF / SMF, 1310nm, DOM
GLC-ZX-SMD Mô-đun thu phát SFP Cisco GLC-ZX-SMD 1000BASE-ZX, SMF, 1550nm, DOM
GLC-SX-MMD Mô-đun thu phát SFP Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, 850nm, DOM

Để biết thêm thông tin về sản phẩm quý khách hàng xin vui lòng liên hệ với chúng tôi qua các thông tin trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.

Cisco ISR4321-SEC/K9 Datasheet Specs

Mục Lục Cisco ISR4321-SEC/K9

  1. Giá Cisco ISR4321-SEC/K9 List price
  2. Cisco ISR4321-SEC/K9 datasheet specs
  3. Báo giá Cisco ISR4321-SEC/K9 Price list
  4. Cisco ISR4321-SEC/K9 chính hãng
  5. Liên hệ mua Cisco ISR4321-SEC/K9 giá tốt
  6. Hỗ trợ sản phẩm Cisco ISR4321-SEC/K9
Cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Cisco ISR4321-SEC/K9 kém chất lượng từ Hợp Nhất group
Phân phối Cisco chính hãng tại Việt Nam
Thông tin liên hệ
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Máy bàn Hà Nội: 024.22255666
Số di động tư vấn: 0983 111 050
Email: info@thietbimangcisco.vn
Mua sản phẩm Cisco ISR4321-SEC/K9 tại Hợp Nhất nhà cung cấp thiết bị mạng Cisco uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
Cam kết của Hợp Nhất Group