0981 558668
  • Switches Cisco - Switch chia mạng CISCO

Cisco ISR4451-X/K9

Cisco ISR4451-X/K9, 4 WAN/LAN ports, 4 SFP ports, 10 Core CPU, Security ✅ Chính hãng đầy đủ CO, CQ ✅ Bảo hành 12 tháng ✅ Liên hệ trực tiếp nhận giá tốt
(5/19 bởi 610 người xem)
Giá bán: 206.000.000 VND
(Gọi điện, gửi Email nhận báo giá rẻ hơn)
Sản phẩm chính hãng CISCO Sản phẩm chính hãng ®
Code#: 5454
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, HCMC
[ Hà Nội ] Số 28 ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, Hà Nội

Cisco ISR4451-X/K9, 4 WAN/LAN ports, 4 SFP ports, 10 Core CPU, Security

Bộ định tuyến dịch vụ tích hợp Router ISR4451-X/K9, có tên ISR4451-X/K9, hỗ trợ 2 khe mô-đun dịch vụ nâng cao (SM-X), cung cấp thông lượng tổng hợp 1 Gbps đến 2Gbps. Bộ định tuyến này cũng hỗ trợ hai loại DDRM, mặt phẳng dữ liệu và mặt phẳng điều khiển / dịch vụ, giúp quản trị viên dễ dàng quản lý bộ định tuyến.

Bộ định tuyến Router Cisco ISR4451-X/K9
Hình ảnh: Bộ định tuyến Router Cisco ISR4451-X/K9

Thông số kỹ thuật Router Cisco ISR4451-X / K9

Mã sản phẩm: Cisco ISR4451-X / K9

Tổng thông lượng: 1 Gbps đến 2Gb / giây

Tổng số cổng WAN hoặc LAN 10/100/1000 trên bo mạch: 4

Cổng dựa trên RJ-45: 4

Cổng dựa trên SFP: 4

Khe cắm mô-đun dịch vụ nâng cao (SM-X): 2

Các khe NIM (Môđun Giao diện Mạng): 3

Khe ISC trên bo mạch: 1

DDRM (mặt phẳng dữ liệu): 2 GB (mặc định) / 2 GB (tối đa)

DDRM (mặt phẳng điều khiển / dịch vụ): 4 GB (mặc định) / 16 GB (tối đa)

Bộ nhớ flash: 8 GB (mặc định) / 32 GB (tối đa)

Tùy chọn cung cấp điện: Nội bộ: AC, DC (lộ trình) và PoE

Chiều cao rack: 2 RU

Kích thước (H x W x D): 88,9 x 438,15 x 469,9 mm

Thông tin mặt trước Router Cisco ISR4451-X / K9

Mặt trước Router Cisco ISR4451-X/K9
Hình ảnh: Mặt trước Router Cisco ISR4451-X/K9
① Bộ cấp nguồn AC (PSU0)
② Router khay quạt
③ Bộ cấp nguồn AC (PSU1)
④ Bộ định tuyến nguồn Bật / Tắt công tắc
⑤ Đèn LED
· Khay quạt Router được ẩn sau khung bezel có thể tháo rời.
· Đèn LED bao gồm 12 chỉ số.

Thông tin mặt sau Cisco ISR4451-X / K9

Mặt sau Cisco ISR4451-X/K9
Hình ảnh: Mặt sau Cisco ISR4451-X/K9
① Cổng USB loại A
② Cổng quản lý GE
③ Cổng mini USB loại B
④ Cổng điều khiển
⑤ Cổng phụ
⑥ Cổng GE
⑦ NIM Slots
⑧ Khe cắm SM-X
· NIM hỗ trợ 2 đơn hoặc rộng 1 đôi.
· Cổng GE bao gồm 4 cổng RJ45 và 4 cổng SFP.

Module và các phụ kiện tương thích

- Cáp nối tiếp thông minh

CAB-SS-449FC: Cáp CAB-SS-449FC RS-449 của Cisco, DCE Nữ nối tiếp thông minh, 10 Feet

CAB-SS-V35FC: Cáp V.35 của Cisco CAB-SS-V35FC V.35, DCE Nữ để Nối tiếp Thông minh, 10 Feet

- Cáp điều khiển và cáp phụ trợ

CAB-AUX-RJ45: Cáp phụ trợ Cisco CAB-AUX-RJ45 8ft với RJ45 và DB25M

CAB-ETH-S-RJ45: Cáp bộ định tuyến Cisco CAB-ETH-S-RJ45

CAB-CONSOLE-RJ45: Cáp điều khiển Cisco CAB-CONSOLE-RJ45 6ft với RJ45 và DB9F

CAB-CONSOLE-USB: Cáp điều khiển Cisco CAB-CONSOLE-USB 6 ft với USB loại A và mini-B

- Giấy phép

L-SL-4330-APP-K9 =: Giấy phép Cisco AppX L-SL-4330-APP-K9 = với 750 conn / ISRWAAS hoặc 1300 conns / vWAAS cho ISR4331

- Mô-đun giao diện mạng

NIM-1MFT-T1 / E1: Mô-đun giao diện mạng thoại và mạng đa phương tiện Cisco thế hệ thứ tư của Cisco

NIM-2CE1T1-PRI: Mô-đun giao diện mạng thoại và WAN của Cisco Multiflex Trunk

NIM-4E / M: Card giao diện mạng thoại tương tự (tai và miệng)

NIM-2FXS: Thẻ giao tiếp mạng thoại Cisco Analog NIM-2FXS

NIM-2FXS / 4FXO: Thẻ giao tiếp mạng thoại Cisco Analog NIM-2FXS / 4FXO

NIM-8MFT-T1 / E1: Mô-đun giao diện mạng thoại và mạng đa phương tiện Cisco thế hệ thứ tư của Cisco

- SFP cho các cổng GE trên bo mạch

GLC-SX-MMD: Mô-đun thu phát SFP Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH, MMF / SMF, 1310nm, DOM

GLC-LH-SMD: Mô-đun thu phát SFP Cisco GLC-ZX-SMD 1000BASE-ZX, SMF, 1550nm, DOM

GLC-ZX-SMD: Mô-đun thu phát SFP Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, 850nm, DOM

Mọi thắc mắc về sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi qua các số Hotline để được tư vấn hỗ trợ tốt nhất.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: thegioicisco@gmail.com

Cisco ISR4351/K9

99.000.000 VND

Cisco ISR4331/K9

37.200.000 VND

Cisco ISR4321-SEC/K9

33.800.000 VND

Cisco ISR4331-AX/K9

60.500.000 VND

Cisco ISR4431/K9

126.500.000 VND

Cisco ISR4321/K9

23.000.000 VND
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.22255666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
thegioicisco@gmail.com

Video

0981 558 668

0981558668