108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp, HCMC. 0983 111 050

Cisco ISR4351/K9

Cisco ISR4351/K9 3GE,3NIM,2SM,4G FLASH,4G DRAM,IP Base ✅ Chính hãng đầy đủ CO, CQ ✅ Bảo hành 12 tháng ✅ Liên hệ trực tiếp nhận giá tốt
Cisco ISR4351/K9, Cisco ISR4351/K9 3GE,3NIM,2SM,4G FLASH,4G DRAM,IP Base
(5/ 19 bởi 12906 người xem )
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo gửi Email nhận báo giá cực tốt)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5448
Tình trạng: Có hàng (tại Hà Nội và Hồ Chí Minh)
Bảo hành: 12 tháng (lỗi là đổi mới trong 1 tháng)
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0983 111 050 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận yêu cầu báo giá: info@thietbimangcisco.vn
Hợp Nhất Group Since 2010
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Q. Gò Vấp, HCMC
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội
  • Đổi trả linh hoạt trong vòng 7 ngày
  • Bảo hành chính hãng trên toàn quốc
  • Sản phẩm mới 100% nguyên seal
  • Giao hàng toàn quốc tất cả các ngày trong tuần

Cisco ISR4351/K9 3GE,3NIM,2SM,4G FLASH,4G DRAM,IP Base

Bộ định tuyến dịch vụ tích hợp dòng Cisco 4351, hỗ trợ 3 khe mô đun giao diện mạng (NIM), cung cấp 200 Mbps đến 400 Mbps thông lượng tổng hợp.

Router Cisco ISR4351 / K9 chính hãng

Hình ảnh: Router Cisco ISR4351 / K9 chính hãng

Thông số sản phẩm Router Cisco ISR4351/K9

Mã sản phẩm Cisco ISR4351/K9
Tổng thông lượng 200 Mb / giây đến 400 Mb / giây
Tổng số cổng WAN hoặc LAN 10/100/1000 trên bo mạch 3
Cổng dựa trên RJ-45 3
Cổng dựa trên SFP 3
Khe cắm mô-đun dịch vụ nâng cao (SM-X) 2
Các khe NIM (Môđun Giao diện Mạng) 3
Khe ISC trên bo mạch 1
Ký ức 4 GB (mặc định) / 16 GB (tối đa)
Bộ nhớ flash 4 GB (mặc định) / 16 GB (tối đa)
Tùy chọn cung cấp điện Nội bộ: AC, DC (lộ trình) và PoE
Chiều cao rack 2 RU
Kích thước (H x W x D) 43,9 x 438,15 x 507,2 mm

Thông tin mặt trước của Router Cisco ISR4351 / K9

Thông tin mặt trướcRouter Cisco ISR4351 / K9 chính hãng
Hình ảnh: Thông tin mặt trướcRouter Cisco ISR4351 / K9 chính hãng

Chú thích:

① Máy phát điện

③ Bộ định tuyến nguồn Bật / Tắt công tắc

② Router khay quạt

④ Đèn LED

Mặt sau của Router Cisco ISR4351 / K9

Mặt sau Router Cisco ISR4351 / K9 chính hãng
Hình ảnh: Mặt sau Router Cisco ISR4351 / K9 chính hãng

① Cổng USB loại A

② Cổng quản lý GE

③ Cổng mini USB loại B

④ Cổng phụ

⑤ Cổng điều khiển

⑥ Cổng RJ-45 (GE 0/0/1)

⑦ Cổng SFP (GE 0/0/0)

⑧ Cổng RJ-45 (GE / 0/0/2)

⑨ Khe NIM

⑩ Nối đất

⑪ Khe cắm mô-đun dịch vụ nâng cao (SM-X)

Bom báo giá Router Cisco ISR4351/K9 chính hãng

ISR4351/K9 Cisco ISR 4351 (3GE,3NIM,2SM,4G FLASH,4G DRAM,IPB)
CON-SNT-ISR4351K SNTC-8X5XNBD Cisco ISR 4351 (3GE,3NIM,2SM,4G FLASH,4G
SL-4350-IPB-K9 IP Base License for Cisco ISR 4350 Series
PWR-4330-AC AC Power Supply for Cisco ISR 4330
CAB-ACE AC Power Cord (Europe), C13, CEE 7, 1.5M
MEM-FLSH-4G 4G Flash Memory for Cisco ISR 4300 (Soldered on motherboard)
NIM-BLANK Blank faceplate for NIM slot on Cisco ISR 4400
MEM-43-4G 4G DRAM (1 x 4G) for Cisco ISR 4300
SM-S-BLANK Removable faceplate for SM slot on Cisco 2900,3900,4400 ISR
NIM-ES2-4 4-port Layer 2 GE Switch Network Interface Module
SISR4300UK9-166 Cisco ISR 4300 Series IOS XE Universal

Các modun đi kèm với Router Cisco ISR4351 / K9

Cisco ISR4351 / K9 là một trong các bộ định tuyến Cisco 4000 series, hỗ trợ các mô đun và khe cắm thẻ mới, chẳng hạn như NIM, ISC, vv Bên cạnh đó, Cisco ISR4351 / K9 có thể nâng cấp bằng giấy phép.

Cáp nối tiếp thông minh.

CAB-SS-449FC: Cáp CAB-SS-449FC RS-449 của Cisco, DCE cái nối tiếp thông minh, 10 Feet

CAB-SS-V35FC: Cáp V.35 của Cisco CAB-SS-V35FC V.35, DCE cái để Nối tiếp Thông minh, 10 Feet

Cáp điều khiển và cáp phụ trợ

CAB-AUX-RJ45: Cáp phụ trợ Cisco CAB-AUX-RJ45 8ft với RJ45 và DB25M

CAB-ETH-S-RJ45: Cáp bộ định tuyến Cisco CAB-ETH-S-RJ45

CAB-CONSOLE-RJ45: Cáp điều khiển Cisco CAB-CONSOLE-RJ45 6ft với RJ45 và DB9F

CAB-CONSOLE-USB: Cáp điều khiển Cisco CAB-CONSOLE-USB 6 ft với USB loại A và mini-B

Giấy phép

L-SL-4350-APP-K9 =: Giấy phép Cisco AppX L-SL-4350-APP-K9 = với 1300 conn / ISRWAAS hoặc vWAAS cho ISR4351

Mô-đun giao diện mạng

NIM-1MFT-T1 / E1: Mô-đun giao diện mạng thoại và mạng đa phương tiện Cisco thế hệ thứ tư của Cisco

NIM-2CE1T1-PRI: Mô-đun giao diện mạng thoại và WAN của Cisco Multiflex Trunk

NIM-4E / M: Card giao diện mạng thoại tương tự (tai và miệng)

NIM-2FXS: Thẻ giao tiếp mạng thoại Cisco Analog NIM-2FXS

NIM-2FXS / 4FXO: Thẻ giao tiếp mạng thoại Cisco Analog NIM-2FXS / 4FXO

NIM-8MFT-T1 / E1: Mô-đun giao diện mạng thoại và mạng đa phương tiện Cisco thế hệ thứ tư của Cisco

SFP cho các cổng GE trên bo mạch

GLC-SX-MMD: Mô-đun thu phát SFP Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH, MMF / SMF, 1310nm, DOM

GLC-LH-SMD: Mô-đun thu phát SFP Cisco GLC-ZX-SMD 1000BASE-ZX, SMF, 1550nm, DOM

GLC-ZX-SMD: Mô-đun thu phát SFP Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, 850nm, DOM.

Qúy khách hàng quan tâm đến sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi qua các Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm.

Cisco ISR4351/K9 Datasheet Specs

Mục Lục Cisco ISR4351/K9

  1. Giá Cisco ISR4351/K9 List price
  2. Cisco ISR4351/K9 datasheet specs
  3. Báo giá Cisco ISR4351/K9 Price list
  4. Cisco ISR4351/K9 chính hãng
  5. Liên hệ mua Cisco ISR4351/K9 giá tốt
  6. Hỗ trợ sản phẩm Cisco ISR4351/K9
Cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Cisco ISR4351/K9 kém chất lượng từ Hợp Nhất group

Sản phẩm cùng loại

Cisco ISR4321-SEC/K9

Cisco ISR4321-SEC/K9

Cisco ISR4321/K9

Cisco ISR4321/K9

Cisco ISR4331/K9

Cisco ISR4331/K9

Cisco ISR4431/K9

Cisco ISR4431/K9

Cisco ISR4451-X/K9

Cisco ISR4451-X/K9

Cisco ISR4331-AX/K9

Cisco ISR4331-AX/K9

Phân phối Cisco chính hãng tại Việt Nam
Thông tin liên hệ
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Máy bàn Hà Nội: 024.22255666
Số di động tư vấn: 0983 111 050
Email: info@thietbimangcisco.vn
Mua sản phẩm Cisco ISR4351/K9 tại Hợp Nhất nhà cung cấp thiết bị mạng Cisco uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
Cam kết của Hợp Nhất Group