0981 558668
  • Switches Cisco - Switch chia mạng CISCO

Cisco ISR4321-VSEC/K9

Bộ định tuyến Router Cisco ISD4321-VSEC/K9 Bundle w/UC & SEC License, CUBE-10 chính hãng phân phối bởi thietbimangcisco với đầy đủ CO,CQ, Bảo hành 12 tháng.
(5/19 bởi 526 người xem)
Giá bán: 42.500.000 VND
(Gọi điện, gửi Email nhận báo giá rẻ hơn)
Sản phẩm chính hãng CISCO Sản phẩm chính hãng ®
Code#: 5458
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, HCMC
[ Hà Nội ] Số 28 ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, Hà Nội

Bộ định tuyến Router Cisco ISD4321-VSEC/K9 Bundle w/UC & SEC License, CUBE-10

Bộ định tuyến Router Cisco ISR4321-VSEC/K9 được thiết kế để cung cấp các dịch vụ nâng cao cho môi trường chi nhánh doanh nghiệp nhỏ. Nó cung cấp thông lượng 50Mbps theo mặc định.Cisco ISR4321-VSEC/K9 là bộ định tuyến Cisco với gói Bundle w / UC & SEC, và CUBE-10 được thừa hưởng các tính năng và sự khác biệt chủ yếu về khả năng hoạt động và số lượng mô đun giao diện mạng (NIM) và khe cắm mô đum dịch vụ nâng cao (SM-X) được hỗ trợ.

Router ISR4321-VSEC/K9 có thiết kế mặt trước với hệ thống đèn LED hiển thị trạng thái và tốc độ, các thông số ,tình trạng hoạt động của thiết bị.

Phía sau ISR4321-VSEC/K9 là hệ thống các khe căm khác nhau được phân loại rõ ràng dễ dàng nhận biết và sử dụng.

Thông số kỹ thuật Router Cisco ISR4321-VSEC/K9 chính hãng

Mã sản phẩm: ISR4321-VSEC / K9

Tổng thông lượng: 50 Mb / giây đến 100 Mb / giây

Tổng số cổng WAN hoặc LAN 10/100/1000 trên bo mạch: 2

Cổng dựa trên RJ-45: 2

Cổng dựa trên SFP: 1

Các khe NIM (Môđun Giao diện Mạng): 2

Khe ISC trên bo mạch: 1

Ký ức: 4 GB (mặc định) / 8 GB (tối đa)

Bộ nhớ flash: 4 GB (mặc định) / 8 GB (tối đa)

Tùy chọn cung cấp điện: Bên ngoài: AC và PoE

Chiều cao rack: 1 RU

Kích thước (H x W x D): 44,55 x 369,57 x 294,64 mm

Gói trọng lượng: 9,19 Kg

Mặt trước Router ISR4321-VSEC/K9

Hình ảnh: Mặt trước Router ISR4321-VSEC/K9

Thông tin mặt sau Router ISR4321-VSEC/K9 chính hãng

Mặt sau Router Cisco ISR4321-VSEC/K9

Hình ảnh: Mặt sau Router Cisco ISR4321-VSEC/K9

① Nối đất

② Công tắc điện

③ Đầu nối nguồn điện

④ Cổng “MGMT” của GE (với cổng USB bên dưới)

⑤ Cổng mini USB loại B

⑥ Cổng điều khiển

⑦ Cổng GE 0/0/1 (cáp đồng)

⑧ Cổng GE 0/0/0 SFP (cáp quang)

⑨ Khe NIM

⑩ Cổng GE 0/0/0 RJ-45 (cáp đồng)

⑪ Cổng phụ

Tính năng gói bảo mật thoại của Router Cisco ISR4321-VSEC/K9

Tính năng xác thực và mã hóa

• Mã hóa phương tiện của các luồng RTP bằng giọng nói bằng SRTP

• Trao đổi thông tin Giao thức Kiểm soát RTP (RTCP) bằng RTCP an toàn

• SRTP để dự phòng RTP cho các cuộc gọi giữa các điểm cuối an toàn và không an toàn

• Các cuộc gọi an toàn được hỗ trợ trong chế độ Điện thoại Trang web Từ xa có thể tồn tại của Cisco Unified Survivable (SRST) trong khi chuyển đổi dự phòng WAN

• RTP nén (CRTP) được hỗ trợ với các cuộc gọi được mã hóa bằng phương tiện truyền thông sử dụng SRTP

Thuật toán xác thực và mã hóa

• Hỗ trợ thuật toán mã hóa AES-128

• Hỗ trợ thuật toán xác thực băm an toàn HMAC (SHA 1)

Tính năng xác thực và mã hóa tín hiệu

• Cổng vào tín hiệu và mã hóa của Bộ quản lý truyền thông hợp nhất của bộ định tuyến Router Cisco 4000 Series sử dụng IPSec cho cổng giao thức điều khiển cổng đa phương tiện (MGCP), cổng H.323 và SIP

• Điện thoại IP đến trang web từ xa Cisco Unified Survivable Telephony router tín hiệu và mã hóa sử dụng TLS

(Transport Layer Security)

Các modun và phụ kiện tương thích với bộ định tuyến ISR4321-VSEC-K9

Hỗ trợ giao thức

• MGCP 0.1 (hỗ trợ cổng MGCP với Trình quản lý Truyền thông Hợp nhất của Cisco)

• H.323 (được hỗ trợ trên cổng H.323 và CUBE; Khả năng tương tác của Trình quản lý Truyền thông Hợp nhất của Cisco là tùy chọn)

• Giao thức khởi đầu phiên (SIP)

• SCCP (Điện thoại IP Hợp nhất của Cisco) ở chế độ SRST

Hỗ trợ mô-đun

• Bất kỳ mô đun nào có PVDM2, PVDM3 và / hoặc DSP tích hợp

Hỗ trợ Codec

• G.711, G.729A và G.729

Cáp nối tiếp thông minh Router ISR4321-VSEC/K9

CAB-SS-449FC: Cáp CAB-SS-449FC RS-449 của Cisco, DCE Nữ nối tiếp thông minh, 10 Feet

Cáp điều khiển và cáp phụ trợ Router Cisco ISR4321-VSEC/K9

CAB-CONSOLE-RJ45: Cáp điều khiển Cisco CAB-CONSOLE-RJ45 6ft với RJ45 và DB9F

CAB-CONSOLE-US: Cáp điều khiển Cisco CAB-CONSOLE-USB 6 ft với USB loại A và mini-B

Mô-đun giao diện mạng

NIM-2CE1T1-PRI: Mô-đun giao diện mạng thoại và WAN của Cisco Multiflex Trunk

NIM-1MFT-T1 / E1: Mô-đun giao diện mạng thoại và mạng đa phương tiện Cisco thế hệ thứ tư của Cisco

NIM-4E / M: Card giao diện mạng thoại tương tự (tai và miệng)

NIM-2FXS: Thẻ giao tiếp mạng thoại Cisco Analog NIM-2FXS

NIM-2FXS / 4FXO: Thẻ giao tiếp mạng thoại Cisco Analog NIM-2FXS / 4FXO

SFP cho các cổng GE trên bo mạch

GLC-LH-SMD: Mô-đun thu phát SFP Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH, MMF / SMF, 1310nm, DOM

GLC-ZX-SMD: Mô-đun thu phát SFP Cisco GLC-ZX-SMD 1000BASE-ZX, SMF, 1550nm, DOM

GLC-SX-MMD: Mô-đun thu phát SFP Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, 850nm, DOM

Bộ định tuyến Router ISD4321-VSEC/K9 Bundle w/UC & SEC License, CUBE-10 chính hãng đầy đủ CO,CQ phân phối bởi thietbimangcisco.

Qúy khách hàng quan tâm đến sản xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi qua các Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: thegioicisco@gmail.com

ISR 4431-SEC/K9

165.000.000 VND

ISR 4451-X-SEC/K9

250.000.000 VND

ISR 4221/K9

15.000.000 VND

Cisco ISR4351/K9

99.000.000 VND

Cisco ISR4321/K9

23.000.000 VND

Cisco ISR4331-AX/K9

60.500.000 VND

Cisco ISR4351-VSEC/K9

139.000.000 VND

Cisco ISR4351-SEC/K9

103.500.000 VND

Cisco ISR4351-AXV/K9

155.200.000 VND

Cisco ISR4351-AX/K9

123.000.000 VND

Cisco ISR4331-VSEC/K9

67.300.000 VND

Cisco ISR4331-SEC/K9

46.500.000 VND

Cisco ISR4331-AXV/K9

72.500.000 VND

Cisco ISR4351-V/K9

113.900.000 VND

Cisco ISR4331-V/K9

51.800.000 VND
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.22255666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
thegioicisco@gmail.com

Video

0981 558 668

0981558668