0981 558668
  • Switches Cisco - Switch chia mạng CISCO

Cisco WS-2960XR-48TD-I

Switch Cisco WS-2960XR-48TD-I còn có những tính năng gì đặc biệt? Tại sao chúng lại được ưa chuộng? Hãy cùng với chúng tôi tìm hiểu trong nội dung ngắn dưới đây. Bộ chuyển mạch Cisco WS-2960XR-48TD-I dòng Switch Cisco Catalyst C2960-XR vốn vẫn luôn nổi bật với đặc trưng là bộ chuyển mạch Gigabit Ethernet có cấu hình cố định, cung cấp quyền truy cập cấp doanh nghiệp ứng dụng trong phần lớn các chi nhánh, văn phòng.
(5/19 bởi 678 người xem)
Giá bán: 105.000.000 VND
(Gọi điện, gửi Email nhận báo giá rẻ hơn)
Sản phẩm chính hãng CISCO ®
Code: #5622
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: thegioicisco@gmail.com
[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp, HCMC
[ Hà Nội ] Số 28 ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, Hà Nội

WS-C2960XR-48TD-I Switch Catalyst 2960-XR 48 GigE, 2 x 10G SFP+, IP Lite

Nhắc tới WS-C2960XR-48TD-I chắc hẳn không thể không nói tới những tính năng trong khả năng phục hồi năng lượng và việc sử dụng IOS đồng nhất. 

Khi mà thiết bị chuyển mạch dòng Cisco Catalyst 2960-XR này cung cấp khả năng phục hồi năng lượng với các bộ nguồn có thể thay thế trường kép tùy chọn và phần mềm IP Lite Cisco IOS với tính năng định tuyến động và lớp 3. 

Switch Cisco WS-C2960XR-48TD-I

Hình ảnh: Switch Cisco WS-C2960XR-48TD-I

Bộ chuyển mạch Switch WS-C2960XR-48TD-I dòng C2960-XR hỗ trợ  48 cổng Ethernet 10/100/1000 và 2 đường lên 10G SFP +. IP Lite Image cho phép các tính năng định tuyến của lớp 3 truy cập cơ bản, chẳng hạn như RIPV1, V2, OSPF còn sơ khai, sơ khai EIGRP, HSRP, VRRP, sơ khai PIM, v.v.

WS-C2960XR-48TD-I có tính năng gì nổi bật?

●   48 cổng Gigabit Ethernet với hiệu suất chuyển tiếp tốc độ đường truyền.

●   2 đường lên 10 Gigabit Ethernet SFP + cố định

●   Cơ sở LAN Lite 1 và Cisco IOS IP Lite

●   Quản lý thiết bị với giao diện người dùng web, truy cập không dây qua Bluetooth, Giao diện dòng lệnh (CLI), Giao thức quản lý mạng đơn giản (SNMP) và truy cập bảng điều khiển RJ-45 hoặc USB

●   Quản lý mạng với Cisco Prime,  Cisco Network Plug and Play và Trung tâm DNA của Cisco

●   Xếp chồng với FlexStack-Plus và FlexStack-Extended

● Các   tính năng của Lớp 3 với quyền truy cập được định tuyến (Mở Đường dẫn ngắn nhất Đầu tiên [OSPF]), định tuyến tĩnh và Giao thức thông tin định tuyến (RIP)

●   Khả năng hiển thị với Hệ thống tên miền dưới dạng Nguồn có thẩm quyền (DNS-AS) và NetFlow đầy đủ (linh hoạt)

●   Bảo mật với 802.1X, Bộ phân tích cổng nối tiếp (SPAN) và Bộ bảo vệ đơn vị dữ liệu giao thức cầu nối (BPDU)

●   Độ tin cậy với thời gian trung bình cao hơn giữa các lần hỏng hóc (MTBF) và Bảo hành trọn đời có giới hạn (E-LLW)

●   Khả năng phục hồi với nguồn điện có thể thay thế trường kép tùy chọn.

Thông số kỹ thuật Switch WS-C2960XR-48TD-I như nào?

Mã sản phẩm: WS-C2960XR-48TD-I

Loại : Giá đỡ có thể gắn - 1U

Bộ tính năng: IP Lite

Giao diện đường lên: 2 x 10G SFP +

Cổng: Cổng Ethernet Gigabit 48 x 10/100/1000

Chuyển tiếp băng thông: 108Gb / giây

Số lượng xếp chồng tối đa: số 8

Băng thông ngăn xếp: 80G

Chuyển đổi băng thông: 216Gb / giây

RAM: 512 MB

Bộ nhớ flash: 128 MB

Kích thước: 44,5 cm x 40,8 cm x 4,45 cm

Trọng lượng gói: 16,15 Kg

WS-C2960XR-48TD-I tương thích với phụ kiện gì?

C2960X-STACK: Catalyst 2960-X FlexStack Plus Stacking Module

CAB-STK-E-0.5M: Cisco FlexStack Stacking Cables

GLC-LH-SMD: Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM

GLC-SX-MMD: 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

CAB-CONSOLE-RJ45: Console Cable 6ft with RJ45 and DB9F

CAB-CONSOLE-USB: Console Cable 6 ft with USB Type A and mini-B

Hiện sản phẩm Switch Cisco WS-C2960XR-48TD-I chính hãng có đầy đủ CO,CQ, Bảo hành 12 tháng đang được phân phối bởi thietbimangcisco. 

Với sự uy tín đã tạo dựng và thành công qua các công trình dự án trong và ngoài nước chúng tôi tin rằng sẽ phục vụ quý khách hàng một cách tốt nhất.

Hãy liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline để được tư vấn hỗ trợ và đặt hàng nhanh nhất.

 

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: thegioicisco@gmail.com

Cisco WS-C2960L-SM-8PS

5.000.000 VND

Cisco WS-C2960L-SM-8TS

3.300.000 VND

CISCO WS-C2960X-24TS-LL

19.500.000 VND
18.500.000 VND

Cisco WS-C2960+48TC-L

22.500.000 VND

CISCO WS-C2960X-48TS-L

40.500.000 VND

CISCO WS-C2960X-48TS-LL

32.500.000 VND

CISCO WS-C2960X-24TS-L

22.500.000 VND

CISCO WS-C2960+48TC-S

11.850.000 VND

Cisco WS-C2960-24TC-L

11.550.000 VND

CISCO WS-C2960+24TC-S

7.650.000 VND

Cisco WS-C2960+24TC-L

11.550.000 VND

Cisco WS-C2960-24PC-S

16.600.000 VND

CISCO WS-C2960+48PST-S

28.550.000 VND

Cisco WS-C2960+24PC-S

16.600.000 VND

CISCO WS-C2960X-24PS-L

31.900.000 VND
Thông tin liên hệ
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Hà Nội: 024.22255666
Số di động: 0981 558 668
thegioicisco@gmail.com

Video

0981 558 668

0981558668