024.22255666 - 028.62959899
  • Switches Cisco - Switch chia mạng CISCO

Cisco WS-C2960S-24TD-L

Switch Cisco WS-C2960S-24TD-L 24 Port Gigabit, 2 x 10G SFP + Uplink đầy đủ CO, CQ, Bảo hành 12 tháng.
Giá bán: 41.600.000 VND
(Gọi điện, gửi Email nhận BOM giá rẻ hơn)
Code#: 5340
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
Hà Nội: Số 28 ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, Hà Nội
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

Tổng quan về Switch Cisco WS-C2960S-24TD-L chính hãng

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960S-24TD-L , dòng sản phẩm Switch lớp 2 nổi bật với thiết kế 24 Port Gigabit Ethernet tốc độ 10/100/1000 Mbps, 2 x 10G Port SFP Uplink với mỗi kết nối đều có một cổng hoạt động ở tại một thời điểm tạo lên sự linh hoạt cho đường truyền với các kết nối mạng đồng và mạng quang. Cisco FlexStack cho phép các thiết bị chuyển mạch có thể xếp chồng lên nhau và hình ảnh trên mạng LAN cơ sở làm cho mô hình này trở nên dễ dàng sử dụng.

Switch Cisco WS-C2960S-24TD-L chính hãng

Hình ảnh: Switch Cisco WS-C2960S-24TD-L chính hãng

Cisco WS-C2960S-24TD-L, Switch Cisco C2960 chính hãngcó kích thước 1U thuộc loại Switch chuyên dụng dùng để lắp rack server.

Đặc điểm nổi bật của Switch Cisco WS-C2960S-24TD-L

- 24 Port Gigabit Ethernet 10/100/1000 Mbps
- 2 x 10G SPF + Uplink
- Xếp chồng với FlexStack
- Hình ảnh trên mạng LAN

Thông số kỹ thuật Switch Cisco WS-C2960S-24TD-L chính hãng

Mã sản phẩm: WS-C2960S-24PS-L
Loại Enclosure: Tủ rack-mountable - 1U
Bộ tính năng: Cơ sở LAN
Giao diện Uplink: 2 x 10 Gigabit SFP + hoặc 2 x 1 Gigabit SFP +
Cổng xuống: 24 cổng Ethernet 10/100/1000
Khe cắm mở rộng: 1 (tổng cộng) / 1 (miễn phí) x Bảng xếp hàng
chuyển đổi công suất: 176 Gbps
Hiệu suất chuyển tiếp (kích thước gói 64 byte): 65,5 Mpps
DRAM: 128 MB
Bộ nhớ flash: Flash 64 MB
Kích thước: 44,5 x 38,6 x 4,5 cm
Trọng lượng bao bì: 10.65 Kg
Chú thích mặt trước sản phẩm Switch Cisco WS-C2960S-24TD-L
Mặt trước Switch Cisco WS-C2960S-24TD-L
Hình ảnh: Mặt trước Switch Cisco WS-C2960S-24TD-L
① Nut điêu chỉnh chê độ
② 24 cổng Ethernet 10/100/1000
③ Nút mô-đun SFP 1
④ Nút mô-đun SFP 2
⑤ Cổng quản lý Ethernet
⑥ Cổng điều khiển RJ45
⑦ Cổng USB mini-Type B (console)
⑧ Cổng USB loại A
Chú thích ở mặt sau của Switch Cisco WS-C2960S-24TD-L
Mặt sau Switch Cisco WS-C2960S-24TD-L
Hình ảnh: Mặt sau Switch Cisco WS-C2960S-24TD-L
①1 (tổng cộng) / 1 (miễn phí) x Bảng xếp hàng
③ Kết nối RPS
② Quạt hút
④ Đầu nối nguồn AC
Các phụ kiện đi kèm Cisco WS-C2960S-24TD-L
C2960S-STACK: Catalyst 2960S FlexStack Stack Module cho Base LAN
GLC-LH-SM: GE SFP, đầu nối LC Đầu thu LX / LH
GLC-SX-MMD: Môđun thu phát 1000BASE-SX SFP, MMF, 850nm, DOM
CAB-CONSOLE-RJ45: Cáp điều khiển 6ft với RJ45 và DB9F
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960S-24TD-L chính hãng đang được phân phối bởi Thietbimangcisco với đầy đủ CO,CQ và bảo hành tới 12 tháng.
Các bạn vui lòng liên hệ trực tiếp Hotline 0981 558668 để đặt hàng và được tư vấn hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: thegioicisco@gmail.com

Cisco WS-C2960X-24PSQ-L

36.900.000 VND

Cisco WS-C2960-24PC-L

24.900.000 VND

Cisco WS-C2960X-48FPS-L

61.500.000 VND

Cisco WS-C2960X-48LPS-L

53.500.000 VND

Cisco WS-C2960X-48TD-L

51.500.000 VND

Cisco WS-C2960X-24PD-L

43.900.000 VND

Cisco WS-C2960X-24TD-L

45.000.000 VND
36.500.000 VND

Cisco WS-C2960-24PC-S

17.800.000 VND

Cisco WS-C2960+24LC-S

11.500.000 VND

CISCO WS-C2960X-24PS-L

31.900.000 VND

CISCO WS-C2960X-48TS-L

40.500.000 VND

CISCO WS-C2960+48PST-S

29.500.000 VND

CISCO WS-C2960X-48TS-LL

32.500.000 VND

CISCO WS-C2960X-24TS-L

22.500.000 VND

CISCO WS-C2960+48TC-S

11.850.000 VND
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.22255666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
thegioicisco@gmail.com

Video

0981 558 668

0981558668