024.22255666 - 028.62959899
  • Switches Cisco - Switch chia mạng CISCO

Cisco WS-C2960S-48FPS-L

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960S-48FPS-L Catalyst 2960S 48 GigE PoE 740W, 4 x SFP LAN Base 48 Port Gigabit Ethernet , 4 x 1 SFP , tích hợp PoE có đầy đủ CO,CQ , Bảo hành 12 tháng.
Giá bán: 72.300.000 VND
(Gọi điện, gửi Email nhận BOM giá rẻ hơn)
Code#: 5341
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
Hà Nội: Số 28 ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, Hà Nội
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

Switch Cisco WS-C2960S-48FPS-L Catalyst 2960S 48 GigE PoE 740W, 4 x SFP LAN Base chính hãng

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C2960S này có 48 Port Gigabit Ethernet 10/100/1000 Mbps, 4 x SFP , có tích hợp nguồn PoE 740W. Switch Cisco WS-C2960S-48FPS-L sản phẩm thế hệ mới mang những tính năng nổi bật của dong thiết bị chuyển mạch Switch Cisco Catalyst C2960X. Đầu tiên phải nói đến đó là trình quản lý Stack Manager,hệ điều hành Cisco IOS Release Season 15.2 có cấu hình cố định được tích hợp nguồn PoE đem đến giải pháp tiết kiệm năng lượn giảm thiểu chi phí cho khối doanh nghiệp.

Cisco WS-C2960S-48FPS-L cho phép cấu hình IGMP Snooping và MVR cho phép người quản lý cấp DHCP cho các máy trong mạng. Đồng thời tính năng DHCP Snooping cũng giúp chống giả mạo IP hoặc địa chỉ MAC hiệu quả (Configuration này được ứng dụng nhiều trong IP Multicat để thực hiện truyền tải gói tin trên IPv4 và IPv6).

Switch Cisco WS-C2960S-48FPS-L chính hãng

Hình ảnh: Switch Cisco WS-C2960S-48FPS-L chính hãng

Khác biệt với C2960X-48FPS-L dòng sản phẩm C2960S này có thể cung cấp nguồn điện PoE lên tới 740W và có thể xếp chồng FlexStack.

Thông số kỹ thuật Switch Cisco WS-C2960S-48FPS-L chính hãng

Mã sản phẩm: WS-C2960S-48FPS-L

Loại Enclosure: Tủ rack-mountable - 1U

Bộ tính năng: Cơ sở LAN

Công suất PoE: 740W

Giao diện Uplink: 4 x 1G (SFP)

Cổng xuống: Cổng PoE + Ethernet 10/100/1000 48x

Khe cắm mở rộng: 1 (tổng cộng) / 1 (miễn phí) x Bảng xếp hàng

chuyển đổi công suất: 176 Gbps

Tỷ lệ chuyển tiếp / lọc:77,4 Mpps

DRAM: 128 MB

Bộ nhớ flash: 64 MB

Kích thước: 44,5 x 38,6 x 4,5 cm

Trọng lượng bao bì: 10.65 Kg

Chú thích mặt trước Switch Cisco WS-C2960S-48FPS-L

Mặt trước Switch Cisco WS-C2960S-48FPS-L

Hình ảnh: Mặt trước Switch Cisco WS-C2960S-48FPS-L

①Cổng PoE + Ethernet 10/100/1000 48x

②Cổng USB loại A

③Cổng USB mini-Type B (console)

④Cổng điều khiển RJ45

⑤Cổng quản lý Ethernet

⑥Khe mô-đun SFP

Chú thích mặt sau Switch Cisco WS-C2960S-48FPS-L

Mặt sau Switch Cisco WS-C2960S-48FPS-L

Hình ảnh: Mặt sau Switch Cisco WS-C2960S-48FPS-L

①1 (tổng cộng) / 1 (miễn phí) x Bảng xếp hàng

③Kết nối RPS

②Quạt hút

④Đầu nối nguồn AC

Phụ kiện đi kèm Switch Cisco WS-C2960S-48FPS-L

C2960S-STACK: Catalyst 2960S FlexStack Stack Module cho Base LAN

GLC-LH-SM: GE SFP, đầu nối LC Đầu thu LX / LH

GLC-SX-MMD: Môđun thu phát 1000BASE-SX SFP, MMF, 850nm, DOM

CAB-CONSOLE-RJ45: Cáp điều khiển 6ft với RJ45 và DB9F

Switch Cisco WS-C2960S-48FPS-L đang được nhập khẩu và phân phối bởi Thietbimangcisco đầy đủ CO,CQ, Bảo hành 12 tháng. Qúy khách hàng có nhu cầu đặt hàng hoặc cần tư vấn các giải pháp , giải đáp các thắc mắc về sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp qua Hotline 0981 558668.

Rất hân hạnh được đón tiếp.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: thegioicisco@gmail.com

Cisco WS-C2960X-24PSQ-L

36.900.000 VND

Cisco WS-C2960-24PC-L

24.900.000 VND

Cisco WS-C2960X-48FPS-L

61.500.000 VND

Cisco WS-C2960X-48LPS-L

53.500.000 VND

Cisco WS-C2960X-48TD-L

51.500.000 VND

Cisco WS-C2960X-24PD-L

43.900.000 VND

Cisco WS-C2960X-24TD-L

45.000.000 VND
36.500.000 VND

Cisco WS-C2960-24PC-S

17.800.000 VND

Cisco WS-C2960+24LC-S

11.500.000 VND

CISCO WS-C2960X-24PS-L

31.900.000 VND

CISCO WS-C2960X-48TS-L

40.500.000 VND

CISCO WS-C2960+48PST-S

29.500.000 VND

CISCO WS-C2960X-48TS-LL

32.500.000 VND

CISCO WS-C2960X-24TS-L

22.500.000 VND

CISCO WS-C2960+48TC-S

11.850.000 VND
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.22255666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
thegioicisco@gmail.com

Video

0981 558 668

0981558668