0981 558668
  • Switches Cisco - Switch chia mạng CISCO

Cisco WS-C2960X-24PD-L

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-24PD-L 24Port 10/100/1000 ,2 Port SFP 10G Uplink được tích hợp nguồn PoE. Thiết bị này đem đến giải pháp tiết kiêm chi phí và năng lượng cho doanh nghiệp.
(5/19 bởi 592 người xem)
Giá bán: 43.900.000 VND
(Gọi điện, gửi Email nhận báo giá rẻ hơn)
Code#: 5329
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Hà Nội: Số 28 ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, Hà Nội

Tổng quan sản phẩm Switch Cisco WS-C2960X-24PD-L

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco Catalyst C2960X dòng thiết bị nổi bật với nhiều những đặc tính nổi bật mang đến cho người dùng những trải nghiệm vô cùng thú vị. Đặc biệt là cấu hình cố định, thiết bị chuyển mạch này có khả năng xếp chồng lên nhau và cung cấp truy cập cấp doanh nghiệp cho các ứng dụng.Thiết bị chuyển mạch mạng này hoạt động đơn giản, có thể mở rộng một cách dễ dàng giúp tiết kiệm chi phí cho doanh nghiệp.

WS-C2960X-24PD-L là một trong những Model nổi bật của dòng sản phẩm này. Được nâng cấp dựa trên nền tảng LAN thiết bị này cung cấp 24 Port Ethernet, kèm theo công nghệ Power Over Ethernet Plus (PoE+) kết hợp với 2 cổng SFP 10G Uplink.
Dưới đây hãy cùng Thietbimangcisco tìm hiểu những đặc trưng và chi tiết thông số của sản phẩm này.
Switch Cisco WS-C2960X-24PD-L chính hãng
Hình ảnh: Switch Cisco WS-C2960X-24PD-L chính hãng

Đặc trưng của Switch Cisco WS-C2960X-24PD-L

  • Mã sản phẩm: WS-C2960X-24PD-L
  • Loại Enclosure: Tủ rack-mountable - 1U
  • Bộ tính năng: Cơ sở LAN
  • Giao diện Uplink: 2 x 10G SFP +
  • Cổng
  • Cổng Ethernet Gigabit 24 x 10/100/1000
  • Nguồn điện PoE sẵn có: 370W
  • Số xếp chồng: số 8
  • Dải băng thông: 80G
  • Hiệu suất Chuyển tiếp: 95.2Mpps
  • Chuyển mạch băng thông: 216Gbps
  • RAM: 512 MB
  • Bộ nhớ flash: 128 MB
  • Kích thước: 44.5cm x 27.9cm x 4.45cm
  • Trọng lượng bao bì: 9,19 Kg

Đặc điểm ở mặt trước Switch Cisco WS-C2960X-24PD-L

Các chi tiết ở mặt trước của Switch Cisco
Hình ảnh: Thông tin ở mặt trước của Switch
Chú thích:
① Cổng quản lý Ethernet
② Nút chế độ
③ Đèn LED chuyển đổi
④ Cổng USB mini-Type B (cổng điều khiển)
⑤ Cổng USB loại A
⑥ Cổng module SFP
⑦ Cổng 24 x 10/100/1000
⑧ CONSOLE LED
⑨ LED MGMT
⑩ Cổng giao tiếp RJ-45
·Đèn LED Switch bao gồm các đèn SYST, STAT, SPEED, RPS, MAST, POE và STACK.

Đặc điểm mặt sau của Switch Cisco WS-C2960X-24PD-L

Mặt sau Switch Cisco WS-C2960X-24PD-L
Hình ảnh: Switch Cisco WS-C2960X-24PD-L
Chú thích:
① Khe cắm và vỏ module FlexStack-Plus
③ Đầu nối RPS
② Quạt hút
④ Đầu nối điện AC

Các phụ kiện có thể đi kèm với thiết bị chuyển mạch Switch WS-C2960X-24PD-L

C2960X-STACK: Module xếp dỡ Catalyst 2960-X FlexStack Plus

CAB-STK-E-0.5M: Cáp kết nối FlexStack của Cisco

GLC-LH-SM: GE SFP, đầu nối LC Đầu thu LX / LH

GLC-SX-MMD: Môđun thu phát 1000BASE-SX SFP, MMF, 850nm, DOM

CAB-CONSOLE-RJ45: Cáp điều khiển 6ft với RJ45 và DB9F

CAB-CONSOLE-USB: Cáp điều khiển 6 ft với USB Loại A và mini-B

Cisco WS-C2960X-24PD-L-datasheet

Hiện tại Thietbimangcisco đang phân phối các sản phẩm Switch Cisco chính hãng, giá thành cạnh tranh nhất trên thị trường Hà Nội. Các sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có đầy đủ giấy tờ chứng nhận chất lượng và xuất xứ sản phẩm CO, CQ, bảo hành 12 tháng. Tất cả các sản phẩm trên Website đều có sẵn tại kho, luôn sẵn sàng khi quý khách hàng gọi.

Mọi thắc mắc về sản phẩm quý khách hàng xin vui lòng liên hệ trực tiếp Hotline 0981 558668 để được tưu vấn và hỗ trợ tốt nhất.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: thegioicisco@gmail.com

CISCO WS-C2960X-24TS-LL

18.750.000 VND

CISCO WS-C2960X-24TS-L

22.500.000 VND

Cisco WS-C2960-24TC-L

11.550.000 VND

CISCO WS-C2960+24TC-S

7.650.000 VND

Cisco WS-C2960-24PC-S

16.600.000 VND

CISCO WS-C2960+48PST-S

28.550.000 VND

Cisco WS-C2960+24PC-S

16.600.000 VND

Cisco WS-C2960+24TC-L

11.550.000 VND

Cisco WS-C2960+48TC-L

22.500.000 VND

CISCO WS-C2960X-48TS-L

40.500.000 VND

CISCO WS-C2960+48TC-S

11.850.000 VND

CISCO WS-C2960X-48TS-LL

32.500.000 VND

CISCO WS-C2960X-24PS-L

31.900.000 VND

Cisco WS-C2960XR-48TS-I

75.500.000 VND

Cisco WS-C2960X-48TD-L

51.500.000 VND
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.22255666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
thegioicisco@gmail.com

Video

0981 558 668

0981558668