108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp, HCMC. 0981 558 668
  • Switches Cisco - Switch chia mạng CISCO

Module SFP-10G-LR

Module SFP-10G-LR một trong những loại Module hãng Cisco đang được ưa chuộng trên thị trường.Sản phẩm đã và đang được phân phối bởi thietbimangcisco.vn, cam kết sản phẩm chính hãng, giá rẻ, đầy đủ các giấy tờ chứng nhận của hãng Cisco.
(5/ 19 bởi 4903 người xem )
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo gửi Email nhận báo giá cực tốt)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5310
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng (lỗi là đổi mới trong 1 tháng)
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận yêu cầu báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Q. Gò Vấp, HCMC
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

Giới thiệu sản phẩm Module Cisco SFP-10G-LR

Cisco SFP-10G-LR là một trong số rất nhiều những loại Module quang thương hiệu Cisco dòng SFP – 10G đã và đang được thị trường ưa chuộng. ModuleCisco SFP-10G-LR như các loại Module khác chúng thường được dùng cho các loại thiết bị như Switch và Router có khe cắm đạt tốc độ 10G với chuẩn SFP (cổng quang).

Nhằm mang đến cho các bạn những thông tin hữu ích hơn dưới đây chúng tôi xin gửi đến các đặc điểm nổi bật cũng như các thông số kỹ thuật của thiết bị này để các bạn có thể tham khảo.
Module SFP-10G-LR với thiết bị mạng
Hình ảnh: Module Cisco SFP-10G-LR chính hãng sử dụng với thiết bị mạng

Bản chất là một thiết bị thu phát quang thế hệ mới, kích thước nhỏ Module quang SFP-10G-LR sử dụng đầu kết nối LC ( đầu Connector loại nhỏ ) loại chuyên được dùng cho các thiết bị chuyển đổi như converter quang, switch và router…Điểm khác biệt rất lớn của loại Module này với các thiết bị khác chính là tính năng DDM có thể giám sát và chẩn đoán kỹ thuật số. Không chỉ có vậy khoảng cách truyền dẫn của chúng có thể lên đến 10Km trên sợi quang đơn mode ở bước sóng 1310nm.

Dưới dây chính là các đặc điểm nổi bật của sản phẩm Module Cisco SFP-10G-LR

Đặc điểm nổi bật

Cổng SFP có thể cắm nóng hoặc thay thế

Chức năng DDM giám sát và chẩn đoán kỹ thuật số

Sử dụng đầu LC Duplex, Singlemode Module SFP

Đáp ứng tiêu chuẩn IEC 60825-1 LỚP 1/CDRHClass

Tiêu chuẩn RoHS

Nhiệt độ hoạt động từ 0 °C - 70 °C

Thông số kỹ thuật Module Cisco SFP-10G-LR

- Loại sợi: Single - mode 9μm

- Số lượng sợi: Duplex (sợi đôi)

- Đầu kết nối: Đầu LC (đầu vuông nhỏ)

- Công suất TX: -8dBm

- Độ nhạy RX: -14dBm

- Bước sóng: 1310nm

- OEM tương thích với: Cisco SFP-10G-LR

- Cân nặng: 0,018 kg

Hi vọng với các thông tin trên sẽ giúp bạn có được những sự lựa chọn thích hợp hơn. Các bạn có thể tìm hiểu thêm các sản phẩm Cisco chính hãng khác tại Website: https://thietbimangcisco.vn hoặc liên hệ trực tiếp với chúng tôi Hotline để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về các sản phẩm thiết bị mạng Cisco.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Module SFP-10G-LR

Sản phẩm cùng loại

Phân phối Cisco chính hãng tại Việt Nam
Thông tin liên hệ
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Máy bàn Hà Nội: 024.22255666
Số di động tư vấn: 0981 558 668
Email: [email protected]
Mua sản phẩm Module SFP-10G-LR tại Hợp Nhất nhà cung cấp thiết bị mạng Cisco uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
06 Cam kết của Hợp Nhất