0981 558668
  • Switches Cisco - Switch chia mạng CISCO

Cisco WS-C2960+24PC-S

Cisc WS-C2960+24PC-S Cisco 2960 Switch Cisco Catalyst Switch 2960-24PC Layer 2 - 24 x 10/100 PoE Ports - 2 x T/SFP - LAN Lite Image - Managed
Giá bán: 17.800.000 VND
(Gọi điện, gửi Email nhận báo giá rẻ hơn)
Code#: 5299
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Hà Nội: Số 28 ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, Hà Nội

WS-C2960+24PC-S Cisco Catalyst 2960 Plus 24 10/100 PoE + 2 T/SFP LAN Lite

WS-C2960+24PC-S là một trong các thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst 2960 Series. Loạt bài này hỗ trợ truy cập thoại, video, dữ liệu và bảo mật cao. Họ cũng cung cấp khả năng quản lý có thể mở rộng khi nhu cầu kinh doanh của bạn thay đổi. Các tính năng phổ biến được bao gồm: Bảo mật nâng cao bao gồm Cisco TrustSec để cung cấp xác thực, kiểm soát truy cập và quản trị chính sách bảo mật, các tùy chọn hiệu suất Fast hoặc Gigabit Ethernet, Cisco EnergyWise để quản lý nguồn, Quản lý mạng có thể mở rộng.

Cisco WS-C2960-24PC-S Catalyst 2960 Plus 24 10/100 PoE + 2 T/SFP LAN Lite

WS-C2960+24PC-S Catalyst 2960 Plus 24 10/100 PoE + 2 T/SFP LAN Lite

Thông tin kỹ thuật sản phẩm Cisco WS-C2960+24PC-S:

Hãng sản xuất: Cisco

Mã sản phẩm: WS-C2960+24PC-S

Chuẩn: Rack-mountable - 1U

Ios: LAN Lite

Giao diện: 2 dual-purpose (10/100/1000 or SFP) ports

Cổng : 24 x Ethernet 10/100 PoE ports

Throughput: 6.5 Mpps

Backplane Capacity: 16 Gbps

DRAM: 64 MB

Dimensions: 1.73 x 17.5 x 9.3 in.

Package Weight: 9.19 Kg

Mặt trước của swicth Cisco WS-C2960+24PC-S

mặt trước Cisco WS-C2960-24PC-S

Mặt trước Cisco WS-C2960+24PC-S

Chú thích:

① Khu vực đèn LED

② 24 cổng Ethernet 10/100 PoE

③ 2 liên kết hai mục đích

Mặt sau của swicth Cisco WS-C2960+24PC-S

Mặt sau của swicth Cisco WS-C2960-24PC-S

Mặt sau của swicth Cisco WS-C2960+24PC-S

Chú thích:

① Cổng giao diện điều khiển RJ45

③ Đầu nối RPS

② Quạt hút

④ Đầu nối nguồn AC

Các Module SFP sử dụng cho WS-C2960+24PC-S

GLC-LH-SM GE SFP, LC connector LX/LH transceiver

GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

CAB-CONSOLE-RJ45 Console Cable 6ft with RJ45 and DB9F

Boom sản phẩm Cisco WS-C2960+24PC-S

Cisco WS-C2960+24PC-S: Catalyst 2960 Plus 24 10/100 PoE + 2 T/SFP LAN Lite

CON-SCN-WSC29624: SC CORE 8X5XNBD Catalyst 2960 Plus 24 10/100 PoE + 2 T/S

CAB-ACU:AC Power Cord (UK) C13 BS 1363 2.5m

Cisco WS-C2960+24PC-S datasheet

Xem thêm: Switch Cisco 2960 chính hãng

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: thegioicisco@gmail.com

Cisco WS-C2960+24TC-L

11.550.000 VND

Cisco WS-C2960-24PC-S

17.800.000 VND

Cisco WS-C2960-24TC-L

11.550.000 VND

Cisco WS-C2960+48TC-L

22.500.000 VND

CISCO WS-C2960X-48TS-L

40.500.000 VND

CISCO WS-C2960X-24TS-L

22.500.000 VND

CISCO WS-C2960X-24TS-LL

18.750.000 VND

CISCO WS-C2960+24TC-S

7.650.000 VND

CISCO WS-C2960+48TC-S

11.850.000 VND

CISCO WS-C2960X-48TS-LL

32.500.000 VND

CISCO WS-C2960X-24PS-L

31.900.000 VND

Cisco WS-C2960XR-48TS-I

75.500.000 VND

Cisco WS-C2960X-48TD-L

51.500.000 VND

Cisco WS-C2960X-48LPD-L

71.500.000 VND

Cisco WS-C2960XR-24PS-I

52.200.000 VND
Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.22255666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
thegioicisco@gmail.com

Video

0981 558 668

0981558668